Sina imani na Maximo atatuharibia timu tu

Sina imani na Maximo atatuharibia timu tu

sizipendi simba na yanga maana mafisadi wa ccm huzitumia kujinufaisha kisiasa hata hao ccm walio mleta huyo mtarii wa brazil maksimo walifanya hivyo kujitafutia ujiko lakini wakijua fika sio njia sahihi ya kuinua soka la tanganyika
 
wabongo nanyi kwa majungu tumewachoka,aliifundisha taifa starz mkachonga xana leo kaja yanga mnajifanya wajuaji acheni majungu wabongo mpira wa kubeti co wa kufundisha.pumbaavuuu!
 
wabongo nanyi kwa majungu tumewachoka,aliifundisha taifa starz mkachonga xana leo kaja yanga mnajifanya wajuaji acheni majungu wabongo mpira wa kubeti co wa kufundisha.pumbaavuuu!
acha tumpe mda kama ambavyo huwa tunadanganywa kwa makocha wa timu ya taifa huku miaka ikizid kusonga na wenzetu wakizid kupeta tu
 
Yanga haijawahi kuwa timu nzuri...na haitakaa iwe timu nzuri...labda yanga ni wazuri kwenye kunywa pombe...


Lakini kwenye mpira hapana..
 
Sasa jaja amebwaga manyanga... eti maximo amesema aneleta kiungo kabaji kutoka hukohuko tena! daah!! tumekwama mwaka huu..
 
Sasa jaja amebwaga manyanga... eti maximo amesema aneleta kiungo kabaji kutoka hukohuko tena! daah!! tumekwama mwaka huu..

kiungo wanini wakati timu inahitaji mshambuliaji imara!! huyu maksimo huyu!
 
Sasa jaja amebwaga manyanga... eti maximo amesema aneleta kiungo kabaji kutoka hukohuko tena! daah!! tumekwama mwaka huu..
hivi yanga hatuna viungo kweli badala akomae kupata mshambuliaji wa ukweli yeye anazidi kutulundikia viungo ilihali hatuna mshambuliaji wa kutumainiwa
 
hivi yanga hatuna viungo kweli badala akomae kupata mshambuliaji wa ukweli yeye anazidi kutulundikia viungo ilihali hatuna mshambuliaji wa kutumainiwa

ndugu yangu mpira wa siku hizi ni mildferd washambuliaji wapo wengi yanga bahanuz tegete mildfeld washambuliaji ngassa msuva nionzima kiza javu nk usipate hofu
 
Leo ndio mmejua atawharibia timu,kama mna uwezo mfukezeni muone kaletwa na Boss wenu huyo ndio anaemlipa nyie kunyweni kahawa tu pale nje jangwani,ata muda wa kukaa madarakani Boss wenu mmemuongezea sababu ya njaa zenu,Katiba yenu wenyewe mliivunja.
 
kocha mbrazili, wachezaji wabarazili, lakini yanga mumekaa vilevile tu
 
Back
Top Bottom