Sirikali imechelewa

Kayinga junior

Senior Member
Joined
Feb 19, 2012
Posts
152
Reaction score
7
Nasikia usipotoa usahihi juu ya akaunti yako benki pesa ninazimwa kama za DECI,utaulizwa:1 nani alikushauri akaunti?2 ulipata wapi akaunti?3 hela ya chengi ya radi na dowans laki ngapi? 4we ni wangapi kumiliki vijisenti kwenye ukoo?5 majambazi wanajua kwamba unatunza hela?6 namba yako siri ? nimambo mengi saana orodha nindefu hadi ujichanganyetu
 
Utani wako umeupeleka mbali mno kwenye miiba!
 
Teh teh teh!
Acha waifunge. Nimeshakomba zote nimewaachia mia 750 tu.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…