Siri ya macho katika kumtambua mtu

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
5,791
2,000
Kuna kitu kinanichanganya, wahalifu wakienda kuvamia sehemu uficha sehemu na kubakisha macho wakidhani hawatatambuliwa kwa kuonwa macho magazeti yakitoa picha yakitaka mtu asitambuliwe huficha macho

Sasa swali je macho yanaweza kumfanya mtu asitambulike au atambulike? wapi wako sahihi, wahalifu au magazeti?
 

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Apr 20, 2012
3,523
2,000
macho, pua na mdomo ndio sehemu humfanya mtu atambulike kwahyo ukifunika mojawapo haitakuwa rahis kumtambua mhusika
 

sajumo

JF-Expert Member
Nov 20, 2013
1,799
2,000
kama hmjui hutamtambua ila kama unamjua hakuna kitu kama hicho kuna masikio nywele midomo na pua vyote hivyo ni vielelezo ndio maana tunatambuana hata kutokea nyuma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom