Siri ya CCM kukwepa ndege kupiga kampeni yafichuka

Siri ya CCM kukwepa ndege kupiga kampeni yafichuka

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Posts
17,962
Reaction score
17,371
CCM wanatumia magari kusafiria kwenye kampeni zao ndani ya majimbo na kuwakejeli wanaotumia ndege (helkopta).
Jana nimekipata kisa cha CCM kuamua kuukwepa usafiri huu rahisi unaowezesha mgombea kuweza kufanya mikutano mingi ndani ya jimbo kwa siku.

Sababu yenyewe ni aina inayotumika katika kuwaleta wanachama wa CCM kwenye mikutano ya CCM. "CCM inategemea watu wa kutoka sehemu nyingine kwenda kwenye mikutano yetu ya kampeni, ndege inakwenda haraka sana hivyo matumizi ya ndege yatakwamisha taratibu za kuwasafirisha wanachama kutoka sehemu nyingine za jimbo kwenda kwenye mikutano"

Kauli hii imetolewa na mtu anayeaminika ndani ya CCM. Kama wakitumia ndege mikutano yao itakosa watu. Wanafahamu kuwa ndege ndiyo usafiri unaoweza kumfanya mgombea asafiri haraka pamoja na kumuwezesha kufanya kwa usahihi tathimini ya hali ya umaskini wa wananchi kwakuwa anaona nyumba zao na miundombinu yao kwa urahisi akiwa angani kuliko kutumia barabara. Watu wanatabia ya kujenga vizuri kufuata barabara.
 
CCM wanatumia magari kusafiria kwenye kampeni zao ndani ya majimbo na kuwakejeli wanaotumia ndege (helkopta).
Jana nimekipata kisa cha CCM kuamua kuukwepa usafiri huu rahisi unaowezesha mgombea kuweza kufanya mkutano mingi ndani ya jimbo kwa siku.

Sababu yenyewe ni aina inayotimika kuwaleta wanachama wa CCM kwenye mikutano ya CCM. "CCM inategemea watu wa kutoka sehemu nyingine kwenda kwenye mikutano yetu ya kampeni, ndege inakwenda haraka sana hivyo matumizi ya ndege yatakwamisha taratibu za kuwasafirisha wanachama kwenda kwenye mikutano"

Kauli hii imetolewa na mtu anayeaminika ndani ya CCM. Kama wakitumia ndege mikutano yao itakosa watu. Wanafahamu kuwa ndege ndiyo usafiri unaoweza kumfanya mgombea asafiri haraka pamoja na kumuwezesha kufanya kwa usahihi tathimini ya hali ya umaskini wa wananchi kwakuwa anaona nyumba zao na miundombinu yao kwa urahisi akiwa angani kuliko kutumia barabara. Watu wanatabia ya kujenga vizuri kufuata barabara.

Hahahaaaaaa!
Kavulata unazitesa mbavu zangu.;-)
 
Haiwezi kuwa na kwa sababu ya matatizo ya moyo yanayomsumbua mteule wa kitengo?:A S 39:
 
Hahahahahaaaaaaa! Lowasa alitoa milioni 23 kuandaa watu Chato na watu wakala fedha zake na watu hawakujitokeza. Unasemaje hapo?
 
Kama ndege au helicopter ndio inakuwezesha kufanya kampeni sehemu nyingi basi hadi sasa Lowassa angekuwa amemaliza nchi nzima.
 
Ccm bado ina mambo ya kizamani,akili za kizamani pia,Chopa kwao ni ngeni
 
mwaka huu watafanya kila aina ya mbinu lakin ikulu ni lazima waondoke
 
Ukawa mnachekesha!!Utasıkıa ooh Lowasa kafunika kwao Magufuli,ooh CCM kanda ya ziwa kwishiney n.k.
 
Hahahahahaaaaaaa! Lowasa alitoa milioni 23 kuandaa watu Chato na watu wakala fedha zake na watu hawakujitokeza. Unasemaje hapo?

Nilikuwa sijui kwamba wale waliojitokeza yalikuwa mawe na sio wana-Chato!
 
CCM wanatumia magari kusafiria kwenye kampeni zao ndani ya majimbo na kuwakejeli wanaotumia ndege (helkopta).
Jana nimekipata kisa cha CCM kuamua kuukwepa usafiri huu rahisi unaowezesha mgombea kuweza kufanya mkutano mingi ndani ya jimbo kwa siku.

