Single momz tunashida sana katika mahusiano

Status
Not open for further replies.

Asante mrembo.......umesema ukweli ambao nimeona wanaume wengi wanaukwepa...narudia tena I DO RESPECT SINGLE MOMZ...
 

unawatia moyo? Hahahaaaaa! Hatujawalaumu kuwa na watoto ila sisi hatupendi kuoa waliozalishwa.
Halafu nyinyi wenyew mawifi ndio mnakuwa na vidomo kweli ukiskia kaka yako anaoa mke mwenye mtoto.
Hapa mnavyoongea mtafikir mnauchungu kumbe ni majoka tena ndumila kuwili.

Hamchelew kuwachamba mawifi zenu utafikir nyinyi sio wanawake. Morg na Vaislay najua mmenichukia kwa kauli yangu ila ukweli hata wanawake wenzenu ambao ndio watakuwa mawifi zenu hawapendi kaka zao kuoa mwanamke mwenye mtoto. Hilo mm nmeliona kabisa kwa macho yangu. Ukute sasa ww mwanamke unahali ya chini kimaisha na mmeo anapesa na mawifi zako wawe wanamtegemea nakuambia utajuta kuolewa na kaka yao watakutenga na kukusengenya
 
Last edited by a moderator:
Ntarudi..nina kiu sasa hivi..but big up to Morg Miss Kim Vaislay Matola Mentor sister Karucee Khantwe Pretty....michango yenu nimeikubali sana.

hata mimi wacha nipige dubai kwanza kuondoa uchovu ila nitarudi hapa lazima kieleweke hatutaki kurudia mada moja daily.

namkaribisha single mother yoyote kukata kiu pamoha nami, I mean kiu ya kinywaji.

Heaven on Health remember ur promise mimi nimeshaandaa swaga zangu tayari, na huyu dj hapa pub ananikuna vilivyo anadondosha vitu vya enzi zetu 7 floor.
 
Last edited by a moderator:

Duuu aisee wanaume wote tungekua this positive and optimistic duuu
 
Last edited by a moderator:

Kwann ulimuacha kama bado unampenda?
Ujinga huo badala ya kumuheshim jamaa anafanya kazi uliyoishindwa unaleta hzo dharau
Trust me nikioa mwanamke ana mtoto
Mwanae atatibiwa kama wanangu
Atasoma kama wanangu
Hataki ataishi nje ya nyumba yangu
Hzo tiba zako za India sijui japan zilikua wp wakat una kana/unamuacha?
 

Maneno yako yana ukweli mrembo, wengi wanaishi na wauaji, lakini kumbuka kama ex wangu alichoropoa mimba, nilishiriki pia.. Kwa hiyo no big deal..

Tatizo sio kumuoma single mama kama scraper, aliyetumika sana au looser flani, sivyo. Tatizo Ni zile "kero" mtu atakazopata wakati mkiishi pamoja, hasa mawasiliano ya hawa wazazi kwa vile do or die watawasiloana, watalumbana na kusaidiana katika malezi ya mtoto wao, hata kama mimi nitajiweka karibu na kutoa malezi kwa mtoto.
 
..........only in Africa/Tanzania wanaume mna fikra mbaya kuhusu single mama. Majuu single mama wanaolewa hata kama ana watoto 3.

Kwani majuu ndo wanapenda kuhudumia watoto Wa watu?
Sema kila MTU ana perception.take kuhusu hilo but ni ulimbukeni kusema afrika hawaolewi ila majuu wanaolewa
 
:a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13:
 

So kila single mom ni
1 muuaji
2 hana Mapenz ya shati
3 Malaya
4 wachawi(wantumia wanaamini nguvu za giza kukufanya ndondocha)?

Duuuu nikikuambia ulaaniwe sitakosea kwa dharau zako
 
Kwanini niowe mwanamke aliezalishwa tayari? Umechuja kimapenzi unafikiria kulea watoto tu! Tafuta mwenzako mnae match nae.kama huyo mwanamme hafai kuwa mume,kwanini ulimpa papuchi? Wewe umeshindikana.

Huyo so called mnamatch nae una uhakika gani kama hajayoa mimba kadhaa?
 

ubarikiwe
 
Last edited by a moderator:

Kuna jamaa anajiona so brilliant kasema kwann jone screpa(single mom) kwann usitafute mnae"match"
Nimemuuliza swali do go tu
Anajuaje kama huyo so called an a match nae hajatoa mimba hata 3?
Hz dharau zinatuponza sana wanaume hakika IPO siku tutanyooka kwa ujinga kama huu
 

Sisi(wewe na nani?)
 
Last edited by a moderator:

dada yangu we ndo unalitambua hilo wengine kabla hajapata mwanaume wa kumuoa wanakua hawana mawasiliano ya karibu kwa ajiri ya kukwepa majukum akiolewa simu haziishi kisa anaulizia hari ya mtoto afu balaa kwa mtoto mwenyewe akikosea ukimuonya inaoneka unamnyanyasia mwanae
 
Twende mbele turudi nyuma single mothers wengi atakupenda muda atakaoona mwenzeke aliyezaa naye haonyeshi ushirikiano juu ya mtoto,Na mapenzi yao yanalawama nyingi na ni ya ulinganifu,mkikosana wanakimbilia kusema "hata tukiachana nitabaki na mwanangu maana ulinikuta naye" kifupi huwa hawajali sana mahusiano yao na mwanaume wanawaza watoto wao tu, ndiyo maana wanaume wengi wanawakwepa. Mimi binafsi nilishaapa kutooa mwanamke aliyezaa na mzazi mwenzie yuko hai labda awe hayupo duniani,nimshuhudia mahusiano mengi ya single mothers yalivyo na shida, na kuna utofauti mkubwa kati ya single dady na single mother katika mahusiano.
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…