Sina hamu ya kusex na mke wangu


Nenda kamhonge mkeo kama hao vicheche utaona mzuka unavyopanda kwa mkeo!
 
Ata mimi nina tatizo kama hili..sipati hamu nae kabisa
 
Mimi nimeota umelala kwenye coffin, umekondeana, umekufa kwa ukimwi halafu watu wanasema hayo ameyataka mwenyewe. Hakika ukiendelea hivyo ndoto hii itakuwa kweli.
 
Jamani mjue hil nitatizo kwani huwa linawatokea watu wengi
wengine wanao ogopa kiapo cha ndoa na wale wasio kuwa na pesa ya kuhonga hujikuta wanaangukia kwenye kujichua
NINI CHANZO CHA KUPOTEZA HAMU KWA MKEO pia hil tatizo ni kwa wa kna Baba au
 
Anarudi home anakula na kulala afu mkewe anamuangalia tu. Hajiulizi kwanini mkewe kakaa kimya.... Ukiuliza wanini wengine hujiuliza watampata lingi. Ganda la mua la jana, chungu kaona kivuno.

Ningeweka register kabisa na map ya kuandika street ipi iko covered. *****!!
 
Pole sana mdau. Daah asee inasikitisha sana. Hivi huyo mke ulimtafuta mwenyewe ama ulitafutiwa?
 
yaani huyu mtu ni kama simtaki kabisa

We ----- Ni uzinzi tu unaokusumbua.... Mahawara Na c hawara???!!! Ni tabia uliyokuwanayo tangu hujaoa Na ukaoa tu kwakuwa umr umefka bla kuikana nafsi uzinzi ulokuwa NATO bfore.mm mwenyewe Nina mchepuko aka paracetamol Na c michepuko na bado nampenda na ku
Heshm my first lady take care bro...nakushauri mtafute rafiki yako Wa karibu akuchapie mamsap akili yakimpenda utarudi tu ----- ww.
 
badili mazingira
siku mtoe out muende hotel na sehemu ya mbali pia waweza kubadili mazingira ya chumba mkao wa kitanda na nk
jaribu kumwambia ajiweke sop sop kabla hujarudi job avae kisichana
inaweza kusaidia


Namshauri asafiri kama mwezi.au wiki 3 bila kumuona mkeo ukirudi tu utakuwa na ham nae chakwanza ukirudi shika ---- lake lazima dude liinuke ndani ya boxa tu
 
Nyie wenye style hizo ni wale ambao walitakiwa wafanye business ya mapenzi si kuoa ! Toa talaka kajiunge buguruni kuna type tofauti
 
Haya ni matatizo ya kisaikolojia zaidi, unatakiwa muwe mnaangalia naye picha za X ili kupandisha level of confidence katika mapenzi, au mara nyingine uwe unamchungulia anapokwenda bafuni....utaanza kurudisha ule upendo wa mwanzo.
 
Aliyezoea vya kunyonga,vya kuchinja vitamshinda,
 
Pepo toka toka toka toka tokaaaaaaaaaa....Sakariobabababababa......
 
They do say the brain is the largest sex organ. sifahamu lakini nafikiri you two had a fight or miss understanding na hilo tatizo linakupa anxiety mpaka leo

It seems very possible to me that you're not completely finished with the effects that the fighting had on you. It can take a while to rebuild trust, especially if you also have difficulty with anxiety in general. I don't know about the situation there, but would it be an option to talk to a counselor or someone in the church au msikitini about the problem? As a couple or as an individual? If not, at least try to be honest with your wife about what's going on; she might easily start to feel responsible even if she isn't. And just showing her that you care about her feelings too might help ...
she's your wife for God sake!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…