Sio kweli chakula cha Rais lazima kipimwe kabla ya kuliwa


IKIRIRI

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
2,261
Likes
2,077
Points
280
IKIRIRI

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
2,261 2,077 280
Kulikuwa na urongo unaenezwa chakula cha mh Rais lazima kipimwe tena lazima ale MTU mwingine kabla yake..

Magufuli amethibitisha sio kweli,km mnakumbuka alikula kwenye mgahawa mwanza,Jana kala dafu adharani bila kutest MTU wala kupimwa.

Mi najua madafu uwa yanakaaga wiku3 hayajauzwa na kwavile hayajakomaa maji yake yanavunda hivyo ni raisi kuumwa tumbo..ila mh hakujali ilo wala hakuwaza madafu ni ya lini..

Tuache kudanganyana acheni urongo urongo....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
3,143
Likes
3,360
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
3,143 3,360 280
Usilolijua ni kama usiku wa Giza ndugu.
Yule muuza madafu unafikiri ni hawa wauza madafu wa mtaani!? Rais wa JMT hawezi kula mtaani hovyo...system iko hivyo tokea kwa Rais wa Awamu ya kwanza.

Kuna picha zilishawahi zunguka humu JF zikimuonyesha jamaa mmoja aliyekuwa akiuza madafu mjini kumbe alikuwa ni mwanakitengo na sasa hivi anahudumu katika Chama tawala.
Kuna picha nyingine ilimuonyesha Makamu wa Rais Kenya Mh. W. Rutto akila mahindi ya kuchoma barabarani, yule muuza mahindi kumbe alikuwa ni mmoja wa walinzi wa Mh. Rutto na picha ziliwekwa akiwa kazini na Makamu wa Rais.
 
IKIRIRI

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
2,261
Likes
2,077
Points
280
IKIRIRI

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
2,261 2,077 280
Usilolijua ni kama usiku wa Giza ndugu.
Yule muuza madafu unafikiri ni hawa wauza madafu wa mtaani!? Rais wa JMT hawezi kula mtaani hovyo...system iko hivyo tokea kwa Rais wa Awamu ya kwanza.
We unayejua amekusimulia nani? Yule ni muuza madafu maarufu sana mitaa yake posta/ mnazi1 b4 magu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,635
Likes
1,116
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,635 1,116 280
Usilolijua ni kama usiku wa Giza ndugu.
Yule muuza madafu unafikiri ni hawa wauza madafu wa mtaani!? Rais wa JMT hawezi kula mtaani hovyo...system iko hivyo tokea kwa Rais wa Awamu ya kwanza.
Tutolee uongo wako hapa, nyie ndio maotisha watu kuwa ukiona mtu chizi chizi ujue ni usalama.
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
3,143
Likes
3,360
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
3,143 3,360 280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,515
Likes
33,971
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,515 33,971 280
Vitu ambavyo Rais kabla ya kula lazima vipimwe Ni vile vya kupikwa kwa Mazingira Kama ya hotel Au event maalum kuepuka sumu Ila sio Kila anachokula lazima kipimwe



Mie kilichonifurahisha sio Rais kula dafu bali kiherehere Cha Humphrey Polepole kushikilia dafu wakati Rais anakunywa Maji ya dafu!


Watu tunajua Sana kuji pendekeza kwa Kweli

Na Gerson Msigwa kaiweka Kwenye page yake ya Instagram kuonesha maana ya Unyenyekevu kwa Mkuu wa Dola

Ila Pia Nimejifunza kitu Kuwa Ndugu Rais Magufuli huwa anatembea Na Fedha Mfukoni tofauti Na Jakaya ambae kuna Siku 2006 nusura adhalilike ambae akiwa Mtaa wa Samora ilipo NBC Samora akiwa Kwenye Ziara ya kutembelea zilizokuwa ofisi Za Idara ya Misitu alikatiza Ombaomba ambae akamuomba Fedha Na Jk bila ya hiyana akazama mfukoni akajipiga 'sachi' Sana akakosa pesa ndipo Mpambe wake akaokoa Jahazi kwa kutoa Za kwake Na kumpa Rais amabe akamkabidhi pale pale.
 
