Da'Vinci
JF-Expert Member
- Dec 1, 2016
- 36,462
- 110,219
Kwa hali hii hili tatizo halitakaa liishe. Kama heat and run yazidi kutekelezwaShida ya hao wanaume wenyewe walitaka tu kuwatumia
Kwa hali hii hili tatizo halitakaa liishe. Kama heat and run yazidi kutekelezwaShida ya hao wanaume wenyewe walitaka tu kuwatumia
Hawakutaka!!!! But they risk so much mpka wakapata hao watoto, wa kulaumiwa nani hapa? Aliyeruhusu au aliyekimbia baada ya kuruhusiwa?
Wawajibike kwa huo utumikajiShida ya hao wanaume wenyewe walitaka tu kuwatumia
Hongera mkuu, naye ni mke mwemaMie nimeoa mwenye mtoto,[emoji3059][emoji7]View attachment 1279109
Comments ziwe fupi fupi tu, maana nao hawakupenda iwe hivyo.
Mbaya zaidi wengi hawajui matokeo ya baadae unapokuwa single mother!
Tuma kwangu. Nitazifikisha.Thanks boss, i wish i could pay for this correction 😉
Mwanaume akimtumia mwanamke kwa mahitaji yake, kiukweli Hana upendo wa dhati. Jamani nisameheni ila nilisikia kama nwanamke ni unattractive kwa sura huwa ndo wanafanyiwa hivyo sana... Huwa wanaume wanawadharau ila huwa nao kukidhi mahitaji yaoWawajibike kwa huo utumikaji
Haha ni especially... Kwani umeona nimetumia hilo neno?Expecially=especially?
Sasa hapo huo u-unattractive ulionekana kabla au baada? Maana matokeo yapo hapo kati...an apology conceded mum!Mwanaume akimtumia mwanamke kwa mahitaji yake, kiukweli Hana upendo wa dhati. Jamani nisameheni ila nilisikia kama nwanamke ni unattractive kwa sura huwa ndo wanafanyiwa hivyo sana... Huwa wanaume wanawadharau ila huwa nao kukidhi mahitaji yao
Link: This Is How Men Treat Women They Find Unfuckable
Shida ya hao wanaume wenyewe walitaka tu kuwatumia
Wanaozalisha singo maza kwanini wasiwaoe..Nani chanzo kikuu cha ongezeko la watu hao?
Yaani huo ndo ukweli we bisha utakavyo ukweli ni kwamba mda mwingi ni upande mmoja. Kutokana na biological nature ya wanaume wanaweza kuhit and run. Mwanamke atapatwa na aftermath siku zote. Women do not win in this at all.Kutumiana
Kwani nyie hamtutumii yani mmefanya lile tendo kama ni la upande mmoja