Sina imani na Maximo atatuharibia timu tu

Sina imani na Maximo atatuharibia timu tu

Niyonzima karibu azam fc uwe bora na afya izidi kuimarika...
 
Mashabiki wengine wajinga kweli mtu hata mpira hajui naye anajifanya anamkosoa kocha majungu ndiyo yamewajaa kuliko mantiki timu inawachezaji zaidi ya ishirini kwani ikitokea sub kunashida gani kwanini unahoji mipango ya kochwa wakati hata mpira hujui unajua kushangilia tu wenzako wakifunga?

haiitaji kuwa na PhD ya soka kutambua kuwa maksimo si kocha sahihi kwa yanga. madudu anayoyafanya kila mtu anayaona. hatulalamiki kanakwamba timu iko kwenye nafasi mbaya, lahasha, tucholalamikia ni mpira usioeleweka ambao unafundishwa na maksimo. timu haishambulii kwa malengo inaishia kwenye mashambulizi ya kushtukiza yasiyo na madhara. ushindi wetu umepatikana kwa ujanja na juhudi binafsi tu za kina msuva lakini hakukuweko na mipango yoyote ile ya maana. maksimo hutufai
 
Niyonzima karibu azam fc uwe bora na afya izidi kuimarika...

Toeni kwanza taarifa Domayo yuko wapi? Kavumbagu kimemsibu nini hata ashindwe kutikisa nyavu tena? Azam jitambueni muwe mnatafuta wachezaji siyo kusubiri ku-scavange kutoka Yanga na Simba. Kwa mwendo huu timu yenu haina lolote jipya zaidi ya kununua mechi na kuhonga waamuzi.
 
Kaseja mlimuacha kwa kuwa kiwango chake kilikuwa kimeshuka mno, sasa hivi mnamtaka tena! Kwani kiwango chake kimepanda akiwa kwenye benchi la Yanga?

Kiwango kipo vile vile, tunachokihitaji toka kwake ni ile "leadership" yake
 
Kaseja mlimuacha kwa kuwa kiwango chake kilikuwa kimeshuka mno, sasa hivi mnamtaka tena! Kwani kiwango chake kimepanda akiwa kwenye benchi la Yanga?

Matale...Kati ya upumbavu ninaouona timu yangu simba inafanya ni kumsajili galasa Kaseja...Kaseja hana jipya tena.....Safu ya makipa wa Simba imetimia sana...Ndio maana nasema mpira wa kitanzania...si yanga si simba ni wa kipumbavu...At least Azam
 
Toeni kwanza taarifa Domayo yuko wapi? Kavumbagu kimemsibu nini hata ashindwe kutikisa nyavu tena? Azam jitambueni muwe mnatafuta wachezaji siyo kusubiri ku-scavange kutoka Yanga na Simba. Kwa mwendo huu timu yenu haina lolote jipya zaidi ya kununua mechi na kuhonga waamuzi.

Kavumbagu anaongoza ligi kwa kuwa na magoli mengi zaidi...Magoli manne
 
Omog na Phiri mmoja wao atstupiwa virago kabla ya msimu kuisha.

Nadhani Maxim ndiye atakaeachwa....Yanga sasahivi hakuna timu pale....Simba ni wavumilivu sana wameweza kumvumilia Phiri kwa droo 6 na sasa ni ushindi mechi zote zilizobakia
 
haiitaji kuwa na PhD ya soka kutambua kuwa maksimo si kocha sahihi kwa yanga. madudu anayoyafanya kila mtu anayaona. hatulalamiki kanakwamba timu iko kwenye nafasi mbaya, lahasha, tucholalamikia ni mpira usioeleweka ambao unafundishwa na maksimo. timu haishambulii kwa malengo inaishia kwenye mashambulizi ya kushtukiza yasiyo na madhara. ushindi wetu umepatikana kwa ujanja na juhudi binafsi tu za kina msuva lakini hakukuweko na mipango yoyote ile ya maana. maksimo hutufai

Timu haiwezi kushambulia tokea kati,ni hatari.........
 
kama mdau na shabiki wa yanga nmeanza kukosa imani na kocha maximo kutokana na misimamo yake ambayo mi naiita ya ajabu maana nahisi kama anawatenga wchezaji fulani nakuwapa kipaumbele badhi ya wachezaji pasipo kujali na kuangalia michango yao katika timu ya yanga....kumekuwa na stori nyingi nikizisikia na kuzisoma katika vyombo mbalimbali vya habari mara :
a/ Haruna niyonzima analalamika sa hivi hana furaha yanga baada ya ujio wa huyu kocha mekuwa akimfanyia sub pasipo kuambiwa kama mevurunga ama kiwango kimeshuka ili ajirekebishe. na binafsi mimi mra nyingi huwa sikubaliani na sub anazofanya maximo kwa baadhi ya wachezaj na wengine kuwaingiza mda ukiwa unaelekea ukingon na hali ya timu ikiwa taaban

b/kunatetesi kwamba maximo ameacha maagizo kwa uongozi kuhusu kumtema Hamisi kiiza lakini nasikia uongozi wa yanga haujaafikiana na hilo pendekezo lake...binafsi nmekuwa nikijiuliza hivi wakuachwa atakuwa kiiza badala ya jaja ambaye katika mechi 7 amefunga bao 1 akizidiwa na tegete aliyecheza dk zisizo zidi 20 na kufunga mbilisijui anataka kutuaminisha nini huyu kocha kwamba jaja ni mzuri kuliko kiiza? mtu mwenyewe anasubiri mpaka mpira umkute miguuni na akikutana na mabekiwanaojua shughuli yao anakuwa hana jipya hivyo kuifanya timu iwe inacheza kama iko pungufu

