Sindimba ni utamaduni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sindimba ni utamaduni

Discussion in 'Entertainment' started by MaxShimba, Mar 20, 2010.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=6uN_EFws7V4&feature=related"]YouTube- Sindimba[/ame]

    Wazaramo kama mimi watanielewa.
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni asili ya ngoma za kuamsha ama kupandisha majini, ambazo zilifanyiwa maboresho na baadae kuitwa dufu, yaani ngoma mbazo sasa hutumikati wakati wa sikukuu za kiislamu, hupigwa sana wakati wa iddi er
     
Loading...