simuelewi mwenzangu..


S

Simply

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
130
Points
0
S

Simply

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
130 0
Salamu wakubwa JF
Mm ni kijana wa kiume nina mpenzi wangu nampenda lakini simuelewi kabisa, tunapokutana we do kiss a lot(French +English ) and do all stuffs but ninapotaka kuchomeka dushelele anaishika, eti Mimi bikra,.
juzi nimemweleza live I want sex and she said No,
I'm now thinking of break-up maana nahisi nachezewa mchezo hapa.
....ushauri please majungu baadae
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,692
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,692 1,225
Mmepima au unakimbilia kuchomeka tuu dushelele..!
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Mmh kwahiyo kahakupi mzigo hana nafac kwako?lengo la uhusiano wenu ni k tu ama kuna mengine?
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,872
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,872 2,000
kha!! umenikumbusha mbali sana...mie nae hayo yalinitokea. mwana sepa fasta hapo full usanii...hamna shida ya kutegwa alafu usipeme utamu...kwani yupo mwenyewe mwenye K. piga chini huyo. tafuta junk lady faster lol
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahahah kitu dushe...ngoja mzabzab aje ampe ushauri mdogo wake lol
Mmepima au unakimbilia kuchomeka tuu dushelele..!
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Kumbe ushafika mshauri dogo,mbona hata dog anayo hyo k?
kha!! umenikumbusha mbali sana...mie nae hayo yalinitokea. mwana sepa fasta hapo full usanii...hamna shida ya kutegwa alafu usipeme utamu...kwani yupo mwenyewe mwenye K. piga chini huyo. tafuta junk lady faster lol
 
S

Simply

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
130
Points
0
S

Simply

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
130 0
kha!! umenikumbusha mbali sana...mie nae hayo yalinitokea. mwana sepa fasta hapo full usanii...hamna shida ya kutegwa alafu usipeme utamu...kwani yupo mwenyewe mwenye K. piga chini huyo. tafuta junk lady faster lol
ka yupo mmoja humu ani-pm, age btn(18-25), sihitaji longolongo
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,872
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,872 2,000
ka yupo mmoja humu ani-pm, age btn(18-25), sihitaji longolongo
hayaaa!!! hapa ndio utabugi kabisa. hapa jf ni kwa wanawake smart hawatoi utamu kama karanga dogo ebu waache kabisa. wewe huko hiko mtaani mwana mbona watoto wa chips yai soda wapo kibao...unajibatulia kwa raha no story ndefu. hawa wa hapa jf watakupa headache
 
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
417
Points
225
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
417 225
Wewe mshamba poli we umeambiwa mapenzi ni K2 na kama kweli yuko bkra na anaona we hauko serious aharibu cv yake kwa tamaa yako2. we anzisha muache mtoto wa watu salama Eeeeeeeeeee umesikia.
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Points
1,195
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 1,195
Usitushirikishe kwenye zinaa yako hatutaki lawama siku utakayokwama homa na dot com
 
S

Simply

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
130
Points
0
S

Simply

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
130 0
hayaaa!!! hapa ndio utabugi kabisa. hapa jf ni kwa wanawake smart hawatoi utamu kama karanga dogo ebu waache kabisa. wewe huko hiko mtaani mwana mbona watoto wa chips yai soda wapo kibao...unajibatulia kwa raha no story ndefu. hawa wa hapa jf watakupa headache
Smart ladies need smart guys, I need no dump ass2
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,945
Top