Simuelewi mchumba wangu naomba ushauri plz plz | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simuelewi mchumba wangu naomba ushauri plz plz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Deokman, Mar 9, 2012.

  1. D

    Deokman New Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi na mchumba anasoma 4m 1 ana miaka 16 tunapendana sana 2 hivi juzijuzi ka niambia ananipenda sana lakini anaomba nimuache asome because hawezi ku mix mapenzi na masomo anataka tuwe marafiki 2 naombeni ushauri yani sijui ata nifanye nini mimi nampenda sana
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mwache mwenzio asome!!
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,498
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    This's not a playground kid . Na umwache mtoto wa watu asome.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Utoto unakusumbua.....
     
  5. sirdelta

    sirdelta JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Shetani we ....ushindwe na ulegeeeee maungo yote mpaka amalize masomo yake
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    we bw.ege nini? Pumbafu wewe na ningekujua ningekuchoma mshale wa sumu
     
  7. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una umri gani wewe? Mwache mwenzako asome na heshimu maamuzi yake na liombee ilo pepo la ngono likutoke kbs. Unachotakiwa kujua huyo mwenzio bado mdogo sana hana maamuzi sahihi zaid ya ww kumrubuni
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    yelewiii
    kale kabinti kangu nakashonea ch***i ya bati, kama ndo hivi!!!

    Wee mleta mada una miaka mingapi?
     
  9. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,280
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Njoo nikupeleke keko kun awashauri wazuri pale
     
  10. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe Deokman kama ushaharibika usitake kumuharibia mwenzio maisha yake akiwa bado mdogo!

    Nakushauri kama hujafanya mapenzi usubiri hadi utakapokua.. Kama umewahi kufanya kitendo hicho kabla katika unri ulio nao unatakiwa ujutie kitendo hicho na usali kwa Mungu wako usirudie tena!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    hujui kuwa mapenzi na shule ni sawa na pilau na mlenda?
     
  12. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Kumbe Jf ina mpaka wanafunzi wa form one!! ukiona mtoto anaanza kuwaza haya mambo ktk huu umri huwa hafiki mbali.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mchumba ana miaka kumi na sita!!!! Huyo mchuma yupo sahihi kabisa, mwache asome.
     
  14. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,268
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hee tena ingefaa upende kutembelea jukwaa la elimu badala ya kuja mmu jana tumetoka kusherehekea maendeleo ya mwanamke afu leo unatuletea upumbavu wa kurudisha maendeleo ya huyo binti nyuma.mbona mgumu kuelimika wewe upuuzi mtupu!!!
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Huiogopi hata jamhuri mkuu?shaurizo,utamfuata babu seya soon.
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    hawa vijana wa enzki ya jakaya...kweli wanapenda mapenzi....sasa mwana wewe achana nae asome wewe nenda mega wengine ambao wanaweza handle mapenzi na masomo.
     
  17. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wewe una matatizo ya akil wewe..njoo me nna miaka nane 16/2...
    Af huyu kaamua kuboa watu..hana lolote
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Usijali dogo hichi ni kipindi cha mpito,foolish age itaisha tu mkuu vumilia tu msikize mawazo yake!!
     
  19. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    una laaaaaaaaaaaaaanaaaaaaaaaaaaaa ya kuzaliwaa wewe
    ??????????????????????loh shame on you kamchumbie dadako mzazi mwenye umri huo kama unaweza
     
  20. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyu ameshakubuhu mijimama sasaimemshosha anaanzaa kutaka kuibemenda mitoto ya shule loh
    !!!!siku ya wanawake duniani kuna kazi
     
Loading...