Bush Dokta
JF-Expert Member
- Apr 11, 2023
- 42,269
- 74,025
😅😅😅Habarike Mnyampaa!! kule Iramba kumezalisha Jizi.
😅😅😅Habarike Mnyampaa!! kule Iramba kumezalisha Jizi.
Yupo...Kwani karudi lini😳😳
100% trueChadema wanafanya mambo kwa upendo na kwa uzalendo, CCM Kila kitu ni kwa ajili ya tumbo
Utajuaje kama Hana cheoReporter mtiifu wa chadema bwana Erythrocyte inabidi upewe hata cheo cha uenezi
Mungu ibariki CHADEMATaarifa ikufikie popote ulipo kwamba Makamu Mwenyekiti wa Chadema , Tundu Lissu , leo amejitokeza mitaani kusalimia Wananchi ambao ni Watanzania wenzake .
View attachment 2616769
Uungwana ni Vitendo .
Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
🤣🤣🤣🤣Yupo...
Hata kamanda Lema yupo. Si ajabu ameshaanza na kula ugali siku hizi japo aliushambulia sana kuwa ni chakula cha masikini alipotua kutoka Toronto na burger zake kwenye begi 😁😁😁
Ha ha haaaa,Djijaa wang'wHabarike Mnyampaa!! kule Iramba kumezalisha Jizi.
Yeye ni mmoja ya walioshiriki kuifilisi LEAT, chama Cha wanasheria wa mazingira, waliiba Hela za wafadhili halafu wakajifanya kujiondoa katika uongozi, na hapo alipo anawaza hela tu.Taarifa ikufikie popote ulipo kwamba Makamu Mwenyekiti wa Chadema , Tundu Lissu , leo amejitokeza mitaani kusalimia Wananchi ambao ni Watanzania wenzake .
View attachment 2616769
Uungwana ni Vitendo .
Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
HayaSasa kwa asiingie mitaani yeye ni nani? CDM kuweni nazo kichwani jmn
Kwahiyo wapinzani wasigombee ubunge Kwa kuwa ni sawa na Bure . Sasa mnatafuta ubunge wa Nini. Unamaanishaa kumbe ubunge wa lisu haukuwa na msaada wowote Kwa wananchi??..angalia Waitara anavyosumbuliwa kwa kutetea wananchi huku ni mbunge wa CCM.
..sasa fikiria hujuma na usumbufu wanazopitia wabunge wa upinzani kutoka ktk mfumo wa ki-CCM.
..tunahitaji KATIBA MPYA ili wananchi wawe na haki zaidi, na wabunge wafanye kazi zao kwa uhuru zaidi.
Kumbe yupo nikajua yupo belg
Hukohuko.Taarifa ikufikie popote ulipo kwamba Makamu Mwenyekiti wa Chadema , Tundu Lissu , leo amejitokeza mitaani kusalimia Wananchi ambao ni Watanzania wenzake .
View attachment 2616769
Uungwana ni Vitendo .
Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app