Siri za kushinda ubunge Tanzania


M

Mbunge wa CCM

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
476
Likes
1
Points
0
M

Mbunge wa CCM

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
476 1 0
1. Kuwa karibu na wanachi hadi wakuzoee na kukuamini.
2. Ujichanganye na wananchi hadi wakuone ni mwenzao.
3. Utumie kwa uangalifu ushawishi wako na elimu yako hadi ilete mwanga mawazoni mwa wanachi na katika matarajio yao mbalimbali ya maendeleo
4. Jitofautishe na wowote wanaoaminika kuwa wana potentials za kugombea ili wewe uonekane unang'ara zaidi
5. Weka ratiba yako wazi na shughuli zako zote uzifanyazo ziwe wazi
6. Tenga muda wa kukutana na kubadilishana mawazo na makundi yote katika jamii kama wazee, vijana, akina mama nk
7. Onyesha upeo wako halisi juu ya mapinduzi ya kilimo na shughuli nyingine za kiuchumi kwa ujumla; itakupa uzito zaidi kama upeo huo ni sahihi kwa mazingira tuliyonayo
8. Zifahamu vizuri sera za wapinzani wako na uzifafanue vizuri bila husuda kwa wapiga kura wako kabla hujaonyesha wapi zilipo na mapungufu.
9. Jivunie bila haya chama chako na historia yake ya kuongoza mageuzi nchini mwetu. Hapa unapaswa kujivunia hata kama chama chako si maarufu
10. Jenga ushirikiano na wanasiasa wengine wenye ushawishi na wananchi wajue hilo hata kama wako nje ya jimbo lako

Kwa leo niishie hapa, siku nyingine nitawaletea siri zaidi za kuibuka na ushindi katika chaguzi za kidemokrasia

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
tunashukuru kutupa darasa mheshimiwa
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
88
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 88 145
11.Uwe na Kamati za ufundi na consultants Witch Doktas from Nigeria,Gambia etc
12.Kikosi kazi madhubuti cha Kuchakachua bila Aibu
13.Usione Tabu kukanyaga watu Vichwa ili uupate Uongozi-By any Means Necessary
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
11.Uwe na Kamati za ufundi na consultants Witch Doktas from Nigeria,Gambia etc
12.Kikosi kazi madhubuti cha Kuchakachua bila Aibu
13.Usione Tabu kukanyaga watu Vichwa ili uupate Uongozi-By any Means Necessary
mhh...... siamini hayo usemayo ndugu.............

lakini mheshimiwa mbunge katusaidia sana wengine japo mnambeza.... hili ni darasa tosha kabisa, nimeona watu wakikosolewa hapa mara nyingi juu ya starategy zao za kugombea, wengine wanaonekana majimboni wakati wa uchaguzi tu, ukiisha wanarudi mjini wawe washndi ama vinginevyo ....... sasa hapa kuna shulle ya bure kabisa, tena toka kwa mheshimiwa realy.......

hongera mheshimiwa..... hope tutagongana mjengoni siku moja............ inshallah............
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
1. Kuwa karibu na wanachi hadi wakuzoee na kukuamini.
2. Ujichanganye na wananchi hadi wakuone ni mwenzao.
3. Utumie kwa uangalifu ushawishi wako na elimu yako hadi ilete mwanga mawazoni mwa wanachi na katika matarajio yao mbalimbali ya maendeleo
4. Jitofautishe na wowote wanaoaminika kuwa wana potentials za kugombea ili wewe uonekane unang'ara zaidi
5. Weka ratiba yako wazi na shughuli zako zote uzifanyazo ziwe wazi
6. Tenga muda wa kukutana na kubadilishana mawazo na makundi yote katika jamii kama wazee, vijana, akina mama nk
7. Onyesha upeo wako halisi juu ya mapinduzi ya kilimo na shughuli nyingine za kiuchumi kwa ujumla; itakupa uzito zaidi kama upeo huo ni sahihi kwa mazingira tuliyonayo
8. Zifahamu vizuri sera za wapinzani wako na uzifafanue vizuri bila husuda kwa wapiga kura wako kabla hujaonyesha wapi zilipo na mapungufu.
9. Jivunie bila haya chama chako na historia yake ya kuongoza mageuzi nchini mwetu. Hapa unapaswa kujivunia hata kama chama chako si maarufu
10. Jenga ushirikiano na wanasiasa wengine wenye ushawishi na wananchi wajue hilo hata kama wako nje ya jimbo lako

