mangonifera indica
JF-Expert Member
- Dec 2, 2017
- 845
- 1,472
Alafu miaka miwili ijayo unawapondea single mother
Alikuwa anajaribu kama kamasi zake zinaweza kuumba kiumbe tumboni.Kwann ulizaa nae wkt humpend?
simpendii sitaweza kuishi naeHa ha ha feature mwanzoni uliziona mpka ukamtia mimba ...wanaume bwana huyo ndio chaguo lako komaa..unataka ukachafue wengine eeh
ilitokee bahati mbayaKwann ulizaa nae wkt humpend?
Basi azihudumie asitusumbueAlikuwa anajaribu kama kamasi zake zinaweza kuumba kiumbe tumboni.
pumbafuuuJiuwe ili kumkomoa au ili akuelewe kuwa kweli humpendi
Wake wa watu watamu sana mimi nashauri atupe namba, baada ya mwezi mapenzi yatarudi.Basi azihudumie asitusumbue
pumbafuuu
i don't what's wrong with meUnamkaripia kakukosea nini??
Ni mama wa mtoto wako,mpe heshima kidogo hata kama humpendi.
What's wrong with you man??
mkuuu am trying harder kumpenda but still inakua ngumu sana kwangu yaa i don't know whyMkuu kama unamaanisha ulichoandika, basi kuwa maki sana!
Ni heri uoe mwanamke anayekupenda, ujifunze kumpenda, kuliko uoe mwanamke uliyeanza wewe kumpenda.
Kuwa makini na maamuzi unayotaka kufanya Mkuu...
Tufanye huyo dada ndio uwe wewe,umeshazalishwa na ndio unampenda mtu afu mtu mwenywe hakupendi vaa uhusika,Eid mubark for all Muslims
Jamani kuna mwanamke nimezaa nae mtoto ila ki ukwelii simpendi hata asilimia moja daah na ni mzuri kweli ila simpendi ata lile pendo la kinafiki siwezi sijawahi kuongea nae vizuri namkaripia kila sikua ,na namuambia sikupendi ila bado ananiganda tuuu haelewi somo na shamuambia mimi sina feature ya kuishi nae kabisaa.
Wakuu naombeni ushauri ili aweze kuachana na Mimi maana simpendii
Tufanye featuring..feature naye unamaanisha nini bwana alikiba
Unajua, kupenda suala la Psychology, ni kushughulika na ufahamu wako, naimani utampenda tu!mkuuu am trying harder kumpenda but still inakua ngumu sana kwangu yaa i don't know why