Kizaz cha nyoka chataka miujiza
K kama ya Ng'ombepia wanawake wenye K kubwa ndio huwaita wanaume vibamia
Tunaomba hiyo picha mkuuK kama ya Ng'ombe
#bamia_ndefunene
Hiyo apo mkuu lazima uonekane unakibamia tuTunaomba hiyo picha mkuu
sipo kbs mwanangumanengelo Uko kundi lipi hapo
sawa mamamie hapo
sipo kbs mwanangu
ungependa niwepo kundi lipi?sawa mama
Ningependa uwe katika kundi la wanawake wenye hela na kazi pia, ila uwe unatoka na mimi mwanao [emoji29]ungependa niwepo kundi lipi?
Ningependa uwe katika kundi la wanawake wenye hela na kazi pia, ila uwe unatoka na mimi mwanao [emoji29]
Mimi napenda mitumbo tepetepe mama, huyu Baby Doll atanipa mawazo bure, maana bado anakula ujana.Astaghafirurah !hamjui tu ugumu wa kutoka na mama zenu...imagine mama anamtumbo huoo ametepetaaa..ss ww raha unaipata wapi??mnakosea..tena ww ngoja nikupe mdogo wqngu@Baby doll..
Mimi napenda mitumbo tepetepe mama, huyu Baby Doll atanipa mawazo bure, maana bado anakula ujana.
Nakupenda mama