Sio kila kitu china, Na sisi huku mitaani Tuko vizuri


THE RICHARDS

THE RICHARDS

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2014
Messages
2,680
Likes
1,373
Points
280
THE RICHARDS

THE RICHARDS

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2014
2,680 1,373 280
duuuuuh aonyeshe inachagi na kafanyaje
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
5,358
Likes
5,214
Points
280
Age
28
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
5,358 5,214 280
mkuu huo ni mnyororo wa pikipiki....
Ila anachokifanya huyo mlipakodi mwenzangu si sawa kabisa
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Wanaona umuhimu wa kununua magari ya washawasha kwa mabilioni ya pesa kuliko kuviendeleza hivi vipaji viliinue taifa.
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,394
Likes
1,100
Points
280
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,394 1,100 280
Mkuu kumbuka anatumia mnyororo ambao umetengenezwa China
 
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
5,140
Likes
2,977
Points
280
Age
33
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
5,140 2,977 280
mmm
 
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
2,153
Likes
1,993
Points
280
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
2,153 1,993 280
mbona bado china kaplay part kwa huo mnyororo?
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,691
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,691 280
mkuu huo ni mnyororo wa pikipiki....
Ila anachokifanya huyo mlipakodi mwenzangu si sawa kabisa
uko sawa chief,
Hapa unawezakuwa na hii multicharging system kama ikiwa developed ukawa unachaji simu za soko Zima.
Hapa kijana anamuongezea kodi mkulu sio tu kodi anafacilitate kukatwa kwa 18% maana simu zinakuwa on fulltime.
miaka ya zamani watu kama hawa walikuwa wanaishia kupigwa ban sijui zama hizi za hapa kazi
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,691
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,691 280
Mkuu kumbuka anatumia mnyororo ambao umetengenezwa China
Katika stage hii, mnyororo ni Neutral.
Unaweza kuutupa, kuuza kama chuma chakavu, kujengea, au kuchezewa na watoto.
Ubunifu huu, akiuona mchina anatengeneza multipurpose extension ambayo ni mult user, Well fabricated ikiwezekana inakuwa imberded na Music system na memory card. alafu inakuja kuuzwa. Kuna soko kubwa sana hasa vijijini ambapo na masokoni maeneo ambayo kijiji kimoja wanachaji simu kwenye duka moja lenye extension yenye matundu manne. inabidi mpange foreni. Ukidevelop kwa kufanya all safety considerations ni fura, ni ajira.

japo system hii ni hatari, ila inaweza kuwa developed na kuwa safi tu.
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,691
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,691 280
mbona bado china kaplay part kwa huo mnyororo?
Stage ya mnyororo hapo ni sawa na mbao tu maana hautumiki. Kuna mwingine akiona mbao haitumiki anachukua kama kuni kukaangia chips, wakati mwingine anaidevelop anatengeneza hata Banda la njiwa, au sanaa yoyote anauza anapata fweza.

Huo mnyororo unaweza kuutupa maana katika stage hiyo hauna kazi, lkn kijana kafikiri.
 
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
2,796
Likes
1,108
Points
280
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
2,796 1,108 280
Sikilizieni bonge la short
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,602
Likes
1,644
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,602 1,644 280
Sasa hapa si hatari sana!
 
Forensic Anthropologist

Forensic Anthropologist

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
2,217
Likes
836
Points
280
Forensic Anthropologist

Forensic Anthropologist

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2015
2,217 836 280
Stage ya mnyororo hapo ni sawa na mbao tu maana hautumiki. Kuna mwingine akiona mbao haitumiki anachukua kama kuni kukaangia chips, wakati mwingine anaidevelop anatengeneza hata Banda la njiwa, au sanaa yoyote anauza anapata fweza.

Huo mnyororo unaweza kuutupa maana katika stage hiyo hauna kazi, lkn kijana kafikiri.
lakini hoja inabaki palepale mnyororo made in china mkuu..
 
jose mjasiriamali

jose mjasiriamali

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2014
Messages
1,588
Likes
1,023
Points
280
jose mjasiriamali

jose mjasiriamali

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2014
1,588 1,023 280
idea ni nzuri sana ila kuna upotevu mkubwa wa umeme hapo ukiachilia mbali electric shock, maana hapo ukinzani ni mkubwa,
Hiyo idea inaweza kuwekwa poa kama uta consider, resistivity, cross sectional area na length ya hicho kifaa bila kusahau usalama kwa mtumiaji
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,691
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,691 280
idea ni nzuri sana ila kuna upotevu mkubwa wa umeme hapo ukiachilia mbali electric shock, maana hapo ukinzani ni mkubwa,
Hiyo idea inaweza kuwekwa poa kama uta consider, resistivity, cross sectional area na length ya hicho kifaa bila kusahau usalama kwa mtumiaji
uko vizuri
image06.png

lakini hapo inategemea na aina ya material, anaweza kutengeneza a special chain ya Whitegold au highly conducting materials. Hizi ni kazi za lab zetu mashuleni, Taasisi za utafiti, na vyuoni au kwa watu binafsi wenye interest na hizi kitu.
Unaweza kujikuta umeishia kwene kitu kingine very useful
 

Forum statistics

Threads 1,236,593
Members 475,219
Posts 29,263,338