Siri kubwa Umeme Tanzania

Siri kubwa Umeme Tanzania

Logo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Posts
588
Reaction score
49
Kuna kiongozi mmoja wa ngazi za juu hapa nchini ana mkono wake kwenye makampuni ya mafuta so huyo ndo ameshikilia umeme. Anapopata anatoa mgao kwa viongozi wa juu. huu ni ufisadi mpya wananchi! Hii ni hatari sana tuamkeni watanzania, tukubalini kufa kwa ajili ya mgao wa umeme
tanzania. Nashindwa kuyaweka wazi maana nimo kwenye ofisi hiyo naweza kupoteza unga lakini ukweli ndo huo nchi hii tunaibiwa amkeni!
 
weka mambo hadharani,jina la hiyo ofisi na vigogo acha woga..kwani ofisi nzima uko peke yako
 
baba nitakufa baba nisamehe tu!
 
weka mambo hadharani usaidiwe!! Otherwise no data no right to speak.
 
Huo ugonjwa wa kuficha mambo umeambukizwa na mkuu wa nchi ..maana yeye anasema viongozi wa dini wanaouza madawa anawajua majina anayo lakini hayataji, mafisadi anawajua lakini hawataji
 
mwongo huyu, hana lolote. Ndo walewale tu wa kusema tumekamata kontena la karatasi za kupigia kura zimeshatiwa tiki. Watu wanapageuza JF mahali pa kupotezea muda.
 
Huyu jamaa aliyeleta hii habari ni sawa tu na mkuu wa hiyo ofisi! Hana lolote, ni jambaka tu! Huwezi kutuletea habari kama udaku hapa jamvini. Tunaomba utuombe msamaha kwa kutuharibia siku yetu.
 
Kuna kiongozi mmoja wa ngazi za juu hapa nchini ana mkono wake kwenye makampuni ya mafuta so huyo ndo ameshikilia umeme. Anapopata anatoa mgao kwa viongozi wa juu. huu ni ufisadi mpya wananchi! Hii ni hatari sana tuamkeni watanzania, tukubalini kufa kwa ajili ya mgao wa umeme
tanzania. Nashindwa kuyaweka wazi maana nimo kwenye ofisi hiyo naweza kupoteza unga lakini ukweli ndo huo nchi hii tunaibiwa amkeni!
Usituzuge kutupotezea muda sema weka mambo hadharani, Hapa si mahakamani bali tuko jamvini.
 
Kuna kiongozi mmoja wa ngazi za juu hapa nchini ana mkono wake kwenye makampuni ya mafuta so huyo ndo ameshikilia umeme. Anapopata anatoa mgao kwa viongozi wa juu. huu ni ufisadi mpya wananchi! Hii ni hatari sana tuamkeni watanzania, tukubalini kufa kwa ajili ya mgao wa umeme <br />
tanzania. Nashindwa kuyaweka wazi maana nimo kwenye ofisi hiyo naweza kupoteza unga lakini ukweli ndo huo nchi hii tunaibiwa amkeni!
<br />
<br />
Huyo kiongozi babako?
 
Kuna kiongozi mmoja wa ngazi za juu hapa nchini ana mkono wake kwenye makampuni ya mafuta so huyo ndo ameshikilia umeme. Anapopata anatoa mgao kwa viongozi wa juu. huu ni ufisadi mpya wananchi! Hii ni hatari sana tuamkeni watanzania, tukubalini kufa kwa ajili ya mgao wa umeme <br />
tanzania. Nashindwa kuyaweka wazi maana nimo kwenye ofisi hiyo naweza kupoteza unga lakini ukweli ndo huo nchi hii tunaibiwa amkeni!
<br />
<br />
kaka m PM invisible au MM Mwanakijiji atakusaidia hii ishu ok ndugu huo ndio msaada wangu..

na hapo tena utashindwa basi..
 
Hata mimi nilishawahi kusikia hii habari ila nikaipotezea.
 
Huyo kalewa futari ya kualikwa, ndio siri ipi sasa aliyoisema? Pumba zingine hazina hata maana.
 
Tunajua TOTAL ya mramba,KOBIL,TSN,BIG BON za riz1 jk,TIOT ya mboma,OIL COM ya ah mwinyi.sasa mwaga data zako tuujue ukweli
 
Back
Top Bottom