Simu kutosevu majina netweki ikikosekana

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
May 4, 2012
3,024
2,000
Wakuu, salaam. Simu yangu ni TECNO Y3+. Tatizo hili linasababishwa na nini?Yaani simu kama netweki iko chini au hamna kabisa inashindwa kusevu majina. Tatizo limeanza toka juzi mchana. Nikahisi labda mimori yake imejaa lakini sivyo. Tatizo hili linanikera. Hii husababishwa na nini?Nijuavyo ni kuwa kusevu majina hakuhitaji network.
 

pistmshai

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
1,315
2,000
Yaani simu kama netweki iko chini au hamna kabisa inashindwa kusevu majina.
Aisee hii nayo ni kali ya 2017:D:D
Mkuu simu yako ina mapepo..!
Wewe ni pastor, toa huduma ya kiimani,
kwake yeye alieumba kila kitu hakuna kinachoshindikana..!
amEn
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom