Siri ya CCM kukwepa ndege kupiga kampeni yafichuka

Siri ya CCM kukwepa ndege kupiga kampeni yafichuka

CCM wanatumia magari kusafiria kwenye kampeni zao ndani ya majimbo na kuwakejeli wanaotumia ndege (helkopta).
Jana nimekipata kisa cha CCM kuamua kuukwepa usafiri huu rahisi unaowezesha mgombea kuweza kufanya mikutano mingi ndani ya jimbo kwa siku.

Sababu yenyewe ni aina inayotumika katika kuwaleta wanachama wa CCM kwenye mikutano ya CCM. "CCM inategemea watu wa kutoka sehemu nyingine kwenda kwenye mikutano yetu ya kampeni, ndege inakwenda haraka sana hivyo matumizi ya ndege yatakwamisha taratibu za kuwasafirisha wanachama kutoka sehemu nyingine za jimbo kwenda kwenye mikutano"

Kauli hii imetolewa na mtu anayeaminika ndani ya CCM. Kama wakitumia ndege mikutano yao itakosa watu. Wanafahamu kuwa ndege ndiyo usafiri unaoweza kumfanya mgombea asafiri haraka pamoja na kumuwezesha kufanya kwa usahihi tathimini ya hali ya umaskini wa wananchi kwakuwa anaona nyumba zao na miundombinu yao kwa urahisi akiwa angani kuliko kutumia barabara. Watu wanatabia ya kujenga vizuri kufuata barabara.

Sehemu nyingine ni ipi, huko hawakai watanzania, hiki ni kipindi adimu cha kukutana na Rais uso kwa uso!acha watu wapande hta matoroli wakamuone President Magufuli
 
Sehemu nyingine ni ipi, huko hawakai watanzania, hiki ni kipindi adimu cha kukutana na Rais uso kwa uso!acha watu wapande hta matoroli wakamuone President Magufuli
sijakuelewa
 
Hahaaa! MTI MKAVU MPINGO usiopindika, John MAGUFULI, anatumia barabara na anafanya mikutano mingi kuliko JENEZA LINALOTEMBEA, EDWARD LOWASSA.

Tukubali tu ukweli kuwa Lowassa afya ni mbovu sana na sio ajabu akashindwa kufika hata Oktoba 25.

Unajijua ww ni mzima hapo ulipo....afya ni TUNU kutoka kwa mungu... Inaweza ikatokea ww ndo ucfike Oct 25.......Kua na akiba ya maneno.
 
Unaweza kufa wewe kabla yake. Uzima si Mali yako wala haki ni rehema Tu.
 
  • Thanks
Reactions: nao
Wewe unahudhibitisho wa hela alizotumia ama unaleta magumashi tu
 
kaka ungeomba ushauri tukujuze kwanini wanakwepa ndege?
issue ni kwamba magufuli anashida ya moyo na amewekewa kichuma alipofanyiwa upasuaji,so alishauriwa ajaribu kukwepa usafiri wa anga na ndo kinachofanyika

Kumbe ndo mana hana exposure za mambo ya kimataifa hawezi kusafiri.
Too local to be our president.
 
CCM wanatumia magari kusafiria kwenye kampeni zao ndani ya majimbo na kuwakejeli wanaotumia ndege (helkopta).
Jana nimekipata kisa cha CCM kuamua kuukwepa usafiri huu rahisi unaowezesha mgombea kuweza kufanya mikutano mingi ndani ya jimbo kwa siku.

Sababu yenyewe ni aina inayotumika katika kuwaleta wanachama wa CCM kwenye mikutano ya CCM. "CCM inategemea watu wa kutoka sehemu nyingine kwenda kwenye mikutano yetu ya kampeni, ndege inakwenda haraka sana hivyo matumizi ya ndege yatakwamisha taratibu za kuwasafirisha wanachama kutoka sehemu nyingine za jimbo kwenda kwenye mikutano"

Kauli hii imetolewa na mtu anayeaminika ndani ya CCM. Kama wakitumia ndege mikutano yao itakosa watu. Wanafahamu kuwa ndege ndiyo usafiri unaoweza kumfanya mgombea asafiri haraka pamoja na kumuwezesha kufanya kwa usahihi tathimini ya hali ya umaskini wa wananchi kwakuwa anaona nyumba zao na miundombinu yao kwa urahisi akiwa angani kuliko kutumia barabara. Watu wanatabia ya kujenga vizuri kufuata barabara.