D

Darius RR

Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
15
Likes
20
Points
5
D

Darius RR

Member
Joined Feb 5, 2019
15 20 5
Kuna incidents hazihitaji kupima, chakula kile hakikuandaliwa kwa ajili ya Rais kwa hiyo hakungekuwa na intention yoyote kwamba kimefanyiwa ujanja.

Najua utajifanya hujaelewa ili kumtetea Rais wenu wa wanyonge na upate buku 7 yako mkono iende kinywani.
 
Boinett

Boinett

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
619
Likes
942
Points
180
Boinett

Boinett

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
619 942 180
Mkuu kwa inshu ya Dafu sio lazima ipimwe ila kwa vyakula vya migahawani basi jua kabisa mpishi siku hiyo atakuwa mtu wa kitengo
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
3,143
Likes
3,360
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
3,143 3,360 280
Vitu ambavyo Rais kabla ya kula lazima vipimwe Ni vile vya kupikwa kwa Mazingira Kama ya hotel Au event maalum kuepuka sumu Ila sio Kila anachokula lazima kipimwe



Mie kilichonifurahisha sio Rais kula dafu bali kiherehere Cha Humphrey Polepole kushikilia dafu wakati Rais anakunywa Maji ya dafu!


Watu tunajua Sana kuji pendekeza kwa Kweli

Na Gerson Msigwa kaiweka Kwenye page yake ya Instagram kuonesha maana ya Unyenyekevu kwa Mkuu wa Dola

Ila Pia Nimejifunza kitu Kuwa Ndugu Rais Magufuli huwa anatembea Na Fedha Mfukoni tofauti Na Jakaya ambae kuna Siku 2006 nusura adhalilike ambae akiwa Mtaa wa Samora ilipo NBC Samora akiwa Kwenye Ziara ya kutembelea zilizokuwa ofisi Za Idara ya Misitu alikatiza Ombaomba ambae akamuomba Fedha Na Jk bila ya hiyana akazama mfukoni akajipiga 'sachi' Sana akakosa pesa ndipo Mpambe wake akaokoa Jahazi kwa kutoa Za kwake Na kumpa Rais amabe akamkabidhi pale pale.
Taasisi ya Rais wa JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA nzito sana tusiichukulie poa kwa chuki zetu binafsi mkuu.
Kuna uwezekano uwezekano mkubwa sana hata ungekuwa Wewe katika nafasi ya bwana Humphrey Polepole ungefanya zaidi ya kumshikia Dafu Mh. Rais wa JMT.
 
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
2,156
Likes
1,486
Points
280
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
2,156 1,486 280
Vitu ambavyo Rais kabla ya kula lazima vipimwe Ni vile vya kupikwa kwa Mazingira Kama ya hotel Au event maalum kuepuka sumu Ila sio Kila anachokula lazima kipimwe



Mie kilichonifurahisha sio Rais kula dafu bali kiherehere Cha Humphrey Polepole kushikilia dafu wakati Rais anakunywa Maji ya dafu!


Watu tunajua Sana kuji pendekeza kwa Kweli

Na Gerson Msigwa kaiweka Kwenye page yake ya Instagram kuonesha maana ya Unyenyekevu kwa Mkuu wa Dola

Ila Pia Nimejifunza kitu Kuwa Ndugu Rais Magufuli huwa anatembea Na Fedha Mfukoni tofauti Na Jakaya ambae kuna Siku 2006 nusura adhalilike ambae akiwa Mtaa wa Samora ilipo NBC Samora akiwa Kwenye Ziara ya kutembelea zilizokuwa ofisi Za Idara ya Misitu alikatiza Ombaomba ambae akamuomba Fedha Na Jk bila ya hiyana akazama mfukoni akajipiga 'sachi' Sana akakosa pesa ndipo Mpambe wake akaokoa Jahazi kwa kutoa Za kwake Na kumpa Rais amabe akamkabidhi pale pale.
Anatembea na maburungutu makubwa
 
modavid

modavid

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
385
Likes
236
Points
60
Age
44
modavid

modavid

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
385 236 60
Vitu ambavyo Rais kabla ya kula lazima vipimwe Ni vile vya kupikwa kwa Mazingira Kama ya hotel Au event maalum kuepuka sumu Ila sio Kila anachokula lazima kipimwe



Mie kilichonifurahisha sio Rais kula dafu bali kiherehere Cha Humphrey Polepole kushikilia dafu wakati Rais anakunywa Maji ya dafu!


Watu tunajua Sana kuji pendekeza kwa Kweli

Na Gerson Msigwa kaiweka Kwenye page yake ya Instagram kuonesha maana ya Unyenyekevu kwa Mkuu wa Dola

Ila Pia Nimejifunza kitu Kuwa Ndugu Rais Magufuli huwa anatembea Na Fedha Mfukoni tofauti Na Jakaya ambae kuna Siku 2006 nusura adhalilike ambae akiwa Mtaa wa Samora ilipo NBC Samora akiwa Kwenye Ziara ya kutembelea zilizokuwa ofisi Za Idara ya Misitu alikatiza Ombaomba ambae akamuomba Fedha Na Jk bila ya hiyana akazama mfukoni akajipiga 'sachi' Sana akakosa pesa ndipo Mpambe wake akaokoa Jahazi kwa kutoa Za kwake Na kumpa Rais amabe akamkabidhi pale pale.
Kila hatua ya kazi ya Raïs hua amepangiwa ,hawezi kula kitu ambacho hakijahakikiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,754
Likes
1,346
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,754 1,346 280
Kulikuwa na urongo unaenezwa chakula cha mh Rais lazima kipimwe tena lazima ale MTU mwingine kabla yake..

Magufuli amethibitisha sio kweli,km mnakumbuka alikula kwenye mgahawa mwanza,Jana kala dafu adharani bila kutest MTU wala kupimwa.

Mi najua madafu uwa yanakaaga wiku3 hayajauzwa na kwavile hayajakomaa maji yake yanavunda hivyo ni raisi kuumwa tumbo..ila mh hakujali ilo wala hakuwaza madafu ni ya lini..

Tuache kudanganyana acheni urongo urongo....

Sent using Jamii Forums mobile app
yale ni maigizo kwa nyie wanakijiji msio weza kufikiria kwa kina...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Silasy

Silasy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
551
Likes
639
Points
180
Silasy

Silasy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
551 639 180
Du hii kali ,BABA MUNGU Naomba na mimi niwe Mh Rais wa JMT ili mkae bila AIBU kunijadili nakulaje,navaaje ikiwezekana Nalalaje!mfikie hatua ya ‘kutukanana’ kwa kujadili MAISHA yangu binafsi MUNGU nisaidie na hili nalo LITIMIE.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,814
Likes
1,452
Points
280
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,814 1,452 280
Urongo maana yake nini kaka mkubwa?
Kulikuwa na urongo unaenezwa chakula cha mh Rais lazima kipimwe tena lazima ale MTU mwingine kabla yake..

Magufuli amethibitisha sio kweli,km mnakumbuka alikula kwenye mgahawa mwanza,Jana kala dafu adharani bila kutest MTU wala kupimwa.

Mi najua madafu uwa yanakaaga wiku3 hayajauzwa na kwavile hayajakomaa maji yake yanavunda hivyo ni raisi kuumwa tumbo..ila mh hakujali ilo wala hakuwaza madafu ni ya lini..

Tuache kudanganyana acheni urongo urongo....

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,273,801
Members 490,485
Posts 30,492,631