Sio wakati wa kuitabiria mabaya CHADEMA

Sio wakati wa kuitabiria mabaya CHADEMA

Haya ndio matokeo ya siasa za chuki zilizoasisiwa na ccm.. Huu wako kabombe ni mtazamo finyu mno

Jr[emoji769]
Ni haki yako kunijibu hivyo,lakini kwenu nyie chadema ndio mabingwa wa siasa za chuki za wazi wazi
Mbowe alishatoa waraka rasmi kuelekeza,wabunge na madiwani wasitoe ushirikiano kwenye ziara za viongozi wa kitaifa
Mlishakubaliana bungeni msiwasalimie wala kuongea na wabunge wa ccm
 
Ni haki yako kunijibu hivyo,lakini kwenu nyie chadema ndio mabingwa wa siasa za chuki za wazi wazi
Mbowe alishatoa waraka rasmi kuelekeza,wabunge na madiwani wasitoe ushirikiano kwenye ziara za viongozi wa kitaifa
Mlishakubaliana bungeni msiwasalimie wala kuongea na wabunge wa ccm
Bado sana kabombe.. Bado sana unachojadili ni hisia zenye mwelekeo wa kuhijami

Jr[emoji769]
 
Ni ngumu kwa sasa kufanya siasa za kiharakati. Mazingira tuliyonayo hayaruhusu tena. Lakini pia tulianza kuyumba pale tulipoamua kujitoa ufahamu na kuilinda CCM kwa namna yoyote ile.

Jr[emoji769]
Nakuelewa lakini siasa zimepoa mno na zimekuwa za kubembelezana mno, hivi mbona viongozi wengine walikuwa wanaogopa upinzani mpaka wananywea wenyewe? hofu yangu ni kwamba uandaaji wa vijana umekuwa Mdogo mno na vijana wachache wamekuwa warahisi kulubuniwa, nakubaliana na wewe uwepo wa CDM unasaidia kuitisha sisiemu lakini natamani kuwe na moto kama enzi za nyuma, na nimuombe Mbowe aibue vijana wenye nguvu na wapenda mabadiliko aachane na hawa wakuja tu

Sent using kidole gumba
 
Mimi naona kuna fitina nyingi zimefanywa ili kuuwa Uhuru wa vyama vingi kitu ambacho kitatugharimu sana sioni kwanini nguvu kubwa inatumika hapa Upinzani umegezwa kuwa adui wa taifa hili,na dhambi iliyozaliwa hapo ni chuki yaani unamnyanyasa binadamu kwa kuwa yeye ni msema kweli.

Ccm ya kweli ni ile ya nyerere hii ya Leo ni ya unafiki,watu wanajikweza na kujivika utukufu ,sio wote waliohamia ccm wanaipenda ni basi tuu ,ukiwa mpinzani utatekwa,utabambikizwa kesi utanyang'anywa wanachama kwa nguvu,utauwawa....! We are our own limit
 
Mtu akiniambia CHADEMA ni chama bora, nashindwa kuelewa ubora uko wapi. Ikiwa miaka yote hii kimeshindwa kuwaandaa vijana wasomi kuchukuwa nafasi za uwongozi, sijui huo ubora unatoka wapi? Kijana anachukuliwa chuo kikuu, akiingia CHADEMA anafundisha kupinga kila kitu na kukimbizana na dola. You can't create tomorrow's leader by disobeying the rule of law.

Ukiwa CHADEMA lazima uwe tayari kutafuna pesa ya umma bila woga wala ukakasi, mikutano kwenye mahoteli makubwa, safari za nje zisizo za lazima, magari ya kifahari hata mmiliki hajulikani ni nani kusema hicho ndio chama cha mfano, sio kwa mfumo uliopo.

Hata itikadi, CHADEMA imeshindwa kuwa hata na kachuo kadogo kutowa somo la itikadi kwa viongozi watarajiwa ili kuwe na muongozo hawa wajuwe CHADEMA inasimamia kitu gani. Halafu watu wanashangaa kuona wanachama wanakihama chama, ni kwasababu wanafikiri CHADEMA na CCM wote wako sawa lakini ni vyama vyenye misimamo tofauti.
Is either you don't know your narratives au unamaksudi, au uelewa Mdogo.

CHADEMA itikadi yake ni chama kinachofuata mrengo wa kisasa wa ukweli, uwazi na soko huamua uchumi, on the contrary CCM ni chama cha kijamaa kisicho na mjamaa Hata mmoja, au kama unamjua mjamaa ndani ya CCM nirekebishe. Kiufupi ni chama laghai!

Kwa CCM kusavaivu ni kuwa na makasuku wasiojielewa ambao wengiwao wapo kwenye polisi nk, wanachojua ni kuforce mambo na kudhulumu haki zaidi saana kupandikiza Kesi.

