Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu yangu haikai na charge,msaada tafadhali!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Msafiri Kasian, Jan 28, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,698
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Natumia Nokia N72,tatizo ni kwamba hii simu haikai na charge,ni siku moja tu inaisha,na betri na orijino kabisa. Matumizi yangu makubwa ni INTERNET,ambapo naperuzi mitandao ya kijamii kama facebook na JF,na mara chache nadownload nyimbo na pdf files mbalimbali.Nimewahi kujaribu hata kuacha kutumia internet lakini tatzo ni lilelile,mwenye kujua tatizo anisaidie,kama ni simu au la!
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,219
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unataka ikae na chaji siku ngapi arif?
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    Pole!, ama ulichaji na kobe au charger isiyo yake hivyo umeikaanga betri ya simu yako!. Dawa ni kununua battery nyingine! Mchina 5,000 au original 20,000!.
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,698
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Sijawah kucharge kwa kutumia kobe,na sielewi unamaanisha nini kusema nimecharge kwa charge isiyo yake,kwani charger za nokia zinatofautiana nini? Huwa natumia orijino nokia charger.
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,698
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwa matumizi ya kawaida,angalau hata siku mbili au tatu! Kwani wewe unaona ni kawaida kwa simu kukaa na charge siku 1?
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,898
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Angalia application za simu yako, lazima kwenye sehemu iliyoandikwa displays inakula charge nyingi, switch off some applications zisizo na umuhimu itasaidia kuongeza muda wa kukaa na charge, pia angalia sehemu nyingine kwenye settings utakuta muda wa kuzima displays inachukua muda mrefu kabla haijajizima, nayo rekebisha unaweza kuweka sekunde 15 hivi!! Hizo ni steps za mwanzo nilizokupa, unaweza kuendelea kupata zaidi kwa wadau wengine.
     
  7. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    angalia pia Ukiwa tatu g unakunywa chaji sana, pia waweza bana betry na kitu kama karatasi coz me ilikuwa inakaa na chaja mara izimike nilivyoweka karatasi ikawa Poa mpaka Leo haijazimika walachaji haiishi kimagumashi, na full time WiFi ipo on au tatu g , application nazenyewe zinakuwa zina run as usual watsup, fb, teamview na Skype.
     
  8. danione

    danione Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bora yako me yangu haimaliz masaa5 isha isha hadi nimeamua nikiwa net nakuwa nimechomeka charg
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,294
    Likes Received: 1,757
    Trophy Points: 280
    mimi nadhan kama unakaa online 24/7 kwa mfano kama una whatsapp kwenye cm na apps nyngne znazo fanya cm iwe ina access net all time ukaongeza na ku surf social networks hata kama betry la simu ni zuri kias gan lazma simu ikae na chaji siku mmoja tu. Hata mm ya kwangu iko hivyo
     
  10. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna betri zinaitwa EXCELLENT NI PM NIKUPATIE MOJA KWA BEI YA 20000 HIYO NI MWISHO WA MATATIZO, TWO CONSECUTIVE DAYS NA CHARGE FULL INTERNET
     
  11. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,698
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    asante,nilishawahi kufanya mambo kama kuondoa vibration,kupunguza displays,nikapunguza brightness lakini bado tu!
     
  12. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo battrey yako ni nzima, na inakaa charge sana.matumizi ya INTERNET yanakamua betry ile mbaya! ukitaka kuhakikisha acha kutumia NET halafu uone itakaa siku ngapi? me naona wala usihangaike.
     
  13. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,698
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Haujasoma thread yangu vizuri,nimeshawahi kuacha bila kutumia INTERNET lakini tatizo liko palepale!
     
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hasa screen. kama ni kubwa lazima inywe charge. kuanzia inch 3.5 Kupanda ni disaster
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,616
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 280
    restore factor setting kwa kuingia kwenye security ingiza password ambayo ni 12345 then ok uchek kama inakaa na chaji au ingia kwenye ovi store utakuta app' ambazo zina ongeza uhai wa betri.
     
Loading...