😂😂😂humu ndani kuna ujinga mwingi sanaBaby thank you..kama gwaji boy kwenye kile kideo[emoji23][emoji23]
😂😂😂humu ndani kuna ujinga mwingi sanaBaby thank you..kama gwaji boy kwenye kile kideo[emoji23][emoji23]
Alijikuta amemwaga tuKwann ulizaa nae wkt humpend?
Ipo siku atakuja kutendwa kama anavyo mtenda huyo binti na kwa kipindi hicho wakati utakuwa umemtupa mkono.Kabisa yaan
Ahudumie makamas yake sasa asituchosheAlijikuta amemwaga tu
ha ha ha zilimtoka bila kukusudiaAhudumie makamas yake sasa asituchoshe
unampenda mtoto wako?Eid mubark for all Muslims
Jamani kuna mwanamke nimezaa nae mtoto ila ki ukwelii simpendi hata asilimia moja daah na ni mzuri kweli ila simpendi ata lile pendo la kinafiki siwezi sijawahi kuongea nae vizuri namkaripia kila sikua ,na namuambia sikupendi ila bado ananiganda tuuu haelewi somo na shamuambia mimi sina feature ya kuishi nae kabisaa.
Wakuu naombeni ushauri ili aweze kuachana na Mimi maana simpendii
JitafakariEid mubark for all Muslims
Jamani kuna mwanamke nimezaa nae mtoto ila ki ukwelii simpendi hata asilimia moja daah na ni mzuri kweli ila simpendi ata lile pendo la kinafiki siwezi sijawahi kuongea nae vizuri namkaripia kila sikua ,na namuambia sikupendi ila bado ananiganda tuuu haelewi somo na shamuambia mimi sina feature ya kuishi nae kabisaa.
Wakuu naombeni ushauri ili aweze kuachana na Mimi maana simpendii
Unapenda sana kizungu masikini[emoji21][emoji21]i don't what's wrong with me
Kwann ulizaa nae wkt humpend?
Eid mubark for all Muslims
Jamani kuna mwanamke nimezaa nae mtoto ila ki ukwelii simpendi hata asilimia moja daah na ni mzuri kweli ila simpendi ata lile pendo la kinafiki siwezi sijawahi kuongea nae vizuri namkaripia kila sikua ,na namuambia sikupendi ila bado ananiganda tuuu haelewi somo na shamuambia mimi sina feature ya kuishi nae kabisaa.
Wakuu naombeni ushauri ili aweze kuachana na Mimi maana simpendii
Acha unafki kijana kwani kuzalishwa ni dhambi kubwa kuliko unazozijua ww unavyotamani kulawiti Dada zetu mbna hatusemi kuzaa na mtu c kigezo cha nyie kuowana ndyo maana mnaambiwa mfunge ndoa kabla hamjafanya kwaiyo usimlaumu mtoa madaHii dhambi kubwa sana mkuu umeifanya.
Kwanini ulimzalisha?
Mpaka nimepata hasira hapa.
mbona uko loud sana mama😊😘Ahudumie makamas yake sasa asituchoshe
Ngoja niwe silent bas😊mbona uko loud sana mama😊😘
Nipe namba zakeEid mubark for all Muslims
Jamani kuna mwanamke nimezaa nae mtoto ila ki ukwelii simpendi hata asilimia moja daah na ni mzuri kweli ila simpendi ata lile pendo la kinafiki siwezi sijawahi kuongea nae vizuri namkaripia kila sikua ,na namuambia sikupendi ila bado ananiganda tuuu haelewi somo na shamuambia mimi sina feature ya kuishi nae kabisaa.
Wakuu naombeni ushauri ili aweze kuachana na Mimi maana simpendii