Simulizi:The President and I(Mimi Na Rais)


M

Mine eyes

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
3,686
Points
2,000
M

Mine eyes

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
3,686 2,000
Amesema itakuwa kwa mfumo Wa hard copy softy copy haina faida
asingeleta basi@!
kwani humu wanaosoma wanafika elf ngapi?
Wenzie wanaleta na wanamaliza riwaya humu na vitabu vinauzika...maana humu wasomaji ni wachache sana ..
Asilete humu kujaza sever bure...atoe huko mitaani anotaka atanunua lakini si kufanya hivi..sio ustaarabu!

Si yeye tu na wengine wote wenye ila kama yeye!
 
Gery jnr

Gery jnr

Member
Joined
Mar 29, 2019
Messages
16
Points
45
Gery jnr

Gery jnr

Member
Joined Mar 29, 2019
16 45
Well say, ni heri angeiuza tu kwa mfumo wa soft copy mana sometime hard copy sehemu nyingine huwezi pata zinakuwa chache
asingeleta basi@!
kwani humu wanaosoma wanafika elf ngapi?
Wenzie wanaleta na wanamaliza riwaya humu na vitabu vinauzika...maana humu wasomaji ni wachache sana ..
Asilete humu kujaza sever bure...atoe huko mitaani anotaka atanunua lakini si kufanya hivi..sio ustaarabu!

Si yeye tu na wengine wote wenye ila kama yeye!
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,259
Points
2,000
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,259 2,000
asingeleta basi@!
kwani humu wanaosoma wanafika elf ngapi?
Wenzie wanaleta na wanamaliza riwaya humu na vitabu vinauzika...maana humu wasomaji ni wachache sana ..
Asilete humu kujaza sever bure...atoe huko mitaani anotaka atanunua lakini si kufanya hivi..sio ustaarabu!

Si yeye tu na wengine wote wenye ila kama yeye!
Well say, ni heri angeiuza tu kwa mfumo wa soft copy mana sometime hard copy sehemu nyingine huwezi pata zinakuwa chache
Aliyekuwa anaieleta humu si yeye mwandishi lakini
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
111,771
Points
2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
111,771 2,000
asingeleta basi@!
kwani humu wanaosoma wanafika elf ngapi?
Wenzie wanaleta na wanamaliza riwaya humu na vitabu vinauzika...maana humu wasomaji ni wachache sana ..
Asilete humu kujaza sever bure...atoe huko mitaani anotaka atanunua lakini si kufanya hivi..sio ustaarabu!

Si yeye tu na wengine wote wenye ila kama yeye!
Povu
 

Forum statistics

Threads 1,295,669
Members 498,336
Posts 31,219,043
Top