Huwezi kulinganisha CCM na CHADEMA, maana pamoja na ulaghai wa CCM pia ni chama kinachotengeneza marobbot ambayo ukiliambia kuuwa mpinzani ni sifa lenyewe huchukua kama ilivyo pasi na upembuzi, while chadema laazima jambo litafakaliwe!
 
Mimi naona kuna fitina nyingi zimefanywa ili kuuwa Uhuru wa vyama vingi kitu ambacho kitatugharimu sana sioni kwanini nguvu kubwa inatumika hapa Upinzani umegezwa kuwa adui wa taifa hili,na dhambi iliyozaliwa hapo ni chuki yaani unamnyanyasa binadamu kwa kuwa yeye ni msema kweli.

Ccm ya kweli ni ile ya nyerere hii ya Leo ni ya unafiki,watu wanajikweza na kujivika utukufu ,sio wote waliohamia ccm wanaipenda ni basi tuu ,ukiwa mpinzani utatekwa,utabambikizwa kesi utanyang'anywa wanachama kwa nguvu,utauwawa....! We are our own limit
Umesahau kuundiwa zengwe na kufukuzwa kazi kabisa

Sent using kidole gumba
 
Nakuelewa lakini siasa zimepoa mno na zimekuwa za kubembelezana mno, hivi mbona viongozi wengine walikuwa wanaogopa upinzani mpaka wananywea wenyewe? hofu yangu ni kwamba uandaaji wa vijana umekuwa Mdogo mno na vijana wachache wamekuwa warahisi kulubuniwa, nakubaliana na wewe uwepo wa CDM unasaidia kuitisha sisiemu lakini natamani kuwe na moto kama enzi za nyuma, na nimuombe Mbowe aibue vijana wenye nguvu na wapenda mabadiliko aachane na hawa wakuja tu

Sent using kidole gumba
Kuna zimwi kubwa sana gizani linalowatisha vijana nuruni... Mwisho wa siku
Uthubutu unakufa
Utayari unapotea
Ndoto zinafifia
Kauli ya yule katibu mkuu ilinisikitisha sana na iliwakatisha tamaa vijana wengi.. I have a family to feed not the public to impress...!
Just imagine mtazamo kama huu kwamba tunafanya siasa ili kuifurahisha hadhira... [emoji848][emoji124][emoji124][emoji144][emoji144][emoji144]that one was too low...

Jr[emoji769]
 
Epukeni matendo tata kuepuka hizo prophecy sasa unamfukuzabunge kiss kahudhuria kikao cha binge una akili Wewe? Wakati unajua in wajibu wa mbunge kuhudhuria vikao
Kila jambo lina taratibu kanuni na sheria zake... Wahusika ndio wanaweza kuzitafsiri katika uhalisia wake na si watu baki nje yao

Jr[emoji769]
 
Bora Mshana umeleta huu uzi.

Huyo P unayemzungumzia ni vyema ukamtambua kwasasa kama mtu muoga, asiejiamini, anajaribu kuandika story zake akiwa fika anaujua ukweli, ila kwa sababu nilizoweka hapo juu, anaamua makusudi kuzunguka mbuyu kwa kuogopa yasije mkuta yaliyowahi kumkuta.

Ngoja nielezee kidogo kitu umjue vizuri huyo P wa siku hizi yukoje, na ni kwa jinsi gani ameamua kujivisha kilemba cha upotoshaji ili kuwadanganya wasiojua ukweli, na kuwaremba watawala kwasababu ya kuwahofia.

Jana kaja na uzi wa Lwakatare, anasema Lwakatare kaficha mboga Chadema wameshamwaga ugali hivyo anajaribu kuwatisha wasiojua ukweli waamini kwamba Chadema ilikosea kumfukuza uanachama Lwakatare.

Kipindi Lwakatare kapotea/kutekwa ni Mwigulu Nchemba ambaye sasa ni waziri wa Sheria aliejitokeza hadharani akasema anayo video inayoonesha tukio zima la Lwakatare kutekwa, na Mwigulu alisema hivyo makusudi kwasababu za kisiasa, but mpaka leo hii, Mwigulu Nchemba hakuwahi kuonesha umma wa watanzania hiyo video.

Sasa P kwa kile alichoandika jana, ameamua wazi kuudanganya umma uamini kwamba Chadema ndio wanaohusika kumteka Lwakatare, sasa jiulize; kama kweli Chadema walimteka Lwakatare na Mwigulu anao ushahidi, kwanini wasiupeleke mahakamani?!

Kimsingi utaona P ameamua kuwa agent wa shetani, kwasababu licha ya kuujua ukweli dhahiri, ameamua kupotosha makusudi ili kuwalinda watawala anaowaogopa, na kuamua kuwaponda Chadema makusudi kwasababu anaamini hawana cha kumfanya wakati akijua fika Chadema hawahusiki kwa lolote.

