aise
JF-Expert Member
- May 16, 2018
- 8,738
- 24,505
Kama kuna makubaliano hakuna laana mama.hahaaha!laana hii jaman
Au wewe hutaki utamu?
Kama kuna makubaliano hakuna laana mama.hahaaha!laana hii jaman
😂😂kwenda zako...mtoto niheshimu wwKama kuna makubaliano hakuna laana mama.
Au wewe hutaki utamu?
aiseeRaha Utamu?
manengelo
Jina languaisee
Lol[emoji13][emoji13][emoji13]Mimi napenda mitumbo tepetepe mama, huyu Baby Doll atanipa mawazo bure, maana bado anakula ujana.
Nakupenda mama
[emoji119][emoji119][emoji119]na Mimi nataka wakubwa.Astaghafirurah !hamjui tu ugumu wa kutoka na mama zenu...imagine mama anamtumbo huoo ametepetaaa..ss ww raha unaipata wapi??mnakosea..tena ww ngoja nikupe mdogo wqngu@Baby doll..
Basi kazi ninayo [emoji29]
wewe unadate na type ipi[emoji12] [emoji196] [emoji160] [emoji126]Ukweli mchungu ni hivi.
Wanawake wasio na kazi,wasio na pesa,HUPENDA KUDATE NA WAZEE/WABABU
wanawake wenye pesa,wenye kazi zao HUPENDA KUTOKA NA WATU WA UMRI WAO
wanawake watu wazima wenye pesa zao HUPENDA KUTOKA NA VIJANA
njooni mbishe
Ndiyo Dada, ukiona mkubwa niitie.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wakubwa wana raha yake mdogo wangi..wanadekeza had raha
Umenidharau eti bado nakula ujana[emoji13][emoji13][emoji13][emoji13]Basi kazi ninayo [emoji29]
Baby Doll mimi nitakuwa nakupa penzi motomoto, si unajua tena kijana ndio nataka nichipukie katika hiyo sayari.
Sasa mboma ng'ombe wana mboo nyembamba kuliko binadamu!
Nyembamba lakini ndefuSasa mboma ng'ombe ana mboo nyembamba kuliko binadamu