Sio kweli chakula cha Rais lazima kipimwe kabla ya kuliwa


E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,882
Likes
4,772
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,882 4,772 280
Umbea wa Polepole ni nini hapo!?
Unyenyekevu wa binadamu ni moja ya nguzo bora sana maishani. Mwanadamu aliyekosa Unyenyekevu mara nyingi huwa amejawa na kutawaliwa na Kiburi, Ujuaji, Uzandiki, Unafiki, Ushirikina, Chuki, Wizi/Uporaji, Uzinzi n.k. Na Dini zote zinatufundisha tuwe WANYENYEKEVU.
Kumshikia mtu dafu tena kwa dar hapana mkuu hiyo haijakaa poa, wazaramo watatucheka,
 
E

Englishlady

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2013
Messages
888
Likes
764
Points
180
E

Englishlady

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2013
888 764 180
Mimi ninachojua madafu huwa hayalali. Mtoa mada unasema yanakaaa hata wiki??

Lakini pia chakula Cha rais hupimwa Kama kimewekwa sumu, ndio maana lazima mtu ale Kwanza.

Lkn Kama ananunua barabarani atawekewa sumu saa ngapi??

Mtaani anakula tu

Lkn huyu mbaba huwa hajali chochote anajifanyiaga Mambo hovyohovyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
3,143
Likes
3,360
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
3,143 3,360 280
Ni Kweli Hata Mie ningemshikia dafu Au Hata ku brush viatu Na sijaandika kwa Chuki Kama ulivyodhani nimeandika kuonesha modern mode of Slavery

Sio ngazi ya Rais Hata Ngazi ya Ukurugenzi wapo wanapokea Mabosi wao Mabegi wakishashuka Kwenye Magari japo sio Madereva wala wahudumu wa Ofisi

Bila ya Unafiki Maisha hayaendi vyema
Sijadhani una Chuki kama ulivyoipokea, bali nimetumia neno CHUKI kama form of speech and general Perspective in a society we live in.
Achilia mbali wakurugenzi, mimi binafsi nikiingia kwenye himaya yangu kila aliye chini yangu huwa anahangaika na kupambana na hali yake ili "Boss Uchwara" nisikereke nafsi kwa utovu wa nidhamu. So kwangu mimi binafsi hili ni suala la Unyenyekevu na nidhamu zaidi ya kujipendekeza na kujikomba. Ni mtazamo wangu na Haki yangu kikatiba kujieleza kwa Uhuru uliotamalaki Unyenyekevu na Nidhamu bila Woga, Unafiki, Uzandiki n.k.
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
3,143
Likes
3,360
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
3,143 3,360 280
Kumshikia mtu dafu tena kwa dar hapana mkuu hiyo haijakaa poa, wazaramo watatucheka,
Kuna tofauti kati ya mtu na mtu mwenye madaraka na nguvu kama Rais au kiongozi wa Nchi.
Mimi na Wewe ni watu....lakini Mh. Rais wa JMT ni mtu mwenye madaraka mazito sana na kauli yake inaweza kuamua kama uendelee kuishi au hapana. Nafikiri utakuwa umenielewa.
 
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
9,049
Likes
16,070
Points
280
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
9,049 16,070 280
Kulikuwa na urongo unaenezwa chakula cha mh Rais lazima kipimwe tena lazima ale MTU mwingine kabla yake..

Magufuli amethibitisha sio kweli,km mnakumbuka alikula kwenye mgahawa mwanza,Jana kala dafu adharani bila kutest MTU wala kupimwa.

Mi najua madafu uwa yanakaaga wiku3 hayajauzwa na kwavile hayajakomaa maji yake yanavunda hivyo ni raisi kuumwa tumbo..ila mh hakujali ilo wala hakuwaza madafu ni ya lini..

Tuache kudanganyana acheni urongo urongo....