Kwa leo niishie hapa, siku nyingine nitawaletea siri zaidi za kuibuka na ushindi katika chaguzi za kidemokrasia

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
Vipi kuhusu rushwa kwa kisingizio cha misaada wakati wanabaki tegemezi wa ahadi hewa?
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
197
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 197 160
1. Kuwa karibu na wanachi hadi wakuzoee na kukuamini.
2. Ujichanganye na wananchi hadi wakuone ni mwenzao.
3. Utumie kwa uangalifu ushawishi wako na elimu yako hadi ilete mwanga mawazoni mwa wanachi na katika matarajio yao mbalimbali ya maendeleo
4. Jitofautishe na wowote wanaoaminika kuwa wana potentials za kugombea ili wewe uonekane unang'ara zaidi
5. Weka ratiba yako wazi na shughuli zako zote uzifanyazo ziwe wazi
6. Tenga muda wa kukutana na kubadilishana mawazo na makundi yote katika jamii kama wazee, vijana, akina mama nk
7. Onyesha upeo wako halisi juu ya mapinduzi ya kilimo na shughuli nyingine za kiuchumi kwa ujumla; itakupa uzito zaidi kama upeo huo ni sahihi kwa mazingira tuliyonayo
8. Zifahamu vizuri sera za wapinzani wako na uzifafanue vizuri bila husuda kwa wapiga kura wako kabla hujaonyesha wapi zilipo na mapungufu.
9. Jivunie bila haya chama chako na historia yake ya kuongoza mageuzi nchini mwetu. Hapa unapaswa kujivunia hata kama chama chako si maarufu
10. Jenga ushirikiano na wanasiasa wengine wenye ushawishi na wananchi wajue hilo hata kama wako nje ya jimbo lako

Kwa leo niishie hapa, siku nyingine nitawaletea siri zaidi za kuibuka na ushindi katika chaguzi za kidemokrasia

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
Darasa lako ni powa lakini hilo nililo highlight haliwezekani. Kimeshakuwa Kigumu na kinaelekea kaburini. Heshima yake itarudi mkipata viongozi safi. Kikwete na Makamba si wasafi na hawawezi kukivusha chama mbali na kwamba wataplelekea nchi katika machafuko.
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
uchakakachuaji una nafasi gani
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
kwa nini unai-support ccm?
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,087
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,087 280
kwa nini unai-support ccm?
huwezi kuiondoa CCM madarakani.. chakufanya jiungeni CCM then mfanye harakati za kubadili sera za CCM ziwe na manufaa kwa wananchi
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
huwezi kuiondoa CCM madarakani.. chakufanya jiungeni CCM then mfanye harakati za kubadili sera za CCM ziwe na manufaa kwa wananchi
ni suala la kujipanga tu, kama iliingia basi inaweza kutoka pia
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
huwezi kuiondoa CCM madarakani.. chakufanya jiungeni CCM then mfanye harakati za kubadili sera za CCM ziwe na manufaa kwa wananchi
hakuna kitu kisichowezekana chini ya jua! Hata Roma ilidhani isingeanguka! Hitler alisema watatawala miaka 1,000! Sembuse ccm?
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
toa rushwa wakati wa mchakato wa kura za maoni
nunua shahada za vijana na akina mama unofikiri ni wapinzania ili wasipige kura
waonge wasimamizi wa uchaguzi kama mhe mahanga ili utangazwe hata kama haujashinda
 
A

Alaigwanani

Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
A

Alaigwanani

Member
Joined Nov 9, 2010
15 0 0
Nimesoma Namba 1 na 2 tu
1. Kuwa karibu na wanachi hadi wakuzoee na kukuamini.
2. Ujichanganye na wananchi hadi wakuone ni mwenzao.

Namba moja inaonyesha sikuzote haupo karibu na watu ila unajifanyisha kumbe kunakitu unataka(ubunge), kama kuwalia timing hivi

Namba 2 kumbe kama sio ubunge usingejichanganya

Hatudanganyikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 

Forum statistics

Threads 1,235,697
Members 474,712
Posts 29,231,067