Sina hela nifanyaje??

Mizinga ndio uwe na watu sasa maana kiukwel inachosha sana.Kwkifupi mpaka sasa nimesha poteza 80% of my company baada ya kuingia kwenye mtikisiko kiuchumi.Mungu mwema jogoo wa alfajir namskia kwa mbaaaaaali akitaka kuwika asubuh ifike
 
Mkuu...hata Mimi Sina hela yaani.hapa.nipo.nasuka nywele za Buku
 
Usikate tamaa mkuu endelea kupambana Kuna siku michongo itatiki tu utatoboa
 
Unafika huko unashangaa kila kitu hela halafu bei balaa. Hadi pumzi unalipia. Na ukikosa pumzi siyo kwamba unakufa, unapata tu yale mateso ya kukosa pumzi.
Mi naona akomae hapa hapa.
 
Uchumi unao Ila umeukalia.....jiongeze Mombasa,lamu,zanzibar
 
Hahahaahhahahaahahaha
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…