Ningemshauri tu, badala ya kuendelea kuandika nyuzi zake za mafumbo ambazo zinaweza kugeuka kuwapotosha wasiojua ukweli kwasababu anawaogopa watawala, bora akae kimya tu, au anaweza kuamua kuanza kusifia ujenzi wa SGR, ununuzi wa Bombadier, na Stieglers, ila asijaribu kuwa mpotoshaji kwasababu hii ni sawa na dhambi ya kusema uongo ili kuwafurahisha watawala anaowaogopa.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Survival of the fittest. Hutakiwi kusema tusikiombe mabaya Bali wao kama chama wanatakiwa wafanye kazi bora itakayowafanya wasurvive. Kwangu Mimi sipendi kabisa matusi nankejeli na fujo za CDM. Kwa kuwa wewe umewapamba watakusifu ila njoo uthubutu kuwakosoa utaoga matusi, je wewe unaona hicho ndo chama cha upinzani kweli. Muda wote lazima kuwe na kiongozi, kukitokea vacuum lazima nature ichukue mkondo na kiongozi apatikane. Kwa sasa CDM imeshashindwa na lazima chama kiongozi cha upinzani kipatikane sio kwa mapenzi Bali kwa ubora. Na mtindo wenu wa kumfanya reference MTU anapokuja tofauti na ninyi haujatulia, mwacheni p alete mawazo yake na sio kumuattack kama mnavyofanya
 
Mshana Jr,

Mshana asante kwa bandiko hili. Sidhani kama kuna mtu wa ku- comprehend such a big mind post.
Ukiona mtu mzima, ana mke na watoto anajiita wa Jalalani ili apendelewe na mwanadamu mwenzake, ujue tuna tatizo kubwa sana.Tunahitaji mageuzi makubwa! A new liberation struggle is needed, tena armed struggle for that matter!
Kitendo cha kumuita mtu mzima ni wa jalalani sio ustaarabu. Hii ni nchi huru na kila mtu anayo haki ya kutoa maoni yake. Kama mtu anaona kiuhalisia hatima ya Chadema ipo mikononi mwa Lwakatare hayo ni maoni yake. Wewe ulipaswa uje ukanushe anachokisema sio kuleta kebehi.
 
Kila jambo lina taratibu kanuni na sheria zake... Wahusika ndio wanaweza kuzitafsiri katika uhalisia wake na si watu baki nje yao

Jr[emoji769]
Eti wahusika kwa hiyo wapiga kura out hawaruhusiwi kutafsiri? Chadema no secret society kuwa kumwachisha uanachama mbunge anayehudhuria vikao vya binge ni kosa?

Mayala yuko right hatima ya chadema iko mikononi mwa KUB Rwakatare sio siri

Mengine siandiki Ilauna watu chadema watakimbia nchi sema tu sasa hivi ndege haziendi nje ya nchi lakini time will tell niishie hapo

Rwakatare na Mashinji mmmmm no watu Wa kuchezea chadema na kufukuza sidhani uwiii mbavu zangu Mimi wacha nicheke
 
Kuna zimwi kubwa sana gizani linalowatisha vijana nuruni... Mwisho wa siku
Uthubutu unakufa
Utayari unapotea
Ndoto zinafifia
Kauli ya yule katibu mkuu ilinisikitisha sana na iliwakatisha tamaa vijana wengi.. I have a family to feed not the public to impress...!
Just imagine mtazamo kama huu kwamba tunafanya siasa ili kuifurahisha hadhira... [emoji848][emoji124][emoji124][emoji144][emoji144][emoji144]that one was too low...

Jr[emoji769]
Aise ipo kazi kubwa ya kufanya.

Sent using kidole gumba
 
Mtu akiniambia CHADEMA ni chama bora, nashindwa kuelewa ubora uko wapi. Ikiwa miaka yote hii kimeshindwa kuwaandaa vijana wasomi kuchukuwa nafasi za uwongozi, sijui huo ubora unatoka wapi? Kijana anachukuliwa chuo kikuu, akiingia CHADEMA anafundisha kupinga kila kitu na kukimbizana na dola. You can't create tomorrow's leader by disobeying the rule of law.

Ukiwa CHADEMA lazima uwe tayari kutafuna pesa ya umma bila woga wala ukakasi, mikutano kwenye mahoteli makubwa, safari za nje zisizo za lazima, magari ya kifahari hata mmiliki hajulikani ni nani kusema hicho ndio chama cha mfano, sio kwa mfumo uliopo.

Hata itikadi, CHADEMA imeshindwa kuwa hata na kachuo kadogo kutowa somo la itikadi kwa viongozi watarajiwa ili kuwe na muongozo hawa wajuwe CHADEMA inasimamia kitu gani. Halafu watu wanashangaa kuona wanachama wanakihama chama, ni kwasababu wanafikiri CHADEMA na CCM wote wako sawa lakini ni vyama vyenye misimamo tofauti.
mh aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom