Simu yangu inapata moto.


Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
10,028
Likes
24,145
Points
280
Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
10,028 24,145 280
Habari wana JF naombeni mnisaidie katika hili.Natumia Huawei y300 tatizo linakuja inapata sana moto napoiweka kwenye charge na napoitumia hasa inapata moto kwenye betri.Msaada Tafadhali nifanyaje???
 
Daata

Daata

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
4,420
Likes
641
Points
280
Daata

Daata

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
4,420 641 280
Dah! Hata yangu ina mtindo huo , wajanja wa masuala ya simu watuambie
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,146
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,146 280
Mi niliulizaga nkaambiwa etii inapata moto pale unapoitumia huku unaichaji ikabdi niwe naiacha kwanza ila tatizo ndo lipo pale pale!hee mpaka naogopaga isije ikanilipukia!
 
Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
10,028
Likes
24,145
Points
280
Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
10,028 24,145 280
Mi niliulizaga nkaambiwa etii inapata moto pale unapoitumia huku unaichaji ikabdi niwe naiacha kwanza ila tatizo ndo lipo pale pale!hee mpaka naogopaga isije ikanilipukia!
Mi hata bila kuitumia wakati na charge inapata moto...kiukweli inaogopesha.
 
WaKatende

WaKatende

Senior Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
120
Likes
1
Points
35
Age
36
WaKatende

WaKatende

Senior Member
Joined Jun 18, 2012
120 1 35
Hata mie yangu ni T612 Tangu nidownload UC Browser yenye uwezo wa java inachemka sana hasa pale ninapokuwa kwenye internet. msaada tafadhali
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
nikajua ni simu yangu tu hata mimi natumia huwaei y300 mara nyingine inapata moto mpaka naiogopa hebu wataalamu watujuze tafadhali
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,931
Likes
723
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,931 723 280
Hiyo ni hatari kuna siku itakupasukia vipande vipande.Niliwahi kushuhudia kwa macho yangu ikimuunguza dada mmoja matiti.Ni cancer ya hatari hiyo.
 
ngoshombasa

ngoshombasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
435
Likes
90
Points
45
ngoshombasa

ngoshombasa

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
435 90 45
Zima simu wakati una charge mpenzi!
 
R

Ringtone

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
490
Likes
1
Points
0
R

Ringtone

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2013
490 1 0
Ebu bonyeza *#06#ok ktk simu yako.zitaonekana namba za siri (IMEI) ziko zaidi ya 15.chagua nane za mwanzo.ktk hizo nane angalia kama namba ya nne na tano ni 00 au 01 hiyo maana yake simu yako ni orijino la,basi simu yako ni for temporary usage
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Ebu bonyeza *#06#ok ktk simu yako.zitaonekana namba za siri (IMEI) ziko zaidi ya 15.chagua nane za mwanzo.ktk hizo nane angalia kama namba ya nne na tano ni 00 au 01 hiyo maana yake simu yako ni orijino la,basi simu yako ni for temporary usage
Yangu mi namba zake ni 013181004600863
Fake au originali?
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Habari wana JF naombeni mnisaidie katika hili.Natumia Huawei y300 tatizo linakuja inapata sana moto napoiweka kwenye charge na napoitumia hasa inapata moto kwenye betri.Msaada Tafadhali nifanyaje???
Ichaji wakati umeizima completely.
And lets see what happens
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,242
Likes
333
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,242 333 180
na usitumie simu at the same time unaichaji ni hatari!
 
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
7,799
Likes
1,385
Points
280
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
7,799 1,385 280
Hiyo ni hatari kuna siku itakupasukia vipande vipande.Niliwahi kushuhudia kwa macho yangu ikimuunguza dada mmoja matiti.Ni cancer ya hatari hiyo.
Simu ya aina gani hiyo iliolipuka.
 
Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
10,028
Likes
24,145
Points
280
Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
10,028 24,145 280
Ichaji wakati umeizima completely.
And lets see what happens
Hili nishalifanya ila nikiiwasha nikianza kuitumia upande wa internet inapata moto sana mpaka wakati mwingine naiogopa...
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,250
Likes
11,232
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,250 11,232 280
Wewe ikipata moto tuu,iweke kwenye freiji au kwenye maji baridi ili ipoe.
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,250
Likes
11,232
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,250 11,232 280
Wewe ikipata moto tuu,iweke kwenye friji au kwenye maji baridi ili ipoe
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Hili nishalifanya ila nikiiwasha nikianza kuitumia upande wa internet inapata moto sana mpaka wakati mwingine naiogopa...
Yawezekana unatumia 3G mda wote?
 
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
48
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 48 45
Acheni kuhangaika jibu mmepewa weken kwenye friji.
 
Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
10,028
Likes
24,145
Points
280
Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
10,028 24,145 280
Wewe ikipata moto tuu,iweke kwenye friji au kwenye maji baridi ili ipoe
Usingechangia ungepungukiwa nini??Au unatafuta mahali pakumalizia MB zako??? Nenda Phonerotica ukamalizie huko acha watu wanaotumia MB zaobkwa manufaa wachangie hapa.
 

Forum statistics

Threads 1,250,305
Members 481,303
Posts 29,727,661