Simulizi ya Kutisha ya Mwanamke Mla Nyama za Watu

Simulizi ya Kutisha ya Mwanamke Mla Nyama za Watu

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Posts
1,354
Reaction score
2,144
Duniani kuna mambo! Hivyo ndivyo unavyoweza kusema, kufuatia simulizi ya kutisha, ya mwanamke aliyejitambulisha kwa jina la Amina Mpindogani (59), ambaye anakiri kwamba kwa muda mrefu, amekuwa akishiriki kwenye vitendo vya kishirikina, ikiwemo kula nyama za watu.
 
ndio maana ule mkoa walikuwa wanaua vibibi vichawi...

haya mambo ya kishirikina ni hatari kwa maendeleo na maisha kwa ujumla...
 
Tatizo ni kwamba kwa kiasi kikubwa wachungaji wengi wa kizazi hiki ushirikiana na waumini wao kujifanya washirikina ili kutafuta kiki kwenye hayo makanisa. Usishangae kama hiyo stori ya huyo mama ni ya kutunga.

Hapo hakuna jipya zaidi ya kumtangaza mchungaji Mnzola na ndiyo maana kwenye mahojiano kila mara anaemhoji huyo mama anarudiarudia hilo jina la mchungaji. Rubbish.
 
Siku Hizi Ni Kik Kwenda Mbele Hajawahi Kula Mtu Wala Nn Ila Hilo Nitangazo La Kibiashara Tu La Hilo Kanisa Analodai Lili Msaidia
 
Back
Top Bottom