Siri ya mchezo


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,275
Likes
120,566
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,275 120,566 280
1468079378626-jpg.364612
kichwa cha habari na kwa mtazamo wa haraka utadhani ni michezo ya kuchangamsha mwili, michezo ya kubahatisha au michezo ya kushindana na kupata zawadi
Lakini hapa ni zaidi ya hicho kinachotupeleka kwenye fikra za kawaida..kwenye maisha kuna siri nyingi
Siri za mafanikio
Siri za ndoa
Siri za watu wa kaliba fulani
Siri za serikali nk nk
Siri zote hizi zinaangukia kwenye hali moja tu kwamba kuna jinsi ya kufanya kitu fulani ili uweze kufanikiwa vile inavyotakiwa
Ni kawaida sana kusikia watu wakisema kwa dhihaka kwamba mchezo huu hautaki hasira...! Ni kweli kabisa kwakuwa hata mchezo wa kupigana ukitanguliza tu hasira unadundwa
Wahenga walisema hasira hasara...! Hakuna hata mmoja ambaye alitanguliza hasira kisha akafanikiwa
...! Watu wamepoteza maisha fedha na hata mali kwa sababu tu walitanguliza hasira jabza na kukosa subra, hawa hawakujua siri ya mchezo
Tuna members wenzetu humu wamepigwa ban kwasababu tu ya kuruhusu hasira itawale kuliko hekima, busara na tafakuri
1468080298774-jpg.364615
sekunde chache za kusubiri, dakika chache za kutafakari tena vingeweza kubatilisha maamuzi mengi ambayo yaliishia kwenye majuto
Tunakutana na changamoto nyingi tu za kimaisha, tunakwazwa sana na kuna wakati kwa kiwango kisichovumilika...na kuamua kuchukua hatua za kulipa kisasi bila tafakuri ya kina
Kumbuka hekima ya mtu busara ya mwanadamu huonekana wakati wa shida kubwa wakati wakutatizwa na kukwazwa, wakati wa kuguswa hisia zetu za ndani kabisa kwa namna ya kuumiza sana...maamuzi yako ya busara kwenye kilele cha ghadhabu ndio kipimo cha hekima yako katika maisha..na hii ndio siri kuu ya mchezo
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
Umenena vema Sana Mkuu wangu. Nimebakiwa na kazi ya kuitafakari hiyo picha na kuipatia majibu haswa umemaanisha mini kuiweka ndani ya Uzi huu. Hasira imewakilishwa na hicho kiumbe kinachotisha au huyo binadamu anayenyongwa?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,275
Likes
120,566
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,275 120,566 280
Umenena vema Sana Mkuu wangu. Nimebakiwa na kazi ya kuitafakari hiyo picha na kuipatia majibu haswa umemaanisha mini kuiweka ndani ya Uzi huu. Hasira imewakilishwa na hicho kiumbe kinachotisha au huyo binadamu anayenyongwa?
Ndio ni kwakuwa wengi tumetawaliwa na woga wa kutenda wenyewe hasa kwenye mambo ya kulipiza visasi, matokeo yake tunakodi watu wabaya wafanye kwa niaba yetu...ni aina fulani ya ya kutaka kudhuru huku tukijibakisha salama lakini Maranyingi hivi vitu huacha alama
 
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
1,845
Likes
356
Points
180
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
1,845 356 180
Maneno kuntu hekima ni kitu kizuri sana.Kuna mtu kanikwaza leo nashukuru Mungu sijanyanyua kinywa changu kutoa kauli mbaya.

Kweli uvumilivu unalipa hasira hasara .Mara nyingi hasira haina matokeo mazuri.
 
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
1,433
Likes
839
Points
280
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
1,433 839 280
kweli kabisa hasira ni hasara wengi wamepoteza mke, mchumba kwasababu ya hasira baadaye unajuta uko pekee yako hata ukimpata mwingine bado yule aliyepita utamuona alikuwa vizuri sana
 
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
9,175
Likes
4,160
Points
280
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
9,175 4,160 280
Mkuu mshana jr asante kwa Bandiko hili...naendelea kutafakari nitarudi....Ila naendelea kuitafakari hiyo picha
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,694
Likes
5,547
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,694 5,547 280
Umenena vema Sana Mkuu wangu. Nimebakiwa na kazi ya kuitafakari hiyo picha na kuipatia majibu haswa umemaanisha mini kuiweka ndani ya Uzi huu. Hasira imewakilishwa na hicho kiumbe kinachotisha au huyo binadamu anayenyongwa?
Mkuu mshana ata aeleze kuhusu mungu, au maisha ya mbinguni, mdada mreeembo, ata aamue siku kuelezea mlimani city au ata kanisa, Uzi wake atauona hauna maana kama asipoweka picha, au maandishi ya kutishatisha tuuu ya kishetani, anahitaji maombi yako mkuu
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,275
Likes
120,566
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,275 120,566 280
Mkuu mshana ata aeleze kuhusu mungu, au maisha ya mbinguni, mdada mreeembo, ata aamue siku kuelezea mlimani city au ata kanisa, Uzi wake atauona hauna maana kama asipoweka picha, au maandishi ya kutishatisha tuuu ya kishetani, anahitaji maombi yako mkuu
siri ya mchezo. ...!!!
 
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,087
Likes
1,983
Points
280
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined Nov 4, 2011
2,087 1,983 280
Nimepata 'ujuzi na subira' ngoja nirudie huenda kuna siri ya mchezo nyngne katka hayo mapicha
 
ekessy

ekessy

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
221
Likes
103
Points
60
ekessy

ekessy

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
221 103 60
Sawa bro pamoja sana naona bado unatukumbusha think beyond na wengi sana wanashindwa hizo hali
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,275
Likes
120,566
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,275 120,566 280
Bwana nshakambia nyuzi na picha kama hizi ni asubuhi sii Wakati wa kulala.
1468082804300-jpg.364632
itafakari hii kama picha ya vyakula iliyofanyiwa sanaa na mwendawazimu, na si kama kichwa kilichokobolewa ngozi
Cha kujiuliza hapa ni hiki! Je huyu mwendawazimu aliwaza nini?
 
D

dotdot

Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
68
Likes
13
Points
15
D

dotdot

Member
Joined Sep 18, 2015
68 13 15
Mkuu mshana mie nahitaj shule ya meditation kaka. Mimi mwenyewe nimeshindwa, inapatikana wp hapa dsm
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,275
Likes
120,566
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,275 120,566 280
Mkuu mshana mie nahitaj shule ya meditation kaka. Mimi mwenyewe nimeshindwa, inapatikana wp hapa dsm
Upanga Mindu street kuna temple
 

Forum statistics

Threads 1,238,380
Members 475,952
Posts 29,318,770