Single parenthood. Do not settle for less

Single parenthood. Do not settle for less

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Posts
2,932
Reaction score
2,726
Kiuhalisia ni Matamanio ya mwanaume yeyote kuanzisha familia na mwanamke asiyekuwa na mtoto/watoto (asiye single mother). Na pia hivyo hivyo kwa Mwanamke kuanzisha familia na mwanaume asiyekuwa na makandokando.

Hapa tukiweka constants factors zingine kama wale waliokubaliana na hali ya kuanzisha familia na kuwa mke wa 2 au mke wa 3, au mke wa 4.

Kuwa na mtoto (Single parency) si vibaya hata kidogo bali inasababisha your options of selection na settling kuwa nyembamba, hasa hasa kwa wanawake, mfano:Mwanamke wa miaka 25 asiye na mtoto ni rahisi zaidi kuolewa na mwanaume wa chaguo lake kuliko Single mama wa miaka 25.

Ninachotaka kusema (expecially for ladies) ni kuwa, play wisely and safely, tumia akili zako za kichwani zaidi kuliko hisia usihatarishe chance zako za kuwa na familia bora mbeleni kwa kuendekeza maisha ya kujiachia sasa hivi.
 
Mungu angewapa wanawake akili za kujua muongo na mlagai wa mapenzi nadhani idadi ya watu ingepungua sana acha iwe hivo ili watu wazaliwe uenda tutapata humo humo viongozi wazuri wa taifa hili,....hiyo ndo ecosystem ya Mungu.......
 
mulwanaka,

haha,sawa bana... Nakumbuka Magu pia alishasema tuendelee kufyatua watoto 😀
 
Hapo ungewashauri na hao wanaobebesha wawajibike kwa watoto wao na hao wanawake waliozaa nao.

Wakina single mothers hawakutaka kuwa hivyo though wachache wanapenda, ila kumbuka, mtoto/watoto ni matokeo ya me na ke so kumlaume ke peke yake sio sawa.
 
mkuu usiwalaum sana wadada coz nyakati zao za hatari genye huwasumbua sana kuliko maelezo na ndo hupelekea wakawa single mother bila kutarajia
 
Hapo ungewashauri na hao wanaobebesha wawajibike kwa watoto wao na hao wanawake waliozaa nao.

Wakina single mothers hawakutaka kuwa hivyo though wachache wanapenda, ila kumbuka, mtoto/watoto ni matokeo ya me na ke so kumlaume ke peke yake sio sawa.


Hawakutaka!!!! But they risk so much mpka wakapata hao watoto, wa kulaumiwa nani hapa? Aliyeruhusu au aliyekimbia baada ya kuruhusiwa?
 
mkuu usiwalaum sana wadada coz nyakati zao za hatari genye huwasumbua sana kuliko maelezo na ndo hupelekea wakawa single mother bila kutarajia


Hahaha...mkuu nawaonea huruma wanaongezeka kwa speed ya Light huku mtaani
 
Bongo kungekuwa na sheria kali za child support, vitu kama wanaume kukimbia wanawake na mimba zisizotarajiwa zingepungua maybe

Sure maybe wangepata msamaha katika malezi maana kuna wengine wanateseka sana
 
Mmeanza tena mada yenu pendwa.... Naona za UKIMWI mmezipumzisha kidogo.

Haha ,ya ukimwi utaendelea kuona tu zikizunguka huku jukwaani wala hazijapumzishwa
 
Wanaozalisha singo maza kwanini wasiwaoe..Nani chanzo kikuu cha ongezeko la watu hao?

Wanawake wanaruhusu kuzalishwa kabla hawajajua hatima yao na watu wanaowazalisha ndio wanaongeza idadi ya masingo mother..
Wanawake wengi hawajui nguvu ya No au Not yet.
 
Jamani wanawake wenzangu be vigilant. Naona uamuzi mzuri ni kutokimbilia haya mambo. Tatizo tunafuata mkumbo. Kisa celeb flani na mtu flani maarufu ni single mother wanafanta haya mambo yawe ya kawaida 🙄
 
Back
Top Bottom