Sent using Jamii Forums mobile app
Aisee
Yani kitu kidogo kama hiko kimekushinda kuelewa

Ok ni hivi kina testiwa tu endapo kama kuna uwakika kuwa atakuja kula.sasa kule mwanza hakuna aliyejua rais ataenda kula pale na hata hayo madafu so ni vigumu yawe na sumu. Ila kama ingejulikana kuwa ana ratiba ya kuyala yange testiwa
 
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
9,049
Likes
16,070
Points
280
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
9,049 16,070 280
Mkuu unaonekana una kichwa kigumu sana kuelewa.hujamuelewa mwenzio
Hoja yake ni hivi.usishangae hata muuza vitumbua wa mtaani kwenu akawa anafanya kazi serikalini
We unayejua amekusimulia nani? Yule ni muuza madafu maarufu sana mitaa yake posta/ mnazi1 b4 magu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
9,049
Likes
16,070
Points
280
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
9,049 16,070 280
Vitu ambavyo Rais kabla ya kula lazima vipimwe Ni vile vya kupikwa kwa Mazingira Kama ya hotel Au event maalum kuepuka sumu Ila sio Kila anachokula lazima kipimwe



Mie kilichonifurahisha sio Rais kula dafu bali kiherehere Cha Humphrey Polepole kushikilia dafu wakati Rais anakunywa Maji ya dafu!


Watu tunajua Sana kuji pendekeza kwa Kweli

Na Gerson Msigwa kaiweka Kwenye page yake ya Instagram kuonesha maana ya Unyenyekevu kwa Mkuu wa Dola

Ila Pia Nimejifunza kitu Kuwa Ndugu Rais Magufuli huwa anatembea Na Fedha Mfukoni tofauti Na Jakaya ambae kuna Siku 2006 nusura adhalilike ambae akiwa Mtaa wa Samora ilipo NBC Samora akiwa Kwenye Ziara ya kutembelea zilizokuwa ofisi Za Idara ya Misitu alikatiza Ombaomba ambae akamuomba Fedha Na Jk bila ya hiyana akazama mfukoni akajipiga 'sachi' Sana akakosa pesa ndipo Mpambe wake akaokoa Jahazi kwa kutoa Za kwake Na kumpa Rais amabe akamkabidhi pale pale.
Mobutu amewahi kwenda hotelini ulaya na familia yake sasa wamekula na kumaliza wanataka kulipa ili waondoke mobutu anatafuta brief case ya pesa ili alipe haioni kumbe mkewe ameichukua akaenda kufanya shopping
Ilibidi ampigie simu then rais na familia yake wakae pale wamsubiri mke wa rais aje kulipa ndio waondoke.
 
Gedeli

Gedeli

JF Gold Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
494
Likes
105
Points
60
Age
60
Gedeli

Gedeli

JF Gold Member
Joined Mar 16, 2012
494 105 60
Kulikuwa na urongo unaenezwa chakula cha mh Rais lazima kipimwe tena lazima ale MTU mwingine kabla yake..

Magufuli amethibitisha sio kweli,km mnakumbuka alikula kwenye mgahawa mwanza,Jana kala dafu adharani bila kutest MTU wala kupimwa.

Mi najua madafu uwa yanakaaga wiku3 hayajauzwa na kwavile hayajakomaa maji yake yanavunda hivyo ni raisi kuumwa tumbo..ila mh hakujali ilo wala hakuwaza madafu ni ya lini..

Tuache kudanganyana acheni urongo urongo....

Sent using Jamii Forums mobile app
hicho ni chakula cha kushitukiza hakuna mtu aliyewaza kumzuru mkuu kupitia dafu na kama kuna vidudu mwenzio anapimwa kila siku atapata matibabu kabla hata hao wadudu hawajaanza kuzaana
 
Fullfilledtruth

Fullfilledtruth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
1,906
Likes
1,282
Points
280
Fullfilledtruth

Fullfilledtruth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
1,906 1,282 280
B

BINOTO

Member
Joined
Oct 24, 2018
Messages
85
Likes
89
Points
25
B

BINOTO

Member
Joined Oct 24, 2018
85 89 25
Usilolijua ni kama usiku wa Giza ndugu.
Yule muuza madafu unafikiri ni hawa wauza madafu wa mtaani!? Rais wa JMT hawezi kula mtaani hovyo...system iko hivyo tokea kwa Rais wa Awamu ya kwanza.

Kuna picha zilishawahi zunguka humu JF zikimuonyesha jamaa mmoja aliyekuwa akiuza madafu mjini kumbe alikuwa ni mwanakitengo na sasa hivi anahudumu katika Chama tawala.
Kuna picha nyingine ilimuonyesha Makamu wa Rais Kenya Mh. W. Rutto akila mahindi ya kuchoma barabarani, yule muuza mahindi kumbe alikuwa ni mmoja wa walinzi wa Mh. Rutto na picha ziliwekwa akiwa kazini na Makamu wa Rais.
Yote yawezekana. Anaweza fanya kitu kwa kustukiza maana hapakuwa pamepangwa hivyo sio rahisi kudhurika. Na pia muuzaji anaweza pangwa ili kuulaghai umma kuwa kala mtaani.
 
