Simu enzi hizo: Njoo tukumbushane tulipotoka

Simu enzi hizo: Njoo tukumbushane tulipotoka

Mi nilianza
  • siemen c25,
  • halafu sony ericsson moja ndefu ndefu msim card kama maste car kwa ukubwa au kuliko,(2000 sijui hata iliishiaje)
  • then samsung GT-c3212,(2010- bado niko nayo still running first dual sim for samsung)
  • Sony ericson v630i (2006 bado namdai fundi kaivuruga)
  • SamsungiD500 ,nilichezea nayo roba matata manzese tiptop(don't remember how long nadhani 2009-2011)

  • J 600 Nashuka manzese darajani sina simu(2012)
  • Samsung S2,Note 4 currently
 
Nakumbuka nilianza na siems c45 CF75 alafu L6, L6i, L7 nikamalizia na Nokia N70 mwisho mpaka ........ Nokia 1280 hii haijawahi kusumbua hata siku moja lol
 
Mi nilianza
  • siemen c25,
  • halafu sony ericsson moja ndefu ndefu msim card kama maste car kwa ukubwa au kuliko,(2000 sijui hata iliishiaje)
  • then samsung GT-c3212,(2010- bado niko nayo still running first dual sim for samsung)
  • Sony ericson v630i (2006 bado namdai fundi kaivuruga)
  • SamsungiD500 ,nilichezea nayo roba matata manzese tiptop(don't remember how long nadhani 2009-2011)

  • J 600 Nashuka manzese darajani sina simu(2012)
  • Samsung S2,Note 4 currently
Pole kwa roba. Hivi hadi leo watu wanakabwa?

Nokia 1100 to date.
Really?
 
Nakumbuka nilianza na siems c45 CF75 alafu L6, L6i, L7 nikamalizia na Nokia N70 mwisho mpaka ........ Nokia 1280 hii haijawahi kusumbua hata siku moja lol

Haha kusumbua nini mkuu?
 
Iyo siemens C35 noma nakumbuka chaji yake nilikuwa sina nikachajia adapta volt 6 mda huo huo chaji full ilekuchomoa chaji bado ikawa inapeleka yaani kama wireless charge duh! Noma.

Hahaha
 
DA UMENIKUMBA KITAMBO SANA MPAKA NATAMANI KULIA COZ MARA YA KWANZA KUONGEA NA SIMU NI KITAMBO SANA ENZI ZA PANASONC KIDOLE JUU SIJUI ILIKUWA INAITWAJE ILA KWA JUU INAKITAA KINAWAKA KAMA NDEGE ALAFU DISPLAY YA BRUE KISHA SIEMENS KIDOLE JUU DAH! ILISUMBUA NETWOK KISHENZ, KISHA MOTOROLA KIDOLE JUU HII ILIKUWA KUBWA KAMA MCHE WA SABUNI NILIIPENDA SANA KWA SABABU ILIKUWA NA TEKNOLOJIA YA KUREKODI SAUTI DAH NILITAMBA KISHA SIEMENS MAYAI ISIYO NA KAMERA ZIKATOKA ZA KAMERA SIKUWEZA KU AFFOD WAHUNI WAKANIIBIA KARUME, NIKAPATA MOTO L6 DA HAPO NDIO MWANZO WA KUJUA NET WAPTRIK NDIO CHAKWANZA KUFAHAMU, L7 NILIZITAMANI ILA SIKUWA NA UWZO WA KULIPIA KISHA NIKAPATA NOKIA 1600 ,E62 DAH HII WATU WALISHANGA SANA BONGE SIM WID DISPL KWA MARA YA KWANZA NIKAFAHAM YOUTUBE KISHA NIKAMILI ZA KICHINA MARA OKING TECNO, ITEL, ZTE, HUAWEI, NIKAVUNJA RECOD FIRT TIME NIKAMLK IPHO 4S TIGO MAKAO WAKASHINDWA UNGA NET IKAWA KAMA KOPO, BIRD T SERIES KISHA SAMSUNG DUOS GT NA SASA G-tab P700+ ILA SSA TOUCH MBOVU ZINGINE NIMESAHAU ILA NYINGI SANA.

Watu wengi wamejua net kupitia wapload..... I mean waptrick . wapdam... Iyo iphone iko wapi..?
 
