Siri ya CCM kukwepa ndege kupiga kampeni yafichuka

Siri ya CCM kukwepa ndege kupiga kampeni yafichuka

Haiwezi kuwa na kwa sababu ya matatizo ya moyo yanayomsumbua mteule wa kitengo?:A S 39:
Helkopter ndani ya jimbo huwa hairuki umbali wa futi nyingi sana angani kuweza kusababisha athari za mgandamizo mdogo wa hewa. Hebu na afanye jaribio la kufanya mikutano 3 kwa siku mkoani Dar es Salaam ili uone mwenyewe idadi ya watu watakaohudhuria.
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Mafuriko yanatengenezwa kwanza halafu ndio mambo sio..
 
kaka ungeomba ushauri tukujuze kwanini wanakwepa ndege?
issue ni kwamba magufuli anashida ya moyo na amewekewa kichuma alipofanyiwa upasuaji,so alishauriwa ajaribu kukwepa usafiri wa anga na ndo kinachofanyika
Hayo ndo unayasema wewe sasa hivi, ungeyasema wakati wa kura za maoni.
 
CCM wanatumia magari kusafiria kwenye kampeni zao ndani ya majimbo na kuwakejeli wanaotumia ndege (helkopta).
Jana nimekipata kisa cha CCM kuamua kuukwepa usafiri huu rahisi unaowezesha mgombea kuweza kufanya mkutano mingi ndani ya jimbo kwa siku.

Sababu yenyewe ni aina inayotumika katika kuwaleta wanachama wa CCM kwenye mikutano ya CCM. "CCM inategemea watu wa kutoka sehemu nyingine kwenda kwenye mikutano yetu ya kampeni, ndege inakwenda haraka sana hivyo matumizi ya ndege yatakwamisha taratibu za kuwasafirisha wanachama kwenda kwenye mikutano"

Kauli hii imetolewa na mtu anayeaminika ndani ya CCM. Kama wakitumia ndege mikutano yao itakosa watu. Wanafahamu kuwa ndege ndiyo usafiri unaoweza kumfanya mgombea asafiri haraka pamoja na kumuwezesha kufanya kwa usahihi tathimini ya hali ya umaskini wa wananchi kwakuwa anaona nyumba zao na miundombinu yao kwa urahisi akiwa angani kuliko kutumia barabara. Watu wanatabia ya kujenga vizuri kufuata barabara.
Tumekuelewa ndugu, tatizo sio hilo Tatizo ni Mfumo Fisiccm. Hatuutaki kabisa, Nyoka fisiccm ametung'ata kwa miaka 55 sasa. Tumeapa tunapambana kumwangamiza nyoka huyu Fisiccm

,,,,Tumechoka kuendelea kuwa mateka wa ccm.......
 
Pace marker (kifaa cha kusaidia mapigo ya moyo) ya Magufuli ina software ambayo inaweza ika fail kama itakuwa karibu na mawimbi ya mawasiliano ya ndege
Mmmh, sasa itakuwaje kama ni kweli hiyo? kwani mh. Samia naye ana shida ya moyo? mbona anatumia barabara?
 
Ukweli ni kwamba, J Alcohol Masolex hayuko physicaly fit kuweza safiri na ndege mara kwa mara.

Yes huu ndiyo ukweli,Kabla ya kuwa naibu wazir then wazir JPM aliwahi kufanyiwa upasuaji wa moyo huko india! Lakini pia watu wa karibu sana naye wanasema anaogopa sana kuruka.
 
Njia ya mwongo ni fupi.
Jamaa kajikamata mwenyewe kuilaini
Ukweli ni kwamba wanahitaji muda wa kutosha kuweza kuwahamisha watu kwa ma UDA na malori kutoka Tegeta hadi Gongo la mboto kwanza kabla mgombea hajafika gongolamboto kuhutubia, kama huu ni uongo thibitisha kwa kufanya mikutano 3 kwa siku jijini Dar es Salaam.
 
Hahaaa! MTI MKAVU MPINGO usiopindika, John MAGUFULI, anatumia barabara na anafanya mikutano mingi kuliko JENEZA LINALOTEMBEA, EDWARD LOWASSA.

Tukubali tu ukweli kuwa Lowassa afya ni mbovu sana na sio ajabu akashindwa kufika hata Oktoba 25.


Kila nikisoma post zanko ni za matusi tu,acheni kupiga kampeni maana anatembea na jeneza mnamwogopa wa nini?Kikwete alianguka zaidi ya mara mbili 2010 leo ni nusu ya siku za kampeni lakini hakuna aliyeanguka hivyo uheshimu kila mmoja kwa afya yake.Siasa siyo ugomvi bali ushindani wa hoja maana watakaoamua mwisho wa siku ni wananchi wenyewe.Komba alimtukana mzee wetu Warioba kilichomkuta unakifahamu,mtu akiwa mgonjwa haina maana kuwa atakufa wa kwanza huenda wewe mzima tu ukapanda baiskeli ukapata ajali na ukafa wakati mahututi wanaendelea kuugulia mahospitalini.
1.Nyerere alikufa wakati alikuwa na afya njema wakati anapelekwa nje kimatibabu
2.Mkapa alilazwa huko nje akapona baadae
3.Kikwete alilazwa nje kwa tatizo la Tezi
Hawa wote ni viongozi wetu na tatizo la ugonjwa siyo sifa ya kutokuwa kiongozi.

