Sipati Picha ya Waziri Mkuu rafiki na Waziri wa Fedha Mama Mkwe!


mkibunga

mkibunga

Senior Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
196
Likes
0
Points
0
mkibunga

mkibunga

Senior Member
Joined Nov 17, 2010
196 0 0
Salaam waungwana toka kwa Madiba! Bila shaka hamjambo! Nilipo hapa nafikiria huko nyumbani kinachoendelea na wakati huu ambapo mbayuwayu yuko Ubelgiji sipati picha pale ambapo waziri mkuu angekuwa rafiki yake Mkulo na waziri wa fedha mama mkwe wake Meghji!
Nchi yetu hii, mmmmh! Ndiyo, kwa kuwa kuna habari kuwa Mkulo ndo angekuwa waziri mkubwa na mama mkwe angekuwa waziri wa fedha...laiti kama si UwT kuingilia kati na mtoto wa mkulima ambaye tayari alikuwa keshaondoa vifaa vyake ofisini (sina hakika kama angefanya kama Waziri Masha kwa kuondoa mpaka picha za rais kwa madai kuwa kavinunua yeye) sijui hali ingekuwaje...Dah! Hivi nchi inaongozwa kama nyumba ya familia na marafiki? Aaaagh!
Ni hayo tu waungwana, ila kiukweli nawakaribisha tupate walau WINE toka ktk Table Mountain city, Cape Town!
Posted by Chacha o'Wambura a.k.a Ng'wanambiti! at 11:57 PM
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
Salaam waungwana toka kwa Madiba! Bila shaka hamjambo! Nilipo hapa nafikiria huko nyumbani kinachoendelea na wakati huu ambapo mbayuwayu yuko Ubelgiji sipati picha pale ambapo waziri mkuu angekuwa rafiki yake Mkulo na waziri wa fedha mama mkwe wake Meghji!
Nchi yetu hii, mmmmh! Ndiyo, kwa kuwa kuna habari kuwa Mkulo ndo angekuwa waziri mkubwa na mama mkwe angekuwa waziri wa fedha...laiti kama si UwT kuingilia kati na mtoto wa mkulima ambaye tayari alikuwa keshaondoa vifaa vyake ofisini (sina hakika kama angefanya kama Waziri Masha kwa kuondoa mpaka picha za rais kwa madai kuwa kavinunua yeye) sijui hali ingekuwaje...Dah! Hivi nchi inaongozwa kama nyumba ya familia na marafiki? Aaaagh!
Ni hayo tu waungwana, ila kiukweli nawakaribisha tupate walau WINE toka ktk Table Mountain city, Cape Town!
Posted by Chacha o'Wambura a.k.a Ng'wanambiti! at 11:57 PM
Sisi tunaendelea; hivi ninavyoandika napata ugali huku tumewasha vibatari!! Jamaa yupo Ughaibuni, nasikia aliwasilisha mada inayohusu "Energy" sijui na nini huko!! Nilishangaa maana alipaswa kuzungumzia hiyo ENEJI hapa nyumbani kwanza....anyway, sijabahatika kuangalia nani wapo kwenye msafara wake, maana tofauti na Mzee Ruksa, Ben na Hayati Julius huyu mshikaji yeye akienda safari Mrs anamuacha nyuma (mara nyingi)...sitaki kuhisi kwamba labda ndiyo mojawapo ya njia za kuwachukua "Wabunge wa viti maalum" wengi kwenye safari zake???

Tusalimie huko kwa Madiba, mjenga nchi ni mla nchi!!
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Tata,
Utaporudi usisahau kunibebea kesi ya Carbenet Soauvignon kutoka kwa Madiba.
 

Forum statistics

Threads 1,237,717
Members 475,675
Posts 29,298,378