simu na mapenzi

simu na mapenzi

hakuna shida kabisa kushika simu ya mpenzi wako...
 
Sio jambo zuri maana kuna mtu anaweza akakueleza jambo tena akakuambia usimwambie hata mke wako sasa mpenz kuziona sili za watu sio jambo jema

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Its oky to me if u both have nothng to hide bt if one is hiding somethng it can be a source of blood pressure and so many problems
 
.........Draw pattern to unlock!!!!!!!
Chezo limeisha,si unajifanya mpekuzi.
 
mimi anashika yangu.....(na password anaijua).....ila ya kwake siwezi kushika......sijui hata ni kwa nini.......?
 
unapekua ili uone nini? kuna kitu ulificha huko au mambo ya ufukunyuku tu!!
 
Mimi mke wangu simu yangu anashika, anasoma conversations zote, anaangalia call logs, kiufupi anajua kabisa nimefanya nini. Hii sio wivu ila kumbuka NDOA ni kitu kimoja. Sina tatizo na yeye kuona chochote na kuniuliza. Sina siri kwake. Mke wangu na mimi ni kitu kimoja.

Mimi simu yake nashika, nasoma conversations zake na marafiki zake wa kike na kiume, ndugu zake pia naangalia call logs, naangalia alibrowse nini, emails etc. Hii haimaanishi simuamini. Ila ni kufanya tuwe wote kwenye mstari mmoja. Hatufichani kitu.

AMINI NAKWAMBIA KAMA UNA MAMBO MACHAFU MACHAFU UTAKUWA MUOGA MKE/MUME WAKO AKISHIKA SIMU.

Ndoa ni mwili mmoja!
 
kwanini uogope mpenzi wako kushika cm yako??!???
Haijalish imesajiliwa kwa jina la
nan..

Sisi hata password hatuweki ila huo ushamba tuliachana nao chuo na najua hata akikuta nini humo ndani basi ataishia kusoma na kujua haina kuuliza wala maelezo!!

Same kwake mi sishiki hilo dubwana lake as tunaachana asubuhi mbili kasoro mpaka kumi na moja kwa kuwahi sasa mchana kutwa analindwa na nani,safari kila uchao nani anamonitor? ??!!!

Sema inategemea ntu na ntu!!!!!
 
Mimi mke wangu simu yangu anashika, anasoma conversations zote, anaangalia call logs, kiufupi anajua kabisa nimefanya nini. Hii sio wivu ila kumbuka NDOA ni kitu kimoja. Sina tatizo na yeye kuona chochote na kuniuliza. Sina siri kwake. Mke wangu na mimi ni kitu kimoja.

Mimi simu yake nashika, nasoma conversations zake na marafiki zake wa kike na kiume, ndugu zake pia naangalia call logs, naangalia alibrowse nini, emails etc. Hii haimaanishi simuamini. Ila ni kufanya tuwe wote kwenye mstari mmoja. Hatufichani kitu.

AMINI NAKWAMBIA KAMA UNA MAMBO MACHAFU MACHAFU UTAKUWA MUOGA MKE/MUME WAKO AKISHIKA SIMU.

Ndoa ni mwili mmoja!

zoezi hili mmelifanya mpaka kwenye kusajili line zenu kwa jina moja???
 
zoezi hili mmelifanya mpaka kwenye kusajili line zenu kwa jina moja???

Kusajili line kuna uhusiano gani na ndoa? Au unataka mpaka passport tutumie moja? Nadhani wewe haujaelewa mantiki nzima ya wanandoa kutokuwa na vitu vya kuficha.
 
Mimi mke wangu simu yangu anashika, anasoma conversations zote, anaangalia call logs, kiufupi anajua kabisa nimefanya nini. Hii sio wivu ila kumbuka NDOA ni kitu kimoja. Sina tatizo na yeye kuona chochote na kuniuliza. Sina siri kwake. Mke wangu na mimi ni kitu kimoja.

Mimi simu yake nashika, nasoma conversations zake na marafiki zake wa kike na kiume, ndugu zake pia naangalia call logs, naangalia alibrowse nini, emails etc. Hii haimaanishi simuamini. Ila ni kufanya tuwe wote kwenye mstari mmoja. Hatufichani kitu.

AMINI NAKWAMBIA KAMA UNA MAMBO MACHAFU MACHAFU UTAKUWA MUOGA MKE/MUME WAKO AKISHIKA SIMU.

Ndoa ni mwili mmoja!

Kweli kabisa! Kuna msiri mwingine duniani zaidi ya mume au mkeo? Acha aone mawasiliano yote na matumizi mengine. Kasheshe kwenye hela!!!! hahahaha......
 
Kweli kabisa! Kuna msiri mwingine duniani zaidi ya mume au mkeo? Acha aone mawasiliano yote na matumizi mengine. Kasheshe kwenye hela!!!! hahahaha......

Hata kwenye hela aisee. Tuna budget na malengo kuwa mwaka huu tufanye nini etc etc. Mara kadhaa tunaenda out of budget kama nikiona nguo au kiatu kizuri nikamchukulia wife apendeze. Vivyo hivyo kwake ila sio matumizi makubwa.

Kiujumla matumizi ya pesa tunamonitor wote. Accounts zote zina access yetu wote wawili. Matumizi yanaonyesha na yanaendana na mipango.

Ukishaanza kuwa na vijisiri siri vya ajabu tu, unaenda nje ya mstari na hapo ndipo matatizo yanapoanza.
 
Back
Top Bottom