Sio kweli chakula cha Rais lazima kipimwe kabla ya kuliwa


LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,545
Likes
2,932
Points
280
Age
92
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,545 2,932 280
Vitu ambavyo Rais kabla ya kula lazima vipimwe Ni vile vya kupikwa kwa Mazingira Kama ya hotel Au event maalum kuepuka sumu Ila sio Kila anachokula lazima kipimwe.Hakipimwi mkuu wanaonjeshwa wapishi waliopika
Huu ndio ukweli mkuu,wanaobisha wabishe,niliona kipindi cha jakaya kule kigamboni kambi ya navy alikuwa anakuja breakfast na lunch,ikateuliwa kampuni ya catering kupika kwenye ile event,Kila mara usalama wanapita pita,muda wa chakula kupelekwa sehemu ya kulia chakula ulipofika maana haikuwa kiinaliwa mahali kilipopikiwa,wakati kinawekwa kwenye vyombo maalum vya buffet usalama walikuwa wanamuonjesha mkuu wa ile catering company kila chakula kilichopikwa.Ikafika Lunch utaratibu ukawa ule ule wakuonjeshwa!
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
6,823
Likes
12,367
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
6,823 12,367 280
Vitu ambavyo Rais kabla ya kula lazima vipimwe Ni vile vya kupikwa kwa Mazingira Kama ya hotel Au event maalum kuepuka sumu Ila sio Kila anachokula lazima kipimwe.Hakipimwi mkuu wanaonjeshwa wapishi waliopika
Huu ndio ukweli mkuu,wanaobisha wabishe,niliona kipindi cha jakaya kule kigamboni kambi ya navy alikuwa anakuja breakfast na lunch,ikateuliwa kampuni ya catering kupika kwenye ile event,Kila mara usalama wanapita pita,muda wa chakula kupelekwa sehemu ya kulia chakula ulipofika maana haikuwa kiinaliwa mahali kilipopikiwa,wakati kinawekwa kwenye vyombo maalum vya buffet usalama walikuwa wanamuonjesha mkuu wa ile catering company kila chakula kilichopikwa.Ikafika Lunch utaratibu ukawa ule ule wakuonjeshwa!
Dah huyo jamaa anaye onjeshwa kuanzia breakfast hadi Lunch si atapasuka tumbo ?

Maana breakfast ya waheshimiwa huwa sio tu andazi tuwili na chai ya rangi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
1,651
Likes
1,131
Points
280
Age
28
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
1,651 1,131 280
Ni Kweli Hata Mie ningemshikia dafu Au Hata ku brush viatu Na sijaandika kwa Chuki Kama ulivyodhani nimeandika kuonesha modern mode of Slavery

Sio ngazi ya Rais Hata Ngazi ya Ukurugenzi wapo wanapokea Mabosi wao Mabegi wakishashuka Kwenye Magari japo sio Madereva wala wahudumu wa Ofisi

Bila ya Unafiki Maisha hayaendi vyema
Kuna ka ukweli kwny hili ingawa ni ukweli mchungu,hahah.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,335
Likes
3,573
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,335 3,573 280
Dah huyo jamaa anaye onjeshwa kuanzia breakfast hadi Lunch si atapasuka tumbo ?

Maana breakfast ya waheshimiwa huwa sio tu andazi tuwili na chai ya rangi

Sent using Jamii Forums mobile app
Just a little bit sio full plate mkuu.Na wakati mwingine hata rais hali hicho chakula analetewa chakula kutoka ikulu!Kuna kipindi Geita alikuja mama Samia kula dinner na lunch lakini hakula chakula cha caterer aliletewa chakula nadhani kutoka kwa mkuu wa wilaya au mkuu wa mkoa
 
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
4,710
Likes
5,593
Points
280
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
4,710 5,593 280
Hili swala la kula kula ovyo, litakuja kumtokea puani.
 
Duduvwili

Duduvwili

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2015
Messages
888
Likes
570
Points
180
Duduvwili

Duduvwili

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2015
888 570 180
Nimeeleza hilo katika post yangu namba 2 pale juu mkuu. Kuna vijana wamekuja na kubisha kwa kejeli. Tatizo la hawa vijana wanashinda Instagram kuangalia makalio huku mambo ya msingi yakiwapitia kushoto.
Mkuu ambatanisha picha tuwatambue bhn

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
1,404
Likes
2,009
Points
280
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
1,404 2,009 280
Nawewe ni mmoja wao umekuja kutuchora tu hapa..

Ukute wewe ndio muuza madafu
 
Ramo

Ramo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
409
Likes
316
Points
80
Ramo

Ramo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
409 316 80
Aisee
Yani kitu kidogo kama hiko kimekushinda kuelewa

Ok ni hivi kina testiwa tu endapo kama kuna uwakika kuwa atakuja kula.sasa kule mwanza hakuna aliyejua rais ataenda kula pale na hata hayo madafu so ni vigumu yawe na sumu. Ila kama ingejulikana kuwa ana ratiba ya kuyala yange testiwa
Kitu kama dafu huwa linapigwa sindano ya sumu na huwezi kujua so hakuna kitu kinafanyika bila mpango.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,952
Likes
1,881
Points
280
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,952 1,881 280
Utakuwa una matatizo makubwa sana ya akili kiongozi. Kuna maandiko katika kitabu cha Matayo 22, mstari wa 15-22, yanasema hivi;
15:Kisha, Mafarisayo wakaenda zao, wakashauriana jinsi ya kumnasa Yesu kwa maneno yake. 16:Basi, wakawatuma wafuasi wao pamoja na wafuasi wa kikundi cha Herode. Wakamwuliza, “Mwalimu, tunajua kwamba wewe ni mtu mwaminifu, na kwamba wafundisha njia ya Mungu kwa uaminifu; humwogopi mtu yeyote, maana cheo cha mtu si kitu kwako. 17:Haya, tuambie maoni yako. Je, ni halali au la, kulipa kodi kwa Kaisari?” 18:Lakini Yesu alitambua uovu wao, akawaambia, “Enyi wanafiki mbona mnanijaribu? 19:Nionesheni fedha ya kulipia kodi.” Nao wakamtolea sarafu ya fedha. 20:Basi, Yesu akawauliza, “Sura na chapa hii ni ya nani?” 21:Wakamjibu, “Ni ya Kaisari.” Hapo Yesu akawaambia, “Basi, ya Kaisari mpeni Kaisari, na ya Mungu mpeni Mungu.” 22:Waliposikia hivyo wakashangaa; wakamwacha, wakaenda zao."

Acha Unafiki Kijana.
Hayo maandishi yako ya bibilia kawaandikie wapumbavu wenzako wa kiyahudi.Mimi na matayo na kaisari wapi na wapi.Kaisari waulize warumi mimi raisi wangu Magufuli.Halafu ukiniita tena sina akili nakutukana.
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
3,128
Likes
3,289
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
3,128 3,289 280
Hayo maandishi yako ya bibilia kawaandikie wapumbavu wenzako wa kiyahudi.Mimi na matayo na kaisari wapi na wapi.Kaisari waulize warumi mimi raisi wangu Magufuli.Halafu ukiniita tena sina akili nakutukana.
Uncircumcised baboon at your level best!
Pathetic!
 

Forum statistics

Threads 1,262,469
Members 485,588
Posts 30,123,156