Siri nzito juu ya rafiki yangu

Siri nzito juu ya rafiki yangu

Nina rafiki yangu ambaye amezaa mtoto mmoja na mkewe, mimi nimepata ushahidi wa baba yake halisi natamani kumwambia ila anatabia ya kumwambia kila kitu mkewe na mtoto anapokuwa anazidi fanana na baba halisi ,kiupande nahisi natenda nisivyotaka tendewa upande mwingine naona nikae mbali hayanihusu.

ADVICE DON JOKE

Utasutwa kwa umbea
 
Anachoreka na nani? Which means kuna watu wengi wanafahamu. Basi wacha hao wamuambie. Wewe kama rafiki subiri aje kwako kuomba ushauri baada ya kuambiwa!

Tatizo kubwa lipo kwa ukimuambia kuliko usipomuambia!

Au wewe ndiyo unamtangazia?
 
Kama unaona huwezi kabisa kukaa kimya
basi muambie mtu ambaye unajua atamuambia...bila wewe kuhusishwa...
fanya kama umesikia tetesi...na wewe unatafuta kuhakikisha...

me nahisi jamaa anatamani amwambie sema anaogopa tu. hivi vitu vinasumbua sana bro
 
Maneno hayavunji mfupa, kama ushahidi unaona..nakushauri tafuta picha, adress ya huyo baba anefanana na mtoto, number Ya simu alafu umwandikie barua huyo rafikiyako kuhusu hilo, na kuituma kwa p o box yake pia umwambie kwa kuyumia virlelezo afanye utafiti wake kabla ya kufanya uamuzi.wewe ukumwambia..anaweza changanyikiwa na kuamua kukataa ila akipata taarifa kutoka unknown source itakua nafuu kwako if he makes right or bad decision..ila bora umemwambia na kumpa vielelezo.
 
Mmmhhh... kwel waliomaliza drs la 7 wapo mtaani telee... Tutakomaaa na hizi post maaandazii kila sikuu kibao!

mwanaume makini mwenyekujitambu anadill na mambo yake pekee na sio ya watuu... maana hayakuhusuuu unajua mapatano yao na je akikwambia mie ndio nimemruhusu na nalitambua uoni utaaibika miaka yotee... na jamaa akamwambie mkewe na mke anakwambia kama na wewe unatamani njoo nikupe maana ni wivu wa kitoto,kingeseee unakusumbua utajibu nini? Fuata mambo yakoo ya ngoswe mwachie ngoswee. Mtizame muanzilishi wa neno MALOFA hivi kati ya aliowaambia na yeye nani LOFA?
naextract ushauri mzuri kwamba niyaache hayanihusu,ila choice of language sio ya hekima
 
Baada ya kupitia ushauri wa wote nimefikia maamuzi sitokaa nimwambie kamwe ,ni mambo yasiyonihusu ni rafiki sio ndugu yangu hivo nimeamua namuombea kwa mungu tu ,walioshauri nichune wameshinda.
 
Nina rafiki yangu ambaye amezaa mtoto mmoja na mkewe, mimi nimepata ushahidi wa baba yake halisi natamani kumwambia ila anatabia ya kumwambia kila kitu mkewe na mtoto anapokuwa anazidi fanana na baba halisi ,kiupande nahisi natenda nisivyotaka tendewa upande mwingine naona nikae mbali hayanihusu.

ADVICE DON JOKE

Unanyota ya umbea mkuu
 
Nina rafiki yangu ambaye amezaa mtoto mmoja na mkewe, mimi nimepata ushahidi wa baba yake halisi natamani kumwambia ila anatabia ya kumwambia kila kitu mkewe na mtoto anapokuwa anazidi fanana na baba halisi ,kiupande nahisi natenda nisivyotaka tendewa upande mwingine naona nikae mbali hayanihusu.

ADVICE DON JOKE

Acha kabisa tena usithubute. Huyo mwanamke akiachila huyo mtoto atalelewa na nani? Kwanini uvunje familia? Ukimwambia ataumia jaamaa yako halafu ataondoka je uko sure na yeye hana mechi za nje mbona yeye hapewi adhabu. Mambo ya mama na baba waaachie mama na baba. Nikupe siri...asilimia 48 ya watoto tanzania wanalelewa na baba sio na madaktari hawadiriki kuwaaambia na wanaume wakitaka kulima wengi madaktari wanawadiscourage na kuwambie wakachukue court order. Tafakari kwanini. Wewe jisahaulishe. As long as they are married. Kama demu tu ni haki kumwambia ila wakishafika kwenye ndoa haikusu tena.
 
najaribu pata picha ujifanye unamtonya halafu alishajua wakaamua kuyamaliza na mkewe yaan utaumbuka ndugu utaomba likizo uhamw nchi, stop umbea wakati unajua ya mke wa jiran ndo wajanja wanatafuna wako
 
Nina rafiki yangu ambaye amezaa mtoto mmoja na mkewe, mimi nimepata ushahidi wa baba yake halisi natamani kumwambia ila anatabia ya kumwambia kila kitu mkewe na mtoto anapokuwa anazidi fanana na baba halisi ,kiupande nahisi natenda nisivyotaka tendewa upande mwingine naona nikae mbali hayanihusu.

ADVICE DON JOKE

Duuu yanakuhusu!,Acha umbea
 
Acha iwe siri yao huenda mwenyewe anajua na ni kwa sababu maalum
 
Back
Top Bottom