SINGIDA : Basi lagonga nyumba, abiria wawili wajeruhiwa

Ghazwat

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
20,415
2,000
Wakazi wa Kijiji cha Njirii Wilaya ya Manyoni, Singida, wakiangalia basi la kampuni ya Tabora Moja Express, ambalo liligonga nyumba ya Amina Hamisi baada ya basi hilo kuacha njia

Basi hilo lilikuwa likitokea Tabora kwenda Dar es salaam juzi, lilisababisha kujeruhiwa kwa abiria wawili.

My take : Poleni abiria wote ambao mmenusulika kufa, na majeruhi mungu awape nafuu

Na mwenye nyumba kama nyumba yako haiko katika hifadhi ya barabara.. basi tegemea nyumba mpya kulipwa.
 

havanna

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
1,590
2,000
Dahh yaani hilo basi linakimbia kama nini? Linaondoka dar SAA moja asubuhi na wanataka kuwahi mapema tabora na linazunguka njia ya singida
 

sheckman

JF-Expert Member
Nov 2, 2013
425
195
Wizara ya Ardhi, ndo pekee wenye mamlaka ya kugawa matumizi, ifiki wakati wa Wizara hii kusimama kidete kwa kuweka alama maalum sehemu husika ya Makazi ya Watu.
Tanroad imeshindwa kabisa, inaweka alama yake na hata ukiisogelea wao hawana habari na wewe!!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom