Sio Salama Alipo Rais kuwepo na Network Coverage

Sio Salama Alipo Rais kuwepo na Network Coverage

Gideone

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2017
Posts
522
Reaction score
715
Salama Jamvini, Nianze kueleza Juu ya tukio la kulipuka kwa Bomu Ktk High tables alipokuwepo Rais wa Zimbabwe Emmerson mnanangwa Mimi tukio lile naita ni Uzembe wa Electronic Warfare Team iliyoambatana Na Rais mnanangwa kama ume notice Bomu lile limetumia networks kuwalipuka yani ni remote bomb,

Si salama Mita Kumi pande zote Kutokea alipo Rais kuwa na Coverage yoyote ya mtandao najua Kunafanyika Sweeping ya hali ya juu lakini sio salama kuwaamini hao wanaofanya sweeping, Kitendo cha network kuwepo basi kinaweza kufanya maafa ya kulipua mabomu au chochote remotely , Ni Muhimu tu block network covarage walau ya mita kumi au zaidi kutokea alipo Rais kwa kutumia JAMMERS devices, mana kama ile High table ya mnanangwa ingekuwa na Jammers basi ule mlipuko usingewezekana mana jammers zinge block signal inakuaje High table inakuwa na Network hata motorcade inapaswa kuwa na Gari zilizobeba jammers kwa ajili ya kublock network coverage, Sitegemei kumuona mtu Yoyote au Rais kutumia Simu either kwenye High table labda tu kwa dharura baada ya ku request View attachment 826090
armored_vehicle_jamming_system_xlg.jpg
 
Kulikua na mfalme mmoja hivi alikua anatawala kibabe kila mtu alimchoka. Lakini ndiyo hauwezi kumsogelea, ana dola.

Siku moja watu wakaandaa ambush akiwa anatoka nje ya ukumbi akakutana na watu zaidi ya 10 wakiwa na mapanga. Alipotoka na kuonyesha kukerwa na ule ujio nusu ya kikundi cha watu ikabwaga mapanga ikakimbia.

Wakabaki watu wasiozidi nane.

Wakamvamia.

Charanga sana mapanga. Jamaa akawa bado ana nguvu za kujisogeza.
Hilo ni tusi kwa mtu aliyeshika panga, mmoja wao akapeleka fatal blow.

Mfalme akaanguka akatabasamu halafu akaandika chini kwenye ardhi kwa kutumia damu yake

'Dios no muere'
 
Salama Jamvini, Nianze kueleza Juu ya tukio la kulipuka kwa Bomu Ktk High tables alipokuwepo Rais wa Zimbabwe Emmerson mnanangwa Mimi tukio lile naita ni Uzembe wa Electronic Warfare Team iliyoambatana Na Rais mnanangwa kama ume notice Bomu lile limetumia networks kuwalipuka yani ni remote bomb,

Si salama Mita Kumi pande zote Kutokea alipo Rais kuwa na Coverage yoyote ya mtandao najua Kunafanyika Sweeping ya hali ya juu lakini sio salama kuwaamini hao wanaofanya sweeping, Kitendo cha network kuwepo basi kinaweza kufanya maafa ya kulipua mabomu au chochote remotely , Ni Muhimu tu block network covarage walau ya mita kumi au zaidi kutokea alipo Rais kwa kutumia JAMMERS devices, mana kama ile High table ya mnanangwa ingekuwa na Jammers basi ule mlipuko usingewezekana mana jammers zinge block signal inakuaje High table inakuwa na Network hata motorcade inapaswa kuwa na Gari zilizobeba jammers kwa ajili ya kublock network coverage, Sitegemei kumuona mtu Yoyote au Rais kutumia Simu either kwenye High table labda tu kwa dharura baada ya ku request View attachment 826090View attachment 826091
Ulinzi wa Rais ni zaidi ya unayoyaona na kufikiria.Unachokisema vimeshafanyiwa utafiti,mazoez,assignment na vyote
 
Kulikua na mfalme mmoja hivi alikua anatawala kibabe kila mtu alimchoka. Lakini ndiyo hauwezi kumsogelea, ana dola.

Siku moja watu wakaandaa ambush akiwa anatoka nje ya ukumbi akakutana na watu zaidi ya 10 wakiwa na mapanga. Alipotoka na kuonyesha kukerwa na ule ujio nusu ya kikundi cha watu ikabwaga mapanga ikakimbia.

Wakabaki watu wasiozidi nane.

Wakamvamia.

Charanga sana mapanga. Jamaa akawa bado ana nguvu za kujisogeza.
Hilo ni tusi kwa mtu aliyeshika panga, mmoja wao akapeleka fatal blow.

Mfalme akaanguka akatabasamu halafu akaandika chini kwenye ardhi kwa kutumia damu yake

'Dios no muere'
Dios means GOD ,No=means hapana,Muere hiyo utajijua mwenyewe tafsiri yake
 
Ulinzi wa Rais ni zaidi ya unayoyaona na kufikiria.Unachokisema vimeshafanyiwa utafiti,mazoez,assignment na vyote
Usije jaribu kumsogelea jiwe utakufa kabla ya siku zako.....

Na ukiona rais kauawa jua kuna watu wa system wamehusika....

Ulinzi wa rais ni zaidi ya ujuavyo mkuu...
 
Ukitaka jiwe akutumbue mwambie asipige simu akiwa high table
 
Back
Top Bottom