M

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
375
Likes
102
Points
60
Age
34
M

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
375 102 60
But kingine ninachokiona currently taasisi ya rais haifati Sana protocol it means rais anaweza kuamua kufanya chochote which is not good for his security,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
BRO SANTANA

BRO SANTANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2015
Messages
1,223
Likes
1,192
Points
280
BRO SANTANA

BRO SANTANA

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2015
1,223 1,192 280
Hivi Rais kutembea na hela ni kosa?
Au kwenye katiba amezuiwa?
Acheni ungiri bana.
Dafu nalo mnataka lipimwe wakati muuzaji kashtukizwa tu.
Kupima labda wanapima chakula kinachoandaliwa kwa ajili ya Rais.
Lkn sio chakula cha ambush.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,339
Likes
791
Points
280
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,339 791 280
Vitu ambavyo Rais kabla ya kula lazima vipimwe Ni vile vya kupikwa kwa Mazingira Kama ya hotel Au event maalum kuepuka sumu Ila sio Kila anachokula lazima kipimwe



Mie kilichonifurahisha sio Rais kula dafu bali kiherehere Cha Humphrey Polepole kushikilia dafu wakati Rais anakunywa Maji ya dafu!


Watu tunajua Sana kuji pendekeza kwa Kweli

Na Gerson Msigwa kaiweka Kwenye page yake ya Instagram kuonesha maana ya Unyenyekevu kwa Mkuu wa Dola

Ila Pia Nimejifunza kitu Kuwa Ndugu Rais Magufuli huwa anatembea Na Fedha Mfukoni tofauti Na Jakaya ambae kuna Siku 2006 nusura adhalilike ambae akiwa Mtaa wa Samora ilipo NBC Samora akiwa Kwenye Ziara ya kutembelea zilizokuwa ofisi Za Idara ya Misitu alikatiza Ombaomba ambae akamuomba Fedha Na Jk bila ya hiyana akazama mfukoni akajipiga 'sachi' Sana akakosa pesa ndipo Mpambe wake akaokoa Jahazi kwa kutoa Za kwake Na kumpa Rais amabe akamkabidhi pale pale.
Kwa akili yako unavyofikir kwahy prezidaa hakuwa na kitu mfukoni/mtonyo/ngawira?? Hizo busara za jk kuwahadaa km hana kitu mfanane nae kwa muda!
Hii incidence alimkanya mpk mondi wakati kapiga picha na maburungutu na pesa akitambia @ig,mzee akamwambia unajenga chuki na raia ambao hata kula yao shida na hao hao ndo mashabiki wanaojinyima kukusapoti leo wanaona unawakejeri kwa kuwaringishia haipendezi#busara za jk

Sent using Jamii Forums mobile app
 
L

lwidia2k

Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
38
Likes
19
Points
15
L

lwidia2k

Member
Joined Aug 24, 2018
38 19 15
Sizani kma ni maigizo, kma madafu kanunua kweli, hela kalipa watu wakunywa maji ya madafu free!!
ila ukichukulia kisiasa ndo mtaanza uchambuzi wenu sasa, wana ccm watachambua kivingine, chadema nao watachambua kivyao, na vyama vingine nao warachambua kivingine
Lkn ukweli ni tukio dgo tu, kanunua madafu 40 kwa tsh elfu 40. Basi
yale ni maigizo kwa nyie wanakijiji msio weza kufikiria kwa kina...

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2014
Messages
5,059
Likes
5,094
Points
280
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2014
5,059 5,094 280
L

lwidia2k

Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
38
Likes
19
Points
15
L

lwidia2k

Member
Joined Aug 24, 2018
38 19 15
Ndo hivyo bhana sometime itabid ujipendekeze ili ufanikiwe, cha muhimu ufanikiwe tu vingine acha watu waongee tu hawakupi kula
Mkuu ule ni umbea na kujipendekeza kulikotukuka mwanaadamu anaefanana na ngedere huwa na tabu sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,273,685
Members 490,481
Posts 30,488,859