simuelewi mwenzangu..

simuelewi mwenzangu..

Wewe mshamba poli we umeambiwa mapenzi ni K2 na kama kweli yuko bkra na anaona we hauko serious aharibu cv yake kwa tamaa yako2. we anzisha muache mtoto wa watu salama Eeeeeeeeeee umesikia.
ushamba Uko wapi hapo,?
been in relation for more than two years, and she's ready to give her body but not k,.,?
wat I doubt is, kunawajanja wanamega mzigo pembeni
 
kha!! umenikumbusha mbali sana...mie nae hayo yalinitokea. mwana sepa fasta hapo full usanii...hamna shida ya kutegwa alafu usipeme utamu...kwani yupo mwenyewe mwenye K. piga chini huyo. tafuta junk lady faster lol

Ushauri gani huu jamani Mzabzab? Badala umpe moyo mwenzio?
 
kazi ipo.hapo hapo unalalamika,na hapo hapo unauliza wa jf.
 
Kwani wanaume huwa hamna mbinu za kugundua Ubik*a? Kama zipo, nahisi ingekua ni Vizuri ukachek kama ni kwel she iz Virgin (maana anaweza kukudanganya) ukamuweka kuwa mpenzi wa kumuoa na siyo kumchezea. Iyo kitu (bicra) adim sana kupatikana siku hizi.
 
Kwani wanaume huwa hamna mbinu za kugundua Ubik*a? Kama zipo, nahisi ingekua ni Vizuri ukachek kama ni kwel she iz Virgin (maana anaweza kukudanganya) ukamuweka kuwa mpenzi wa kumuoa na siyo kumchezea. Iyo kitu (bicra) adim sana kupatikana siku hizi.
kwa mtaalamu yeyote anayejua kuchunguza bikra informal(sio hospital ) anisaidie ujuzi hapa,
 
Mzabzab eti hakuna mautaalamu ya kugundua iyo kitu?
 
Ushauri gani huu jamani Mzabzab? Badala umpe moyo mwenzio?

ushauri wa kweli bana huo...wewe wataka ndogo wangu ashike pembe wengine wale utamu...ebu tuoneeni huruma bana. wee kashakushika na kukupapasa unakataa kuvua chupi? sii ungegakataa kupapaswa kama wewe mtakatifu sana....double standards huyo
 
ushauri wa kweli bana huo...wewe wataka ndogo wangu ashike pembe wengine wale utamu...ebu tuoneeni huruma bana. wee kashakushika na kukupapasa unakataa kuvua chupi? sii ungegakataa kupapaswa kama wewe mtakatifu sana....double standards huyo
nakumbuka wakati tumeanza mahusiano yeye ndo aliomba nimpe French kiss,. Since then tukikutana We share but sasa naogopa naweza ishia chezea mate wajanja wakamega
 
nakumbuka wakati tumeanza mahusiano yeye ndo aliomba nimpe French kiss,. Since then tukikutana We share but sasa naogopa naweza ishia chezea mate wajanja wakamega

wajanja wanamega...she is just not that into u kijana. potezea alafu akikutafuta mwambia unatoa K? mwenye ataacha kukutafuta kama kweli yeye bikra
 
Mzabzab eti hakuna mautaalamu ya kugundua iyo kitu?

hahah uongo dhambi mie sijawahi kupata bikra hivyo siwezi kujua.
alafu wee wajua mie mchakachuaji unadhani kweli nitapata bikra? mie wangu ni junk women kama anabyosema natalia
 
Kina nini tena ,?
ts too open.,?
au nafuu enzi zileee za kumaliziana kwenye mitarawanda,?

Kijana, in my days...mkishafika kubusiana hayo mengine hayaombwi! Mnakuwa mmeshakubaliana in advance over how far u two can go...n twas ok!
Now u know why am surprised!!! Damn..thank God i wasnt born kwenye kizazi cha EXPRESS YOURSELF
 
Kijana, in my days...mkishafika kubusiana hayo mengine hayaombwi! Mnakuwa mmeshakubaliana in advance over how far u two can go...n twas ok!
Now u know why am surprised!!! Damn..thank God i wasnt born kwenye kizazi cha EXPRESS YOURSELF

Umeona hommie eh? Afu eti kuna watu wanabisha eti hakuna tofauti kati ya mwanaume na mvulana.

Mi nakasirikaga sana!
 
nakumbuka wakati tumeanza mahusiano yeye ndo aliomba nimpe French kiss,. Since then tukikutana We share but sasa naogopa naweza ishia chezea mate wajanja wakamega

Ayaaaaaaaa.........!

Ukiona manyoya???? Ushanfahamu?

Sasa basi..... dah! Mi nakasirikaga sana asee.
 
Kijana, in my days...mkishafika kubusiana hayo mengine hayaombwi! Mnakuwa mmeshakubaliana in advance over how far u two can go...n twas ok!
Now u know why am surprised!!! Damn..thank God i wasnt born kwenye kizazi cha EXPRESS YOURSELF
siku hiZi hawachelewi kusema walibakwa., hiZi kweli haki sawa
 
Back
Top Bottom