Mmmh,,,Nenda kazini kumekucha
Wewe nakuheshimu lkn nitakujibu cku nyingineUngekua karibu ningekukaza
Uwe unafanya maombi ya usiku yana nguvu sana, na high concentration...Pisi Kali /totosi njooni tupige soga
Uwe unafanya maombi ya usiku yana nguvu sana, na high concentration...
[/QUOTNoted ,vipi kuhusu chumviUwe unafanya maombi ya usiku yana nguvu sana, na high concentration...
Zipo taarifa ambazo mpaka sasa nipo njia panda zikihusishwa kuwaInategemeana unaitumia kwa lengo gani mkuu?
Kama kiungo cha mboga its okay...
Kama dawa mfano kuna wengine wanatumia kwenye vidonda its okay!
Kama utaitumia ukahusisha imani yoyote tofauti na neno la MUNGU unakuwa against, hapo inakuwa ni ibada ya sanamu...
Hata mimi haya masuala ya chumvi nimeyasoma humuhumu, anayajua Mshana Jr na ina maelezekezo hadi siku za kutumia.....Zipo taarifa ambazo mpaka sasa nipo njia panda zikihusishwa kuwa
1 .kama ukiogea au kusafishia ene lako la makazi au biashara Lina vunja nguvu hasi
Na kuleta mvuto
Je ni Imani ya kiroho ,au maaandiko .
Kuna uhusiano Gani na neno la Mungu na chumvi ya mawe .
Siri Gani ipo
Ni vyema ukapata details vizuri haya mambo ya kiroho, unaweza ukayafanya kikakuramba vigezo na masharti kuzingatiwa....sawa
Kila mtu anapenda Aishi kwa amani ,shida hizo details unazipata wapiNi vyema ukapata details vizuri haya mambo ya kiroho, unaweza ukayafanya kikakuramba vigezo na masharti kuzingatiwa....