simu na mapenzi

simu na mapenzi

Unaweza kupekua by surprise bila kuhoji mambo mengi utakayoyakuta, lakini sio kila mumeo akirudi kazini cha kwanza tu akiingia bafuni unakimbilia simu, kabla hujaanza kula chakula unaanza maswali na kushika kiuno, hii haipendezi! kwa wakati huo mwanaume anaweza asikujibu au akakujibu vibaya shida ikaanzia hapo..
 
Hili linawezekana mkuu?
ndio maana nimeuliza mkuu, maana naona hoja ya "mwili moja" inazidi kuwa na mashiko ya kasi ya ajabu hadi kwenye "privacy issues". Kuna kitu au vitu tunavichanganya sana pasipo kujua hasa katika mambo ya utashi binafsi,No matter u r a wife & husband. N'way labda pengine mi sijui...! Ila hii mambo ya MWILI MOJA NDIO ILIYO PELEKEA MPAKA ADAMU WA EDEN KUINGIA MATATIZONI, NA SAMSON KUKAMATWA NA WAFIRIST KUPITIA DELILAH.
 
Mimi pia simu yangu hata kama nilikuwa safari anataka aisalimie simu kwanza kabla yangu lol... ila ya kwake sitaki kabisa.
 
There is nothing wrong in it,,,,, it would be wrong when if one makes it a habit of suspicion and keeps checking and making baseless accusations!!!!!!!
 
mimi anashika yangu.....(na password anaijua).....ila ya kwake siwezi kushika......sijui hata ni kwa nini.......?

Ubarikiwe una ishara mojawapo ya uaminifu,I wish ngekuwa wako ,ningekupa simu yangu ukae nayo hata week moja!!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kwa kweli, kwa uzoefu wangu, nilkua na shiti wala si mind vitu kama hivo, yaliyonikuta ni makubwa, Hawa mademu na hizo simu ni balaa mtu uko nae chumbani simu iko busy kama mitambo ya kufua umeme. Kwa kweli kama unaona haivumiliki we pekua tu, mana hata usipopekua, moyo au nafsi inakusuta. Hizo simu tutake tusitake demu anaweza kulala na wanaume hata watano na zaidi, kitu ambacho bila simu ni vigumu because mawasiliano kem kem. Huko mikoani na hizo bodaboda+ simu we acha. Kupekua lazima, kuhoji lazima hasa pale ambapo inagusa. Ukiachia hayo, siku ukimuuzi, sasa atatwanga live kwa wanaume wengine na ww mwenyewe unashuhudia. Kwa hakika nasema kwani yalishanikuta, usiombe!
 
Halafu inasemekana wanawake wanauwezo mkubwa sana wa kukalili. mi katika elimu, nilyo nayo, nakariri vitu vingi sana. lakini namba za simu hapana. hata ya mpenzi wangu wa sasa sijaikalili ingawa na mtumia hela kt m- pesa nk. Nilishangaa sana mdada mmoja hapo ubungo wa miaka 32 aliyeolewa na mzee wa miaka 65 nilivyo mtajia namba ya rafiki yake alivyo ishika mara moja kwa sababu waliachana shule ya msingi yani hata simu hazija shika kasi miaka ya 1995. Nilipomuuliza siku ya pili, kasema aaaa,, of course nilimpigia na nilimpata. Halafu huyo kumbuka ni kati ya wadada ambao hata kusoma wamejua kuanzia darasa la tano kwenda mbele. manake ni mzito. lakini namba ya simu loooo.
 
Kwa hiyo tukirudisha 90's enzi za barua, tunakuona una kikopo cha gundi then unachukua ufnguo wa posta unafungua barua zake unazisoma then unagundisha back,arafu unarudi home unauchuna kama hujazisoma tehe tehe,
 
hivi kupekua simu ya mpeni wako ni ndio kuonyesha kua unampenda sana au ni ushamba
pole sana,acha uma...................ya,kaa utulie kama una kidumu/una kibuzi kiache,mbona k..........ma/m......ro unamuachia anaiona kila siku?mbona huifichi?jiulize mwenyewe kama huna wanaume/mwanamke mwingine kipi cha kuficha kati ya k........ma/m............ro?
Ukimwi upo,shauri yako.
 
Kusajili line kuna uhusiano gani na ndoa? Au unataka mpaka passport tutumie moja? Nadhani wewe haujaelewa mantiki nzima ya wanandoa kutokuwa na vitu vya kuficha.

C ndio mwili mmoja!!!
 
Last edited by a moderator:
Mimi mke wangu simu yangu anashika, anasoma conversations zote, anaangalia call logs, kiufupi anajua kabisa nimefanya nini. Hii sio wivu ila kumbuka NDOA ni kitu kimoja. Sina tatizo na yeye kuona chochote na kuniuliza. Sina siri kwake. Mke wangu na mimi ni kitu kimoja.

Mimi simu yake nashika, nasoma conversations zake na marafiki zake wa kike na kiume, ndugu zake pia naangalia call logs, naangalia alibrowse nini, emails etc. Hii haimaanishi simuamini. Ila ni kufanya tuwe wote kwenye mstari mmoja. Hatufichani kitu.

AMINI NAKWAMBIA KAMA UNA MAMBO MACHAFU MACHAFU UTAKUWA MUOGA MKE/MUME WAKO AKISHIKA SIMU.

Ndoa ni mwili mmoja!

have dozens LIKES...!@!!!
 
We share love but not phone!!
Haijarishi tunapendana kiasi gani; simu inabakia mikononi mwa mmiliki na si vinginevyo.
 
Back
Top Bottom