sipati Ajira?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sipati Ajira??

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bakulutu, Feb 25, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,808
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Sio kila kitu Englishi, hv nikiwa najua lugha za makabila zaidi ya 20 ya Tz, sipati ajira yenye heshima hapa hapa Tanzania??
     
  2. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chedi urewedi, ausindile, nyenye chaomi, ja kuyumuka, namilimo, wapanga du, sobai, kamwene n.k
     
  3. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    utapata ajira makumbusho pale.... Fasta
     
  4. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahaa, tatizo ni kwamba hapa bongo interview zinafanywa kwa kienglish ila maofisini watu wanapiga kimatumbi kama kawa. Kwa hiyo English ni ya kuingilia tu, mbony shafo clemee.
     
  5. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Munoge nyela, twambombo, kusina utine, imbungo
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Yani wewe ndo utakuwa hata kuisikia ajira hutoisikia
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,537
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Wewe unadhani utapata ajira gani kwa kujua lugha za makabila yote hayo? Labda kama ungekuwa unajua lugha 20 duniani hapo ungeweza kupata kazi kirahisi kabisa tena kwa kugombaniwa
     
Loading...