Simple research ....wanawake wazuri ndio wanaongoza

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Sep 11, 2013
1,312
1,500
Kama title isemavyo ....et wana JF hiv ni kweli wanawake wanaonekana ni wazur/warembo/muonekano mzuri ktk jamii ndio wnaongoza kwa umalaya kwa asilimia kubwa ?....
 

Going Concern

JF-Expert Member
Jul 25, 2011
1,062
2,000
hao wazuri unawafananisha na nani? huwezi sema huyu mzuri kama hujamuona mbaya... we need to know ur benchmark......
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,587
2,000
Beautiful flowers attract many bees!

Precisely YES! mnawasifia sana mademu bomba lazima nimpate, unaweka dau kuuuubwa, kumbe mko wengi mnamtamani ha yeye anapata kitega uchumi. ukishamla unataka kumiliki peke yako, ndo hapo sasa majina yanakuja
 

minagirl

JF-Expert Member
Jan 15, 2013
270
195
Navyojua mimi wanawake wooooote Mungu katuumba wazuri na tumeumbwa kuwa pambo la nyumba.

Back to your topic, sijaelewa unazungumzia uzuri wa namna gani, ungesema wanawake wenye mvuto wa kimapenzi hapo ningekuelewa labda ufafanue kidogo ili na mm nielewe na niweze kutoa maoni yangu
 

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
5,550
2,000
Not always, sometimes cheap things has many buyers!

Ni jinsi tu unavyoangalia kitu.

Umalaya ni tabia tu. Tena ukweli ni kwamba wanawake wengi wazuri sana wanaogopwa na wanaume wa kawaida. I mean it takes a man with tons of guts to go for it.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom