Single Mama Ananipenda lakini mi naogopa!

Single Mama Ananipenda lakini mi naogopa!

Mkuu hata ungetuma zamani! Kwani kufanya uovu na mema una kipindi maalum?! Kitokacho mtu mdomoni ndicho kilicho rohoni!
Hata wewe ulisema kuhusu mwezi huu. Uliposema nimempa ushauri MWEZI huu ina maana miezi mingine ingekuwa sawa kumpa? Kwa hiyo sasa hivi una ji contradict! Ulipotaja mwezi huu ina maana miezi mingine inaruhusu uovu! Kuwa na msimamo na usiwe mtu wa kubadilikabadilika babu....sawa?
 
Hata wewe ulisema kuhusu mwezi huu. Uliposema nimempa ushauri MWEZI huu ina maana miezi mingine ingekuwa sawa kumpa? Kwa hiyo sasa hivi una ji contradict! Ulipotaja mwezi huu ina maana miezi mingine inaruhusu uovu! Kuwa na msimamo na usiwe mtu wa kubadilikabadilika babu....sawa?
Mazoe mushkeri! hhhhhhhhh...
 
Mwite geto kwako aje akutembelee. Akikubali kuja ujue amekuelewa akifika ndani mkazie macho ikibidi lia kabisa mwambie unampenda sana long time ila ulikuwa unatafta uhakika wa hisia zako kwake.
Akiuliza kweli??? Mkumbatie tu na uanze kumkiss hapo kazi imeisha.
Aisee
 
Back
Top Bottom