Sababu yenyewe ni aina inayotimika kuwaleta wanachama wa CCM kwenye mikutano ya CCM. "CCM inategemea watu wa kutoka sehemu nyingine kwenda kwenye mikutano yetu ya kampeni, ndege inakwenda haraka sana hivyo matumizi ya ndege yatakwamisha taratibu za kuwasafirisha wanachama kwenda kwenye mikutano"

Kauli hii imetolewa na mtu anayeaminika ndani ya CCM. Kama wakitumia ndege mikutano yao itakosa watu. Wanafahamu kuwa ndege ndiyo usafiri unaoweza kumfanya mgombea asafiri haraka pamoja na kumuwezesha kufanya kwa usahihi tathimini ya hali ya umaskini wa wananchi kwakuwa anaona nyumba zao na miundombinu yao kwa urahisi akiwa angani kuliko kutumia barabara. Watu wanatabia ya kujenga vizuri kufuata barabara.
Ahsante kutujuza kwa udadisi wako
 
Pace marker (kifaa cha kusaidia mapigo ya moyo) ya Magufuli ina software ambayo inaweza ika fail kama itakuwa karibu na mawimbi ya mawasiliano ya ndege
 
CCM wanatumia magari kusafiria kwenye kampeni zao ndani ya majimbo na kuwakejeli wanaotumia ndege (helkopta).
Jana nimekipata kisa cha CCM kuamua kuukwepa usafiri huu rahisi unaowezesha mgombea kuweza kufanya mkutano mingi ndani ya jimbo kwa siku.

Sababu yenyewe ni aina inayotimika kuwaleta wanachama wa CCM kwenye mikutano ya CCM. "CCM inategemea watu wa kutoka sehemu nyingine kwenda kwenye mikutano yetu ya kampeni, ndege inakwenda haraka sana hivyo matumizi ya ndege yatakwamisha taratibu za kuwasafirisha wanachama kwenda kwenye mikutano"

Kauli hii imetolewa na mtu anayeaminika ndani ya CCM. Kama wakitumia ndege mikutano yao itakosa watu. Wanafahamu kuwa ndege ndiyo usafiri unaoweza kumfanya mgombea asafiri haraka pamoja na kumuwezesha kufanya kwa usahihi tathimini ya hali ya umaskini wa wananchi kwakuwa anaona nyumba zao na miundombinu yao kwa urahisi akiwa angani kuliko kutumia barabara. Watu wanatabia ya kujenga vizuri kufuata barabara.


Hahaaa! MTI MKAVU MPINGO usiopindika, John MAGUFULI, anatumia barabara na anafanya mikutano mingi kuliko JENEZA LINALOTEMBEA, EDWARD LOWASSA.

Tukubali tu ukweli kuwa Lowassa afya ni mbovu sana na sio ajabu akashindwa kufika hata Oktoba 25.
 
CCM wanatumia magari kusafiria kwenye kampeni zao ndani ya majimbo na kuwakejeli wanaotumia ndege (helkopta).
Jana nimekipata kisa cha CCM kuamua kuukwepa usafiri huu rahisi unaowezesha mgombea kuweza kufanya mkutano mingi ndani ya jimbo kwa siku.

Sababu yenyewe ni aina inayotumika katika kuwaleta wanachama wa CCM kwenye mikutano ya CCM. "CCM inategemea watu wa kutoka sehemu nyingine kwenda kwenye mikutano yetu ya kampeni, ndege inakwenda haraka sana hivyo matumizi ya ndege yatakwamisha taratibu za kuwasafirisha wanachama kwenda kwenye mikutano"

Kauli hii imetolewa na mtu anayeaminika ndani ya CCM. Kama wakitumia ndege mikutano yao itakosa watu. Wanafahamu kuwa ndege ndiyo usafiri unaoweza kumfanya mgombea asafiri haraka pamoja na kumuwezesha kufanya kwa usahihi tathimini ya hali ya umaskini wa wananchi kwakuwa anaona nyumba zao na miundombinu yao kwa urahisi akiwa angani kuliko kutumia barabara. Watu wanatabia ya kujenga vizuri kufuata barabara.

Sentence yako inakosa supporting root, premise ya kwanza sawa, ila ya pili ni mkanyagano. Kumbe inaonyesha kama ukawa mwenzako "sumaye" mwambie aseme kwa kiingereza "China ", Jirudi Usikubali uongo uwe ndani yako.
 
Hahaaa! MTI MKAVU MPINGO usiopindika, John MAGUFULI, anatumia barabara na anafanya mikutano mingi kuliko JENEZA LINALOTEMBEA, EDWARD LOWASSA.

Tukubali tu ukweli kuwa Lowassa afya ni mbovu sana na sio ajabu akashindwa kufika hata Oktoba 25.

Angalia shauri yako...marehemu komba ril alijiangalia afya yake akamkfuru mungu yeye katangulia mzee kabaki
 
Back
Top Bottom