Sio vibaya kujua hili baada ya tendo la ndoa

Sio vibaya kujua hili baada ya tendo la ndoa

Somo zuri lol kuna vitu ubaweza kuwa unaviona vinakutokea na usijue sababu yake.
 
Kwahiyo tukizama chumvini tuteme mate ? Jamani mbona shughuli sababu mwenzako hawezi kukuelewa ataona ye ni kinyaa. But thanks for advice.
 
nauza samaki wa mapambo
aina tofauti kama zifuatavyo
black more
shiling 10000 kwa pea serfin
more
shiling 10000 kwa pea orange more shiling 10000
kwa pea gapi wekundu
shiling 10000 kwa pea gold fish
shilingi10000 kwa pea na aina
nyingine nyingi kwa
picha zaidi tembelea facebook page
appolinary william utaona picha
ya samaki
kwa picha na mawasiliano
whats app number 0712505049
huduma hadi nyumbani kwako

fungua jukwa lako.....
 
Kumbee,,, lesson learned.


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Eeeeh!!!
Na pia inashauriwa kuwa, mwanaume awe juu halafu mke awe chini wakati wa sex na si vinginevyo..

Hii itaondoa uwezekano wa maambukizi ya STD's, kumbuka hapa ni wakati mkiwa mna sex kwa kondom.

Kama ni condomless, basi mitindo yote ya ngono inaruhusiwa tu!
 
Back
Top Bottom