Sipati picha .....!!!!

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Sep 11, 2013
1,307
1,500
Hebu fikiria kama watu wafanyapo mapenzi kila bao lingekuwa na mlio kama wa risasi paaaa! Je usiku tungelala kweli?
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,915
2,000
hii comedy mkuu!!

Peleka kwenye Jukwaa husika utakuwa umewatendea haki wahusika!!!
 

byb sac

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
909
500
kuna bastora nyengine zinauwezo wa kuzuia sauti.xo naisi watuwangekuwa wanaset tu inalia kimyakimya..ila na wasiwasi na ya kwako ingekuwa gobole...
 

Excel

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
18,933
2,000
sipati picha kama jf ingekuwa face to face conversation..!

members wengi wangelikuwa na manundu kibao nyusoni mwao!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom