Sipo tayari kulea mimba kabla ya ndoa


binywa

binywa

Member
Joined
May 31, 2012
Messages
18
Points
20
Age
34
binywa

binywa

Member
Joined May 31, 2012
18 20
Habari zenu wakuu,
Leo naomba ushauri wenu.
Nina mchumba wangu ambaye nimeshamlipia mahari na tayari nimemvisha ya uchumba. Jana jioni aliniambia kuwa ni mjamzito na kuwa hiyo mimba ni yangu, kwa kuwa namwamini sina tatizo na hilo. Ila tatizo langu ni kuwa kwa sasa ssipo tayari kulea mimba hapo tutakapofunga ndoa. Tunategemea kufunga ndoa Feb 2013
Kwa kweli nipo njia panda na ninafikia hadi wakati namemwambia my fiancee kuwa aafanye abortion jaapo yeye anakataa.
Naombeni ushauri katika hili coz nimekosa raha kabisa. Na jambo la pili km nikifanya abortion je ni njia zipi salama za kufaanya jambo hili (japo naajua ni illega)
Naombeni ushauri wenu tafadhali
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
......hivi mnajua kazi ya tendo la ndoa?...........
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
kasheshe , yaani ufikirie kuabort kwa mtu ambaye ni official mchumba wako,kazi kwelikweli hilo fundisho uwape wadogo zako we ushachelewa, lea mimba tu ila jiandaeni kwenye kutafuta shela
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Points
1,500
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 1,500
......hivi mnajua kazi ya tendo la ndoa?...........
EBU TSAIDIA KUMUULIZA UYU, IVI WAFANYA TENDO BILA KONDOM Den UNATOA MACHO KWA MSHANGAO, LKN C MBAYA ATA UKIITOA UNAMUUA MWANAO PIA UNALEGEZA KIZAZ CHA MTARAJIWA WAKO, DOGO ACHA ULOFA
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,692
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,692 1,225
Mbona siku hizi ma bibi harusi wengi wanafunga ndoa na mimba hata za miezi nane!!

Mie sioni sababu ya kutoa hiyo mimba... ( Angalizo: Mimba siku hizi ngumu kupatikana jamani)

Huo uamuzi unaotaka kuufanya unaweza kuwagharimu sana..!
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
naomba ueleze jukwaa kwa nini hauko tayari kulea mimba kwa sasa....naje,katika abortion,akipoteza uwezo wake wa kupata tena mtoto,utamlaumu nani?....katika abortion akiumwa ,atakayeingia gharama si wewe/,na ujue kuna uwezekano wa yeye kufariki kama hamtakuwa makini,huoni kwamba utapoteza mke?;;;;;;na pia unafahamu hiyo mimba ndio firstborn wako?....fikiria kama mama yako angekutoa,kwa shindikizo la baba yako........KUOA SIO FASHION,NI HATUA......TUMIA HEKIMA.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,875
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,875 2,000
kha!! wanawake hawa bana...sasa kwa kuwa umempa pete ya uchumba ndio anadaka mimba?
wee mbwage na mwambie hapa hamna tena ndoa maana mambi gani hayo ya kutegana...kwani ulimwambia wataka mtoto? make her pay kwa kumbwaga. wamezidi sana hawa wanawake kudaka mimba wakati njemba hajakwambia kuwa anataka mtoto
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Points
1,500
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 1,500
kasheshe , yaani ufikirie kuabort kwa mtu ambaye ni official mchumba wako,kazi kwelikweli hilo fundisho uwape wadogo zako we ushachelewa, lea mimba tu ila jiandaeni kwenye kutafuta shela
SIO SHELA, BALI PIA LILE GUO WANALOVAA WANAWAKE WENYE MIMBA, MAJI YAKIMWAGIKA HAYAZOLEKI, MLEE MAANA YAWEZEKANA NDO MTOTO PEKEE ALOKPANGIA MOLA WAKO IVO USIITOE IYO MIMBa
 
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
682
Points
225
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
682 225
Hakuna njia salama ya kutoa mimba, pia kutoa mimba ni dhambi ya kuuwa, sasa kama ni mchumba wako unaempenda na unapanga kumuoa, kwa nini usikubali hili jukumu hata kama hamkupanga iwe hivi, kuna mambo mengine hutokea tofauti na vile tunavyopanga lakini tunapambana nayo in a positive way na maisha yanaenda.
 