Mbona mwaka 2010 mkuu wa kaya alitumia helikopta za kutoasha, na bado hatukusikia kwamba waliathirika!?
 
Hahaaa! MTI MKAVU MPINGO usiopindika, John MAGUFULI, anatumia barabara na anafanya mikutano mingi kuliko JENEZA LINALOTEMBEA, EDWARD LOWASSA.

Tukubali tu ukweli kuwa Lowassa afya ni mbovu sana na sio ajabu akashindwa kufika hata Oktoba 25.
Ndugu,laana ya maneno haya itakuandama daima,huwa sikosei ,utayakumbuka maneno haya...!
 
Angalia shauri yako...marehemu komba ril alijiangalia afya yake akamkfuru mungu yeye katangulia mzee kabaki

Hatujigambi na afya zetu, tunajaribu tu kuonyesha afya za wagombea kama. LOWASSA = JENEZA LINALOTEMBEA.
 
Mimi sigombei uraisi lakini Lowassa anagombea.

JENEZA LINALOTEMBEA = EDWARD LOWASSA anatakiwa kuacha kuficha afya yake na kulitaarifu taifa kinachomfanya asiweze hata kukampeni.

Uliza madaktari bingwa wa magonjwa ya moyo pamoja na CNN.
 
Unajijua ww ni mzima hapo ulipo....afya ni TUNU kutoka kwa mungu... Inaweza ikatokea ww ndo ucfike Oct 25.......Kua na akiba ya maneno.

Lakini mimi sigombei uraisi.

EDWARD LOWASSA, JENEZA LINALOTEMBEA, inatakiwa atueleze kinachomsumbua kabla hatujapiga kura maana hatutaki kuweka majeneza IKULU. Mtalii anaondoka sasa tunahitaji mchapa kazi kama MAGUFULI.
 
  1. JENEZA LINALOTEMBEA, yaani Mh. EDWARD LOWASSA, sio tusi bali ni msamiati mkuu pale hospitali Muhimbili.
  2. Nyerere, Mkapa, JK wote hawakuwa mahututi wakati wanagombea uraisi.
  3. Lowassa yuko hoi kiasi kuwa hawezi hata kusafiri kwa barabara au kuhutubia kwa muda mrefu.

JENEZA LINALOTEMBEA, EDWARD LOWASSA, ANATAKIWA ALIEZE TAIFA NINI KINACHOMDHOOFISHA KABLA YA KURA.



Kila nikisoma post zanko ni za matusi tu,acheni kupiga kampeni maana anatembea na jeneza mnamwogopa wa nini?Kikwete alianguka zaidi ya mara mbili 2010 leo ni nusu ya siku za kampeni lakini hakuna aliyeanguka hivyo uheshimu kila mmoja kwa afya yake.Siasa siyo ugomvi bali ushindani wa hoja maana watakaoamua mwisho wa siku ni wananchi wenyewe.Komba alimtukana mzee wetu Warioba kilichomkuta unakifahamu,mtu akiwa mgonjwa haina maana kuwa atakufa wa kwanza huenda wewe mzima tu ukapanda baiskeli ukapata ajali na ukafa wakati mahututi wanaendelea kuugulia mahospitalini.
1.Nyerere alikufa wakati alikuwa na afya njema wakati anapelekwa nje kimatibabu
2.Mkapa alilazwa huko nje akapona baadae
3.Kikwete alilazwa nje kwa tatizo la Tezi
Hawa wote ni viongozi wetu na tatizo la ugonjwa siyo sifa ya kutokuwa kiongozi.

 
Magufuli na tatizo la Moyo.jpg
JENEZA KAMA LOWASSA unatakiwa kuaghalia maumbile yake na anavyotembea utajua kuwa ni JENEZA LINALOTEMBEA.
 
Back
Top Bottom