Nokia 1600
Nokia 3310
N 95
G5 mchina
Nokia 6300
Nokia 6330
Samsung ya kuslide sikumbuki namba
Nokia e 71
Lg sikumbuki namba
Huawei g510
Samsung Galaxy s2
Samsung Galaxy Note 3
Kwa sasa Samsung Galaxy s5
 
Mi nilianza na motorola moja ndefu, nikaja siemens a35, baadae ikaja vodafone hata skumbuki ni model gan nyinginezo
1999_gsm_phones.jpg5505446669_9deab15bb6_z.jpgErickson.jpgErickson1.jpgMoto.jpgNokia.jpgSie 2.jpgSiemens.jpgsnake.jpg721198_0_original.jpg

Plus kulikuwa na game ya Snake, bana ilitisha sana kitambo icho, na nokia 1100 ilipotoka ndo ilikuwa babalao kama airtel
 
Nokia 1100 nomaaaaaa, muda ule ilikuwa na game jingine la SPACE IMPACT
 
Mi nilianza na motorola moja ndefu, nikaja siemens a35, baadae ikaja vodafone hata skumbuki ni model gan nyinginezo
View attachment 256127View attachment 256128View attachment 256129View attachment 256130View attachment 256131View attachment 256132View attachment 256133View attachment 256134View attachment 256135View attachment 256136

Plus kulikuwa na game ya Snake, bana ilitisha sana kitambo icho, na nokia 1100 ilipotoka ndo ilikuwa babalao kama airtel

We acha tu. Nilikuwa naigongea kwa bibi. Alikuwa anatumia buzz. Baada ya kuhama celtel.
 
Njoo tukumbushane tulipo toka

Mimi simu yangu ya kwanza ilikua mwaka 1997 siemens yenye antena kama redio call... nikitokea ngara kwenda mwanza kwa shopping ya kazi, pale guest house na bar walinikoma haswaaa sometimes nilijifanya kupokea simu ilihali hakuna hata alie niita.... ilikua kubwa ,, na always ilinig'nia kibindoni. baada ya kutimuliwa kazi na umiliki wa simu ukanitumbukia nyongo nikasusa mpaka mwaka 2003 nilipolazimishwa na office mpya niliyoajiliwa nayo hapo nilianza na siemens tena ya dole. hapakua na presure kama huu upuuzi wa smart phones. enzi hizo mitandao ilikua Buzz, Tritel na celltell

wengine ongezeni
 
Mimi simu yangu ya kwanza ilikua mwaka 1997 siemens yenye antena kama redio call... nikitokea ngara kwenda mwanza kwa shopping ya kazi, pale guest house na bar walinikoma haswaaa sometimes nilijifanya kupokea simu ilihali hakuna hata alie niita.... ilikua kubwa ,, na always ilinig'nia kibindoni. baada ya kutimuliwa kazi na umiliki wa simu ukanitumbukia nyongo nikasusa mpaka mwaka 2003 nilipolazimishwa na office mpya niliyoajiliwa nayo hapo nilianza na siemens tena ya dole. hapakua na presure kama huu upuuzi wa smart phones. enzi hizo mitandao ilikua Buzz, Tritel na celltell

wengine ongezeni

Celtel - making life better
Buzz - ni bomba
Vodacom - mtandao unoongoza tanzania... Ilikuwa blue rangi yake.
 
Mimi simu yangu ya kwanza ilikua mwaka 1997 siemens yenye antena kama redio call... nikitokea ngara kwenda mwanza kwa shopping ya kazi, pale guest house na bar walinikoma haswaaa sometimes nilijifanya kupokea simu ilihali hakuna hata alie niita.... ilikua kubwa ,, na always ilinig'nia kibindoni

Mkuu ilikuwa ni ufahari sana. Kama leo mtu ku miliki galaxy s6. Au iphone 6 na 6+ .. Na heshima mtaani unapewa
 
Philips savy
Siemens c35
Nokia1100
Vodaphone (vidogo hivi model yake siikumbuki)
Nokia e63
Nokia 5230
Nokia e71
Blackberry 8520
Blackberry 9300
Blackberry 9900
Blackberry 9320 (hizi simu nilizipenda sana)
Nokia kitochi
Hiawei y300
Iphone 5s (hapa nahisi nitakaa sana)
 
Back
Top Bottom