dada white

dada white

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,231
Points
0
dada white

dada white

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,231 0
Sasa si uwahishe harusi iwe December ILI UILEE HIYO MIMBA NDANI YA NDOA!!!!!!!!!! Mambo mengine kama YA KICHAWI/ USHIRIKINA vileee!!!!!!!!!
Kweli hayo mawazo yao utafikili wapo gamboshi aisee We eti uuwe maisha ya asiye na hatia kisa tuzae ndani ya ndoa,Ndoa inafungwa moyoni sio kwenye matarumbeta.KUNA NDOA NA HARUSI/SHEREHE
 
dada white

dada white

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,231
Points
0
dada white

dada white

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,231 0
kha!! wanawake hawa bana...sasa kwa kuwa umempa pete ya uchumba ndio anadaka mimba?
wee mbwage na mwambie hapa hamna tena ndoa maana mambi gani hayo ya kutegana...kwani ulimwambia wataka mtoto? make her pay kwa kumbwaga. wamezidi sana hawa wanawake kudaka mimba wakati njemba hajakwambia kuwa anataka mtoto
We vipi kwani hiyo mimba aliipata kwa njia ya hewa?
 
L

Luiz

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2011
Messages
342
Points
0
Age
29
L

Luiz

JF-Expert Member
Joined May 23, 2011
342 0
wewe ebu jipange ufanye ngono zembe harafu umwachie mzigo mtu mwingine ungelijua hilo ungetumia kinga ebu acha ulofa huo.
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Points
1,500
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 1,500
kha!! Wanawake hawa bana...sasa kwa kuwa umempa pete ya uchumba ndio anadaka mimba?
Wee mbwage na mwambie hapa hamna tena ndoa maana mambi gani hayo ya kutegana...kwani ulimwambia wataka mtoto? Make her pay kwa kumbwaga. Wamezidi sana hawa wanawake kudaka mimba wakati njemba hajakwambia kuwa anataka mtoto
maoni aya hatari sana, usiyachukue, kwani mimba ni ya nani? Si yenu nyote? Nina muimagine uyo mtoto malaika kila siku akilia kuwa atapenda kuwaona baba na mamake, dah uyu nae mshari anakushauri umtose? Plz brother siku izi imekuwa dil kuwapa mimba mademu, wagumba kibao siku izi
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
kha!! wanawake hawa bana...sasa kwa kuwa umempa pete ya uchumba ndio anadaka mimba?
wee mbwage na mwambie hapa hamna tena ndoa maana mambi gani hayo ya kutegana...kwani ulimwambia wataka mtoto? make her pay kwa kumbwaga. wamezidi sana hawa wanawake kudaka mimba wakati njemba hajakwambia kuwa anataka mtoto
kitendo cha wewe njema kufanya mapenzi kavukavu maana yake ushakubali matokeo eiza mimba au VIRUSI ,haina haja ya kuuliza hapo,alllaaaaaaaaaaaaaa,ambwage aone raha ya mwanawe kulelelewa na wanaume wenzie ye atafute mwingine amjaze mimba responsibo men walee
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
please getoff with the idea of abortion.

why abortion man?
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,034
Points
1,195
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,034 1,195
Wewe humpendi huyo Mchumba wako... Tuondolee UCHURO wako... IPO siku utajuta kwa hilo unalolifikiria..Mungu hataniwi....
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Habari zenu wakuu,
Leo naomba ushauri wenu.
Nina mchumba wangu ambaye nimeshamlipia mahari na tayari nimemvisha ya uchumba. Jana jioni aliniambia kuwa ni mjamzito na kuwa hiyo mimba ni yangu, kwa kuwa namwamini sina tatizo na hilo. Ila tatizo langu ni kuwa kwa sasa ssipo tayari kulea mimba hapo tutakapofunga ndoa. Tunategemea kufunga ndoa Feb 2013
Kwa kweli nipo njia panda na ninafikia hadi wakati namemwambia my fiancee kuwa aafanye abortion jaapo yeye anakataa.
Naombeni ushauri katika hili coz nimekosa raha kabisa. Na jambo la pili km nikifanya abortion je ni njia zipi salama za kufaanya jambo hili (japo naajua ni illega)
Naombeni ushauri wenu tafadhali
Hiyo ni damu yako, usimuue mwanao. Kaza moyo lea mimba maana hauwezi kujua ya kesho. Inawezekana huyo ndo mwanao wa kwanza na mwisho, ukitoa mimba na kumuangamizia mbali mwingine utatoa wapi? Nakushauri, achana na hizo fikra. Kiumbe hiko hakina hatia na adhabu ya kifo kwake haimstahili kwa namna yeyote ile.
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Points
1,500
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 1,500
Kweli hayo mawazo yao utafikili wapo gamboshi aisee We eti uuwe maisha ya asiye na hatia kisa tuzae ndani ya ndoa,Ndoa inafungwa moyoni sio kwenye matarumbeta.KUNA NDOA NA HARUSI/SHEREHE
Aaa dogo umenifuraisha sana kwa ushauri mulua, lkn gamboshi unapajua weye?
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,948
Top