Sio kwa akili zako bali....!

Sio kwa akili zako bali....!

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Posts
1,064
Reaction score
355
Fikiria, ktk maisha yako umepita ktk magumu mangapi ya kukatisha tamaa, umefikiria mara ngapi kujidhuru au kuishi maisha flani yasiyo yako kwa kuwa umekata tamaa, huna tumaini, mbele yako mambo ni makubwa kama mlima, umezungukwa na giza pande zote...lakini ktk yote kuna sauti au wazo hukujia na kukuambia hapana unakosea fanya hv, hapana..ungekwenda huku badala ya kule...unadhani sauti hyo au mawazo hayo ni yako? HAPANA...NI MUNGU...ndio maana tunapaswa kumshukuru Mungu kwa hatua uliofikia hata kama wewe unajihisi ni kwa akili na uwezo wako umefika hapo. Mimi nasema ni kwa uwezo wa Mungu tu niko hapa nilipo, afya, elimu, uchumi, familia, marafiki na hata pendo nililo nalo....sijui wewe mwenzangu?
 
hata me namshukuru Mungu kila iitwapo leo, make bila yeye nisingefika hapa nilipo. ameninyanyua kiasi kwamba kuna watu hawaamini nafasi nliyonayo, walidhan me ctatoka lakin kwa nguvu za Mwenyezi Mungu nimetoka na mpka sasa hawaamini. kuna wimbo unasema "wanaokudharau cku moja watakusalimia kwa heshima" huo wimbo huwa unanifariji sana. make nipo ktk hatua hiyo. heshima imeanza kuwepo. . . Utukufu kwa Mungu!
 
mkubwa!Hili halina ubishi.Ukiwa kwenye raha(unafedha) utapata marafiki wengi,ukipata shida (hasa kufulia) wote huwa wanakimbia hata ndugu huwaoni,utabaki na Mungu tu kwenye shida na raha yeye hatakuacha pekee yako

Mungu ndio rafiki wa kweli kwenye shida na raha,atakutunzia siri,atakupa ulinzi wakati wote,atakuwa na wewe muda wote ktk magumu yoyote atakuwepo.mwisho utaonekana mshindi wa matatizo,si wewe bali ni Mungu
 
hata me namshukuru Mungu kila iitwapo leo, make bila yeye nisingefika hapa nilipo. ameninyanyua kiasi kwamba kuna watu hawaamini nafasi nliyonayo, walidhan me ctatoka lakin kwa nguvu za Mwenyezi Mungu nimetoka na mpka sasa hawaamini. kuna wimbo unasema "wanaokudharau cku moja watakusalimia kwa heshima" huo wimbo huwa unanifariji sana. make nipo ktk hatua hiyo. heshima imeanza kuwepo. . . Utukufu kwa Mungu!

Aamen!
 
Fikiria, ktk maisha yako umepita ktk magumu mangapi ya kukatisha tamaa, umefikiria mara ngapi kujidhuru au kuishi maisha flani yasiyo yako kwa kuwa umekata tamaa, huna tumaini, mbele yako mambo ni makubwa kama mlima, umezungukwa na giza pande zote...lakini ktk yote kuna sauti au wazo hukujia na kukuambia hapana unakosea fanya hv, hapana..ungekwenda huku badala ya kule...unadhani sauti hyo au mawazo hayo ni yako? HAPANA...NI MUNGU...ndio maana tunapaswa kumshukuru Mungu kwa hatua uliofikia hata kama wewe unajihisi ni kwa akili na uwezo wako umefika hapo. Mimi nasema ni kwa uwezo wa Mungu tu niko hapa nilipo, afya, elimu, uchumi, familia, marafiki na hata pendo nililo nalo....sijui wewe mwenzangu?

Mi sina la kusema ila mengi kanitendea namshukuru
 
mungu ni mkuu sana na nimwema kwa wote wenye mwili
 
Back
Top Bottom