Sina imani na Maximo atatuharibia timu tu

Sina imani na Maximo atatuharibia timu tu

bujashi25

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Posts
623
Reaction score
112
kama mdau na shabiki wa yanga nmeanza kukosa imani na kocha maximo kutokana na misimamo yake ambayo mi naiita ya ajabu maana nahisi kama anawatenga wchezaji fulani nakuwapa kipaumbele badhi ya wachezaji pasipo kujali na kuangalia michango yao katika timu ya yanga....kumekuwa na stori nyingi nikizisikia na kuzisoma katika vyombo mbalimbali vya habari mara :
a/ Haruna niyonzima analalamika sa hivi hana furaha yanga baada ya ujio wa huyu kocha mekuwa akimfanyia sub pasipo kuambiwa kama mevurunga ama kiwango kimeshuka ili ajirekebishe. na binafsi mimi mra nyingi huwa sikubaliani na sub anazofanya maximo kwa baadhi ya wachezaj na wengine kuwaingiza mda ukiwa unaelekea ukingon na hali ya timu ikiwa taaban

b/kunatetesi kwamba maximo ameacha maagizo kwa uongozi kuhusu kumtema Hamisi kiiza lakini nasikia uongozi wa yanga haujaafikiana na hilo pendekezo lake...binafsi nmekuwa nikijiuliza hivi wakuachwa atakuwa kiiza badala ya jaja ambaye katika mechi 7 amefunga bao 1 akizidiwa na tegete aliyecheza dk zisizo zidi 20 na kufunga mbilisijui anataka kutuaminisha nini huyu kocha kwamba jaja ni mzuri kuliko kiiza? mtu mwenyewe anasubiri mpaka mpira umkute miguuni na akikutana na mabekiwanaojua shughuli yao anakuwa hana jipya hivyo kuifanya timu iwe inacheza kama iko pungufu

c/ mfumo anaoutumia ndo siuelei kabisa eti wa kuweka mshambuliaji mmoja mbele tena mshambuliaji mwenyewe ndo huyo jaja wake asiyeweza hata kukimbilia mpira..sasa nabaki nikishangaa , maximo anaogopa nini hadi acheze kwa kujilinda zaidi kuliko kushambulia? ukiangalia anatimu yenye wachezaji wazuri zaidi, ana mawinga wenye kasi, anaviungo walio kwenye ubora mzuri kabisa, anamabeki tegemwea hadi kwenye timu ya taifa lakini kila mechi tumekuwa tukiruhusu bao ukiachilia mbali tuliyotoa droo na mikia na ile ya mgambo lakin mambo yamekuwa magumu timu imekuwa ikicheza kwa kiwango kisichoridhisha na ushindi umekuwa ukipatikana kwa mbinde hasa

d/.kwa tabia yake ya kupendelea baadhi ya wachezaji hata wasio na viwango hususani yule mtoto wa binamu yake anayechezaa pale mbele anajikuta anawatengenezea mazingira magumu ndani ya timu kwa kuchukiwa na wachezaji wenzao ndani ya timu hata kunyimwa pasi za kufunga wanapokuwa uwanjani..inabidi maximo awe fair pasipo kuangalia nanni anamjua na nani hamjui, nani katoka wapi na yule katoka wapi apange timu kulingana na viwango vya wachezaji pasipo kuangalia rangi, taifa wala kabila..pia aangalie sub anazofanya ziwe na manufaa kwa timu sio kufanya sub kwa mazoea..

d/ kwa mtazamo huo hapo juu naona mambo yakawa magumu zaidi huko mbele pale ligi itakapoanza kuchanganya kabisa maana kila timu itakuwa ngangari hakutakuwa na timu ndogo wala kubwa zingine zikiwania ubingwa, zingine zikiwania kujiweka katika nafasi nzuri kwenye msimamo wa ligi ngumu zaidi nizile zitakazokuwa zinaitwa vibonde zikipigana kwa nguvu zote kutoshuka daraja na kubaki ligi kuu


NB..naushaur uongozi ukaenaye chini umshaur mambo muhim ya kiufundi ndani ya timu asiendelee kung'ang'ania misimamo yake hata kama haina faida ndani ya timu vinginevyo ataleta mpasuko baina ya wachezaji na moyo wa kucheza kwa kujituma na kujitolea miongoni mwa wachezaji utatoweka na timu itajikuta ikifanya vibaya.....................mwisho kabisa naiombea mema YOUNG AFRIKA(YANGA)
MUNGU ibariki YOUNG AFRIKA, Mungu wabariki wana YANGA.......DAIMA MBELE NYUMA MWIKO
 
Haruna Niyonzima a.k.a Fabregas amegoma kusaini mkataba mpya. Mkataba wake unaisha mwisho wa msimu huu. Hivyo msimu ujao ataungana na washikaji zake Msuva na Kaseja ambao wao wanatua Simba Sc katka usajili huu wa dirisha dogo.
 