 
Yes huu ndiyo ukweli,Kabla ya kuwa naibu wazir then wazir JPM aliwahi kufanyiwa upasuaji wa moyo huko india! Lakini pia watu wa karibu sana naye wanasema anaogopa sana kuruka.

Hata ulaya ataenda kwa gari.
 
Pace marker (kifaa cha kusaidia mapigo ya moyo) ya Magufuli ina software ambayo inaweza ika fail kama itakuwa karibu na mawimbi ya mawasiliano ya ndege

Wanataka awe raisi kama namna ya kusaidia kupunguza safari za nje, maana kwa ccm hakuna namna nyingine tena ya kupunguza safari za nje za raisi.
 
kaka ungeomba ushauri tukujuze kwanini wanakwepa ndege?
issue ni kwamba magufuli anashida ya moyo na amewekewa kichuma alipofanyiwa upasuaji,so alishauriwa ajaribu kukwepa usafiri wa anga na ndo kinachofanyika

Sasa kama ana matatizo makubwa hivyo ya moyo na kumbe alishafanyiwa operation ya moyo na kuwekewa vyuma huo uzima mnaojivunia juu yake upo wapi? Sasa kumbe kati yake na Lowassa nani mgonjwa zaidi? Kwa kweli wengi tumeyajua hayo leo na uzuri ni kwamba sijawahi kuwasikia wagombea wetu wa uraisi wakipondana kuhusu afya zao kwenye mikutano yao. Haya yanafanywa na wapiga domo wao haswa wale wenye elimu na ufahamu mdogo wanaotegemea riziki na vyeo vya kupewa na mgombea wao na mnaelewa wapo chama kipi.
 
Hesabu idadi ya mikutano anayoifanya magufuli katika mkoa linganisha na anayoifanya Lowasa katika mkoa, ndo utajua kama chopa inarahisisha kufanya mikutano mingi au la. Next time muwe mnafanya research kidogo kabla ya kutupia post
 
Yes huu ndiyo ukweli,Kabla ya kuwa naibu wazir then wazir JPM aliwahi kufanyiwa upasuaji wa moyo huko india! Lakini pia watu wa karibu sana naye wanasema anaogopa sana kuruka.
Watu wengi wenye matatizo ya moyo, wanapokwenda kwenye high altidutes from the sea level; wanajiweka kwenye high risk ya kupata blood preasure/hypertension/hart attack...., Hebu jiulize, serikali ilishindwa kukodi chopa/Hawk ili alcohol masolex afanyie kampeni? nafikiri jibu watalipata...,
 
Hesabu idadi ya mikutano anayoifanya magufuli katika mkoa linganisha na anayoifanya Lowasa katika mkoa, ndo utajua kama chopa inarahisisha kufanya mikutano mingi au la. Next time muwe mnafanya research kidogo kabla ya kutupia post
Hata mtoto mdogo anafahamu kuwa chopa inasafiri haraka kuliko landcruiser, kama unasema wale watu wanaomsimamisha barabarani sawa, lakini kama unazungumzia mikutano mingi ya kampeni, basi Lowassa kafanya mingi. Ubovu wa njia ya barabara ni kwamba huwezi kukiona kilichoko mbali na barabara, na huko mbali na barabara ndiko shida nyingi za wananchi ziliko. Watanzania wana tabia ya kutoa huduma nzuri kwa jamii zinazoishi kandokando ya barabara tu ambazo hawawezi kuwakilisha jamii zinazoishi mbali na barabara, huko ndiko ambako nyuma za manyasi, ukosefu wa huduma za barabara, shule, maduka, zahanati, masoko na usafiri vinapatikana. Usafiri wa ndege unakupa picha nzuri ya umaskini kuliko usafiri wa barabara.
 
Hata mtoto mdogo anafahamu kuwa chopa inasafiri haraka kuliko landcruiser, kama unasema wale watu wanaomsimamisha barabarani sawa, lakini kama unazungumzia mikutano mingi ya kampeni, basi Lowassa kafanya mingi. Ubovu wa njia ya barabara ni kwamba huwezi kukiona kilichoko mbali na barabara, na huko mbali na barabara ndiko shida nyingi za wananchi ziliko. Watanzania wana tabia ya kutoa huduma nzuri kwa jamii zinazoishi kandokando ya barabara tu ambazo hawawezi kuwakilisha jamii zinazoishi mbali na barabara, huko ndiko ambako nyuma za manyasi, ukosefu wa huduma za barabara, shule, maduka, zahanati, masoko na usafiri vinapatikana. Usafiri wa ndege unakupa picha nzuri ya umaskini kuliko usafiri wa barabara.

Jibu kama msomi. Mkoa wa Njombe Lowasa alifanya mikutano mitatu. Magufuli alifanya mikutano rasmi 8 na isiyo rasmi 11. huo ni mfano tu wa mkoa mmoja.
 
Back
Top Bottom