c/ mfumo anaoutumia ndo siuelei kabisa eti wa kuweka mshambuliaji mmoja mbele tena mshambuliaji mwenyewe ndo huyo jaja wake asiyeweza hata kukimbilia mpira..sasa nabaki nikishangaa , maximo anaogopa nini hadi acheze kwa kujilinda zaidi kuliko kushambulia? ukiangalia anatimu yenye wachezaji wazuri zaidi, ana mawinga wenye kasi, anaviungo walio kwenye ubora mzuri kabisa, anamabeki tegemwea hadi kwenye timu ya taifa lakini kila mechi tumekuwa tukiruhusu bao ukiachilia mbali tuliyotoa droo na mikia na ile ya mgambo lakin mambo yamekuwa magumu timu imekuwa ikicheza kwa kiwango kisichoridhisha na ushindi umekuwa ukipatikana kwa mbinde hasa

d/.kwa tabia yake ya kupendelea baadhi ya wachezaji hata wasio na viwango hususani yule mtoto wa binamu yake anayechezaa pale mbele anajikuta anawatengenezea mazingira magumu ndani ya timu kwa kuchukiwa na wachezaji wenzao ndani ya timu hata kunyimwa pasi za kufunga wanapokuwa uwanjani..inabidi maximo awe fair pasipo kuangalia nanni anamjua na nani hamjui, nani katoka wapi na yule katoka wapi apange timu kulingana na viwango vya wachezaji pasipo kuangalia rangi, taifa wala kabila..pia aangalie sub anazofanya ziwe na manufaa kwa timu sio kufanya sub kwa mazoea..

d/ kwa mtazamo huo hapo juu naona mambo yakawa magumu zaidi huko mbele pale ligi itakapoanza kuchanganya kabisa maana kila timu itakuwa ngangari hakutakuwa na timu ndogo wala kubwa zingine zikiwania ubingwa, zingine zikiwania kujiweka katika nafasi nzuri kwenye msimamo wa ligi ngumu zaidi nizile zitakazokuwa zinaitwa vibonde zikipigana kwa nguvu zote kutoshuka daraja na kubaki ligi kuu


NB..naushaur uongozi ukaenaye chini umshaur mambo muhim ya kiufundi ndani ya timu asiendelee kung'ang'ania misimamo yake hata kama haina faida ndani ya timu vinginevyo ataleta mpasuko baina ya wachezaji na moyo wa kucheza kwa kujituma na kujitolea miongoni mwa wachezaji utatoweka na timu itajikuta ikifanya vibaya.....................mwisho kabisa naiombea mema YOUNG AFRIKA(YANGA)
MUNGU ibariki YOUNG AFRIKA, Mungu wabariki wana YANGA.......DAIMA MBELE NYUMA MWIKO

wewe huujui mpira ni bora unyamaze
 
Kavumbagu anaongoza ligi kwa kuwa na magoli mengi zaidi...Magoli manne

Natambua hilo ndiposa nikauliza kwa nini hatikisi nyavu tena? Domayo yuko wapi? Mlimchukua akiwa mzima mmemfanyaje kijana wa watu?
 
Natambua hilo ndiposa nikauliza kwa nini hatikisi nyavu tena? Dmayo yuko wapi? Mlimchukua akiwa mzima mmemfanyaje kijana wa watu?


Domayo katoka pale mafuriko fc akiwa na majeraha ya nyama za paja,akaenda kupigwa kisu kwa Madiba!!

Ameambiwa asiguse mpira hadi January!!

Kuhusu kavu goals,ana magoli mengi kuliko Jaja,msuva,ngassa,javu na countinho ukijumlisha!!
 
Kwani ni lini Yanga imewahi kufundisha mpira na wakaelewa??

Yanga haina tofauti na taifa starz!!
 
Kwani ni lini Yanga imewahi kufundisha mpira na wakaelewa??

Yanga haina tofauti na taifa starz!!

Uko sahihi kabisa...leo ukiuliza Yanga ina mfumo upi wa mpira unaoeleweka hutapewa jibu....

Simba wao wanasifika kwa kucheza mpira wa pasi fupi fupi na wa kasi
 
kwani mwandishi wewe sio mmoja wao mlioenda kumpokea Maximo pale njiapanda ya ulaya kwa mbwembwe zote?
 
Haha watan amakweli nmeamin maneno haya, "Nyani haon Kundule!" Hy ya phile droo sita nyie ukawa inatumia mfumo gani?. Ila kwa jaja tuache unafik huyu jamaa yanga walichemka tenhe!
 
Matale, yaan hao Azam wana Mihela lakn tmu ya kbongo xaana.. TCHETCHE NA LIONEL na sureboy ndo wameibeba Azam
 
washabiki wa bongo bure kabisa hata akiambiwa amlipie bili ya umeme na maji mchezaji mmoja ataanza kumbwela mbwela
 
Haha watan amakweli nmeamin maneno haya, "Nyani haon Kundule!" Hy ya phile droo sita nyie ukawa inatumia mfumo gani?. Ila kwa jaja tuache unafik huyu jamaa yanga walichemka tenhe!


Hata mkapa anaamini hivyo
 

Attachments

  • IMG_20141117_190250.jpg
    IMG_20141117_190250.jpg
    111.7 KB · Views: 62
Back
Top Bottom