Huyu kocha apewe barua ya kufutwa kazi hukohuko alipo yaani asirudi tena,. timu inaelemewa tangu dk. ya 1 hadi ya 90!, ikibahatika kupata goli1 tunaomba mpira uishe!?? kwa kocha anaetaka ushindi wa yanga. hawezi kumtema kiza na kumpanga jaja.
 
Mpira kuendelea kazi sana nchi hii wote mliochangia mm naona ni majungu tu..wachezaji mumsajilie(except jaja na coutinho)halaf ndan ya mechi saba tu mliisha anza kimpiga majungu...nyie mlitaka ashinde mechi zote kwan tim nyingne hazichezi?achen afanye kazi yake
 
Inshu si mechi 7. Kumbuka walicheza mechi za majaribio kama 5, alikaa na timu kambini zaidi ya miezi 2. Mpaka hapo unashindwa kupembua chuya na mchele?! Kwanini aendelee kung'ang'ania magalasa yake? Pia kumbuka kipindi yupo kambini alikua na nafasi ya kusajili wachezaji anaowataka.

NB: Kwa upande wangu, Maximo endelea kuwapiga benchi msuva na niyonzima ili tuwasajili mapema zaidi.
 
me simkubali kabisa huyu kocha. ameharibu kabisa soka la yanga. msimu uliopita timu ilikuwa na uhakika wa ushindi kuanzia goli tatu na zaidi. lakini sasa mambo hayaeleweki kabisa. kwa hali hii sioni kama kuna uwezekano wa kutwaa ubingwa. uongozi wa yanga angalieni hili mapema kabla jua halijazama. kocha hatufai huyu na uwezo wake ndio umeishia pale
 
Mpira kuendelea kazi sana nchi hii wote mliochangia mm naona ni majungu tu..wachezaji mumsajilie(except jaja na coutinho)halaf ndan ya mechi saba tu mliisha anza kimpiga majungu...nyie mlitaka ashinde mechi zote kwan tim nyingne hazichezi?achen afanye kazi yake
Kwa uchezaji ule wa JAJA unategemea mpira utakuwa kweli!!!!!
Ukweli usio pingika maximo anatuharibia timu yetu.....kama ni majungu au la!!! ila maximo anaiharibu yanga.
 
nikiangalia wote tunalalamikia upangaji wa baadhi ya wachezaji wale tunaowapenda Mr Maximo hawapangapi anapanga wale anaowataka..lakin km tunataka Yanga imara maana yake kocha apewe uwezo wa kusajil si anakuta wachezaj waliosajiliwa na viongoz..kingine km kulalamika mbona hatulalamik kipa anasajiliwa kwa fedha nying ili akae benchi mf. J.Kaseja..Kwa upande wa Jaja n kweli hajafikia kiwango lakin naona akipewa nafas zaid atakua mchezaj mzur..mbona haya maneno hatukuyasikia alipo funga goli mbili Azam..Mungu ubariki pale kunapokuwepo subira na uvumilivu
 
Kusema ukweli Yanga hii si ya Mwaka jana, inacheza mpira wa hovyo kabisa, Mwaka jana ilikuwa ni moto wa kuotea mbali lkn sasa watani hatuchekani kabisa, tena bora hata sisi kuna mpira unachezwa.
 
Kusema ukweli Yanga hii si ya Mwaka jana, inacheza mpira wa hovyo kabisa, Mwaka jana ilikuwa ni moto wa kuotea mbali lkn sasa watani hatuchekani kabisa, tena bora hata sisi kuna mpira unachezwa.
nakwambia ni majanga kwa mpira huu sijui hata kwenye nne bora kama tutakuwemo yaliyoikuta simba yanaweza kuwakuta yanga
 
Kumbuka huyo jaja ndio aliesababishwa Okwi asitishiwe mkataba yanga.Maximo mbona ni kocha mzuri tatizo ni mwenyekiti wenu anaeleta bifu la biashara mpaka kwenye soka.watani tukutane mtani jembe.
 
me simkubali kabisa huyu kocha. ameharibu kabisa soka la yanga. msimu uliopita timu ilikuwa na uhakika wa ushindi kuanzia goli tatu na zaidi. lakini sasa mambo hayaeleweki kabisa. kwa hali hii sioni kama kuna uwezekano wa kutwaa ubingwa. uongozi wa yanga angalieni hili mapema kabla jua halijazama. kocha hatufai huyu na uwezo wake ndio umeishia pale

halafu viongozi sijui wanaridhika na nini??
 
Haruna Niyonzima a.k.a Fabregas amegoma kusaini mkataba mpya. Mkataba wake unaisha mwisho wa msimu huu. Hivyo msimu ujao ataungana na washikaji zake Msuva na Kaseja ambao wao wanatua Simba Sc katka usajili huu wa dirisha dogo.

Kaseja mlimuacha kwa kuwa kiwango chake kilikuwa kimeshuka mno, sasa hivi mnamtaka tena! Kwani kiwango chake kimepanda akiwa kwenye benchi la Yanga?
 
Mliona chenga game ya azam mkajua maisha hayoooo Yaniii maximo nimimbatasa isyokubali ushauri kama mnakumbukakilichomfukuza kilikuwa kupangawajingawajinga mechizake. Akaishia vituko
 
Mpira kuendelea kazi sana nchi hii wote mliochangia mm naona ni majungu tu..wachezaji mumsajilie(except jaja na coutinho)halaf ndan ya mechi saba tu mliisha anza kimpiga majungu...nyie mlitaka ashinde mechi zote kwan tim nyingne hazichezi?achen afanye kazi yake

Na huu nd'o ungese wa wabongo timu kila baada ya miezi sita ina kocha mpya halafu wanataka kupata mafanikio ya fasta, si undezi huu?
 
nilijua meno ya mbwa hayaumani.............................
 
Mashabiki wengine wajinga kweli mtu hata mpira hajui naye anajifanya anamkosoa kocha majungu ndiyo yamewajaa kuliko mantiki timu inawachezaji zaidi ya ishirini kwani ikitokea sub kunashida gani kwanini unahoji mipango ya kochwa wakati hata mpira hujui unajua kushangilia tu wenzako wakifunga?
 
Ninahisi kama vile baadhi yetu ni wepesi wa kusahau mambo,hujenga hoja kutokana na kauli za vyombo vya habari visivyo na maadili, huiangalia timu yao peke yake kama vile ndiyo pekee inayocheza ligi na kutaka kila kocha apange timu vile tunavyoona sisi.

Angalia:

1. Baada ya kocha wa msimu uliopita kukatiza mkataba wake, nani alihoji usahihi wa Maximo kuwa mbadala wake?

2. Baaada ya mechi saba za ligi kocha mpya aliyekuta timu imeshasajiliwa 90% kuifikisha timu aliyoikuta kwenye nafasi sawa na kocha wa klabu inayotetea ubingwa aliyehusika na usajili 100%, anastahili lawama au pongezi?

3. Kwa hoja za mtoa mada, ni kocha yupi kati ya wawili hao ndiye hafai zaidi?

4. Kama kutofaa kwa kocha ni kwa mchezaji aliyemsajili kutofanya vizuri, Mourinho anafaa kwa kumsajili Ballak, Shevchenko, n.k? Au hapa nyumbani, mabingwa watetezi wamesajili wageni wawili ambao hawajafanya la maana kiasi cha mmoja kuvunjiwa mkataba, je na kocha huyo hafai?

5. Nani ana uhakika kwamba Niyonzima amekataa kusaini kwa sababu hafurahii maisha? Hata huyo aliyeripoti hivyo hana uhakika, asingesema 'habari kutoka kwa watu wa karibu na mchezaji'.

6. Kadhalika habari kuhusu Maximo kusema Kiiza aachwe, huku vyombo hivyohivyo vikisema kwamba Maximo ameagiza usajili usifanyike mpaka atapokuja. Usahihi ni upi? Hizo ndiyo habari au fununu? Tangu lini mtu akhukumiwa kwa fununu?

7. Wanaohoji ubadilishwaji wa wachezaji, mbona wanashindwa kubaini kwamba mara mbili wachezaji wanaoingizwa wamefunga mabao mawili? Huo si ushahidi kwamba mabadiliko hayo ni sahihi? Kwamba ramani yake ya mchezo (game plan) ni sahihi?

8. Wanaohoji kutochezeshwa Kaseja wamesahau alivyoboronga msimu uliopita mpaka baadhi wanabaki kuamini kwamba kufungwa kwake 'kwa bahati mbaya' ndiyo kumeikosesha Yanga ubingwa? Au tu wanaweweseka baada ya kusikia anatakiwa Simba? Mbona hawamtetei Barthez ambaye kabla ya kuja Kaseja alikuwa ndiye chaguo la kwanza? Si kwa sababu naye alisawazishiwa mabao matatu yanayodhaniwa kuwa baadhi ni ya Kizembe?

9. Wanaohoji uwezo wa Jaja, mbona hawavinukuu vyombo hivyohivyo wanavyomlaumia Maximo vinapowanukuu makocha kadhaa wanaomwona mchezaji huyo ni bora kiasi cha kutamani kuwa naye kwenye timu zao?

Kila mtu, akiwemo mwanzisha mada, ana haki ya kutoa maoni yake humu jamvini. Ushauri wangu ni kuwa tuwe tunawatendea haki wana JF kwa kujenga hoja sahihi, elimishi, chokonozi na changamshi.
 
Back
Top Bottom